Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 1563 m2 tại Đường 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 1563 m2
      Bán đất 1563 mét vuông nền thổ cư và đất vườn xã Mông Hóa, TP Hòa Bình giá chính chủ f0.* Thông tin thửa đất.- DT 1563 mét vuông đã trừ hành...
      Đường 6, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 780 triệu

      780 triệu 100 m2 7,8 triệu/m2
      - khu dân cư Phước Đông nằm trên MT QL 50, liên kế khu công nghiệp cầu cảng Phước Đông, cách SG 20km- Giá 780 tr (công chứng ngay)- Thổ cư 100%- liên ...
      Dự án Khu Công nghiệp Cầu cảng IMG Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền KDC Long Toàn, vị trí vàng trung tâm TP Bà Rịa

      1800000 tỷ 75 m2 24000000 triệu/m2
      ĐẦU TƯ DỰ ÁN KHU NHÀ Ở LONG TOÀN SỞ HỮU VỊ TRÍ ĐẮT ĐỊA: MẶT TIỀN ĐƯỜNG CÁCH MẠNG THÁNG TÁM, TỈNH LỘ 44A TẠI TP BÀ RỊA Dự án được ủy ban phê duyệt quy hoạch...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Long Toàn, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 30 m2 tại Huyện Đà Bắc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 30 m2
      Mình có 30.000m2 đất view hồ cần bán do gia đình thiếu nhân sự không lên trông homestay đc.
      Đường ĐT 433, Thị trấn Đà Bắc, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cơ hội đầu tư hiếm có chỉ dành cho KH may mắn.Giá cực sốc từ 24 tr/m2 đất nền shop villas và 29 tr/m2 đất nền liên kế.bìa đỏ sở hữu lâu dài (đa số các dự...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 900 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 900 m2
      Bán lô góc 900 mét vuông Thanh Sơn Lương Sơn giá nhỉnh tỉ.Cần bán gấp lô góc 2 MT, DT 900m, 500 mét vuông thổ cư tại Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa...
      Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền 125 m2 tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán lô góc hoa hậu dự án KĐT Hải Quân Tam Giang.- miếng đất nằm vị trí đắc địa duy nhất tại dự án.- DT 125m2.- Thoáng mát ngay bên ngoài,...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      ⭕️⭕️ 𝐂𝐚̂̀𝐧 𝐛𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚𝐧𝐡 𝐬𝐮𝐚̂́𝐭 𝟗𝟎𝐦𝟐 đ𝐚̂́𝐮 𝐠𝐢𝐚́ 𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐋𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟐- 𝐕𝐚̆𝐧 𝐆𝐢𝐚𝐧𝐠 𝐬𝐚́𝐭 𝐊Đ𝐓 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝐂𝐚̂̀𝐮 𝐠𝐢𝐚́...
      Đường DH205, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền 38 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      Chỉ nhỉnh 1 tỉ tí ti là bạn có ngay 1 miếng đất ở Thị Trấn Phùng Đan Phượngcư dân đông đúc phát triển , cách trung tâm hành chính huyện chỉ 100mNgõ thông...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 90 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Kẹt tiền nên cần bán gấp nền đất nền trong KDC Quốc Linh Diamond City của Thắng Lợi.+ DT: 90 mét vuông.+ Vị trí: MT Vành Đai 4, đường ĐT830.+ Xây...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án tại Huyện Quế Sơn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Thị Trấn Đông Phú - huyện Quế Sơn - tỉnh Quảng Nam.Khu phố chợ Đông Phú đang đi vào quá trình hoạt động, LN tăng dần.cơ sở giao thông hoàn...
      Thị trấn Đông Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 76 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 76 m2
      Cần bán miếng đất 76,5m2 cạnh đài phun nước phố chợ Lương Sơn, TT. Lương Sơn, Hoà Bìn.- DT 76,5m2, vuông vức, đẹp.- Vị trí đẹp nhất, giáp chợ nhất, thuận...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nền đất tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 0 m2
      Bán Đất khu dân cư Lê Phong An Phú 1, P. An Phú, TP Thuận An.DT: 63,6m2.Thổ cư 100 phần trăm (Ngang 4,5m x dài 14m).Cách đường ĐT743 và chợ Thành...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường An Phú 1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 720 tr

      720 triệu 1 m2 720 triệu/m2
      Cấn Bán 1000 mét vuông Đất Đường Trần Văn TRà MT NHựa Đã Phủ Hồng Lên Thổ Cư Tách Nhỏ Thoải Mai giá 720TR. Khu vực cư dân đông đúc , gần trường chợ ,...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 435 triệu

      435 triệu 125 m2 3,48 triệu/m2
      Những anh/chị có số tài chính nhàn rỗi trung bình, và có thu nhập ổn định hàng tháng, muốn tìm một nơi để đầu tư sinh lời - làm TS cho con sau này - an toàn...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Tân Bình, Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 51 m2 24,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ở 51 mét vuông Trần Văn Trà xã Phú Đông, hẻm ô tô tận nơi, xi măng, cư dân đông đúc phù hợp xây nhà ở liền, gần phà Cát...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất 56 m2, mặt tiền 12m tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      - Đã có sổ sẵn sang tên công chứng ngay- NH hỗ trợ 70 phần trăm lên đến 20 năm LS ưu đãi- cư dân đông, đễ dàng KD mua bán- Có thể đầu tư ngắn hạng...
      Dự án KDC Đất Nam An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Bán Lô Đường Tân Trà Thông Biển, Sát ngã tư, ven biển- Đường 10,5m vỉa hè 5m- Dt: 6 x 20 =121m- Hướng Nam* Thích hợp xây chung cư, nhà nghĩ, hotel vv..-...
      Đường Tân Trà, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!