Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      - Vị trí: nằm ngay MTĐ 833 thị trấn Tân Trụ.- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 5p di chuyển như là trường Trung học phổ thông Tân Trụ, chợ...
      Đường ĐT 833, Thị trấn Tân Trụ, Tân Trụ, Long An

      Bán đất nền 90 m2 tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bom tấn đất nền ven Sông Đơ HUD4 chào bán phân kỳ 4.* bìa đỏ chính chủ.* Vị trí tuyệt đẹp:- Nằm ngay tại trung tâm TP Sầm Sơn, gần khu hành chính mới.-...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán đất nền 100000 m2 tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100000 m2 0,08 triệu/m2
      Bán đất có suối đường ô tô gần trung tâm Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 10 hec ta thích hợp trồng sầu riêng, bưởi...+ Có suối và ao sẵn đường ô tô tới đất.+ Gần...
      Đường Quốc lộ 27C, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 673 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 673 m2
      Hot!- nền đất rẻ có 1 không 2 tại Lương Sơn, Hoà Bình.+ S = 673m2, 400m2 đất ở tại xã Hợp Hoà(nay là xã Cao Sơn), huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình.+ miếng ...
      Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 125 m2 tại Huyện Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 700 tr

      700 triệu 125 m2 5,6 triệu/m2
      Đất tái định cư Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh giá siêu rẻ đất đô thị giá 650tr/lô 125m2.Em Mạnh hiện tại có rất nhiều đất tái định cư phân lô giá rẻ Kỳ Anh -...
      Thị trấn Kỳ Anh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh.

      Bán nền đất 135 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 135 m2 15,56 triệu/m2
      * KĐT Sentosa Riverside có MT sông Cổ Cò. Cách biển 500m+ Khu Tập trung nhiều chung cư cao tầng cho thuê, dịch vụ du lịch...+ Mặt sau nhà là công viên cây...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Golden Bay 602 Cam Ranh ngay MT đường Nguyễn Tất Thành KDL bắc bán đảo Cam Ranh tỉnh Khánh Hòa, giữa 2 dự án Vinpearl Bãi Dài và Resort Duyên Hà, đây là khu...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nền đất 1 m2 tại Xã Tân Tập - Cần Giuộc - Long An, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1 m2 16000 triệu/m2
      Đất MT đường 830 ngay cảng quốc tế long an. 1000 mét vuông có 600 mét vuông thổ cư. Ngang 15x 65m. NH định giá 22 tỉ. Chính chủ chốt giá vốn 16 tỉ.
      Đường Tỉnh Lộ 830, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đấu giá Q. Long Biên:- Khu đấu giá 34 lô Lệ Mật, DT 87,77m2 giá 196 tr/m2.- Khu đấu giá TT5A ở Giang Biên MT 5m, Đông Nam, DT 97m2 giá 100tr/m2.-...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất Tiền Phong, Mê Linh, Hà Hội.+ DT: 63.5m2, MT 4m.+ Đường trước đất ô tô tránh, vỏ làng, ô tô chạy vòng quanh, KD sầm uất.+ Gần ủy ban nhân dân...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 82 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 82 m2 10,37 triệu/m2
      1 sp mới.Nằm trong khu dân cư 1B đường Chu Văn An.Ngay trung tâm thị trấn Cần Đước, đầy đủ tiện ích sống.Đường nhựa 15m hiện hữuĐiện âm, nước máyĐất ở đô...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 1000 m2 tại Huyện Định Quán - Đồng Nai, giá 450 tr

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      Hot tháng 3/2023. chào bán 5 mảnh đất vườn xoài đẹp, tại vị trí: xã Túc Trưng, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nailiên kế nhà thờ Suối Dzui, xung quanh cư ...
      Thị trấn Định Quán, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nền đất 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 108 m2 20 triệu/m2
      bán ngay 1 số nền hoa hậu Golden Bay 602 Cam Lâm Bãi Dài Khánh Hoà, hàng công ty, giá cực tốt:- A7 - 48: Sau dãy MT hotel, hướng Đông, gần trung tâm quảng...
      Dự án Golden Bay 2, Cam Lâm, Khánh Hòa
      L
      Huỳnh Thị Bích Trâm Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 1752 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 383 tr

      383 triệu 1752 m2 0,22 triệu/m2
      Gia đình tôi bán ngay miếng đất nằm gần đường kênh nước phan thiết.Cách cao tốc Bắc Nam chỉ 800m.Xung quanh là KDC hiện hữu.DT 1752 mét vuông.Giá...
      Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 1200 m2 tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 800 triệu

      800 triệu 1200 m2 0,67 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH bán cắt lỗ nền đất thổ cư cách Mộc Châu 10 ph di chuyển.nền đất có DT ~ 1200m2, có 400m thổ cư. Cách QL43 ~ 200m Đường hiện trạng...
      Thị trấn Mộc Châu, Huyện Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán gấp vài lô dự án An Nam Eco Town Hàm Thắng.Chính chủ F0 bán lô.A2 DT 100m2.B2 DT 80m2.Cần bán gấp, thiện chí thỏa thuận thêm.hotline 0833 482 ***
      Dự án Nam An Eco Town Phan Thiết, Huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 6800 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 6800 m2
      Bán mảnh đất lưng tựa rừng thông tại xã Hiệp An:- DT: 6800m2 (1600m2 thổ cư).- Thế đất trên cao, lưng tựa rừng thông tự nhiên rất đẹp.- Đường bê tông oto...
      Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 100 m2 tại Huyện Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      🔥 CHÍNH THỨC NHẬN đặt 40 LÔ ĐỢT 3 🔥 💎 DỰ ÁN CẨM KHÊ CENTRAL PARK 💎 💎 ⛔ Chỉ từ 18,x tr/ mét vuông, sở hữu ngay miếng đất tại🎯 khu đô thị DUY...
      Huyện Cẩm Khê, Phú Thọ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.