Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Đất nằm gần TTTM và đường tl8, buổi chiều trước nhà người dân mở chợ bán cho công nhân đông.DT 100 mét vuông, giá 1.45 tỉBao giấy tờ sổ sách, có hỗ...
      KĐT Daresco, Đức Hòa, Long An
      H
      Khu Dân Cư Daresco Đức Hòa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      MT KD thuộc đất tái định cư của nhà nước nên anh em hoàn toàn yên tâm, hiện đang bán F0 Becamex giá cực cực rẻ.- DT: 150m2 full thổ cư.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Elite Town, Đường D1, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nền đất 240 m2 tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      84 lô siêu Vip phân khu Diamond dự án Kalong Riverside City . DT từ 240-360 mét vuông MT 12-16m ven sông Kalong Móng Cái . KH có thể thiết kế căn ...
      Dự án KaLong Riverside City, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Thành phố Tân An - Long An, giá 980 triệu

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Sở hữu đất TP chỉ với 990 tr. Đã có sổ hồng Dự án: khu dân cư An Nhiên Garden Vị trí: MT đường Huỳnh Châu Sổ, P. 6, Tân An. MT vành đai Tân An. liên ...
      Dự án An Nhiên Garden, Tân An, Long An

      Bán nền đất 678 m2 tại Huyện Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 650 tr

      650 triệu 678 m2 0,96 triệu/m2
      BÁN RẺ nền đất Bám Hồ Siêu Đẹp Tại Lạc Sơn lấy tiền tiêu tếtThích hợp để gom đất bám hồ với mức giá quá HỜI mà lúc trước kho mua đc đây ạ. Quá Rẻ luôn chỉ...
      Xã Vũ Bình, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 87 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 87 m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán nhanh 2 lô LK - 0603 và LK - 0216 thuộc dự án Lương Sơn riverview, ngay sát chợ Lương Sơn, KD buôn bán sầm uất.2 lô vị trí cực...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh nền đất tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc siêu Vip gói 5 Mỹ Gia- DT: 287,5m2- Hướng Băc ghé Tây- Đối diện công viên nhỏ, bồn hoa, cây xanh. Không gian thoáng, xanh mát- Giá 31,5...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Tổng DT khu đất: 3279,3m2 (đất trồng cây lâu năm, đã lên sẵn 400m2 thổ cư).- mảnh đất có 24m MT đường nhựa số 21 (lộ giới hiện tại 8 - 10m) và 27m MT...
      Đường Số 21, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 120 m2 tại Huyện Hòa Bình - Bạc Liêu, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Ngộp vốn bán nhanh miếng đất ngay chợ Hòa Bình MTĐ Lê Thị Riêng, Thị Trấn Hòa Bình, TP Bạc LiêuDT: 6x20mgiá chỉ: 868trĐường rộng thông thoáng, cư dân...
      Đường Lê Thị Riêng, Thị trấn Hoà Bình, Hòa Bình, Bạc Liêu

      Sở hữu nền đất 30 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Chính chủ bán 30m2 TT Trạm trôi, Hoài Đức, vị trí đẹp, nhiều tiện ích, giá nhỉnh 1 tỉ.- DT: 30m2. - MT = hậu 4.23m.- Cách chợ Giang Xá 70m, cách ủy ban ...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường 6 - Tân An - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Cần bán gấp 2 mảnh đất liên kế vị trí siêu đắc địa tại TP Tân An Tỉnh Long An.đc: Đường Số 1, khu dân cư Đại Dương, P. 6, TP Tân An, tỉnh Long An.DT:...
      Đường Số 1, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất đấu giá thôn Công Luận 2, thị trấn Văn Giang, HYDT 90m²( Full thổ cư)MT 5m, Đường nhựa 8m, vỉa hè 2 bên mỗi bên 3,5mKhu đấu giá...
      Đường ĐT 377, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất nền 70 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 70 mét vuông tại dự án Lago Centro Vị trí: ĐT824, xã Lương Bình, Bến Lức, Long An.DT: 5x14 = 70m. Lô E54 ...
      Dự án Lago Centro, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cơ hội đầu tư hiếm có chỉ dành cho KH may mắn.Giá cực sốc từ 24 tr/m2 đất nền shop villas và 29 tr/m2 đất nền liên kế.bìa đỏ sở hữu lâu dài (đa số các dự...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 200 triệu

      200 triệu 100 m2 2 triệu/m2
      Vị trí: liên kế Củ Chi, MT Vành Đai 4, giáp ranh dự án Vin Đức Hòa 900haLoại hình: KĐT nghỉ dưỡngQuy mô lớn; 9,5 haTiện ích: Bên cạnh tiện ích ngoại khu...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      + Vị trí: Đất thuộc khu phân lô, oto đỗ cửa thoải mái, đường 11m + vỉa hè 2,5m, KD văn phòng, tương lai là trục chính, sát chợ, KD các mặt hàng sầm uất. Sát...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 85 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Đất nằm trên đường số 6 ( 8m )DT 85m2 ( 5x17 )SHR riênggiá trước đây 1,050 tỉNay bán cắt lỗ còn 850 tr, có thỏa thuận cho người thiện trí
      Dự án An Phú Center, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá tốt