Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 129 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 129 m2 29,07 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần tiền duy trì hàng hoá, bán lô đất trong khu căn biệt thự Vĩnh Phú 2 - Bình Dương.- Vị trí nền đất sát sông cực đẹp, giá rẻ nhất khu.-...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú II, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 713 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 713 m2
      Chính chủ bán 712,9 m, một mặt bám trục chính, 1 mặt bám mặt ngõ, nở hậu, đối diện khu công nghiệp Nhuận Trạch, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình. liên hệ ...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 118 m2 tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 920 triệu

      920 triệu 118 m2 7,8 triệu/m2
      Khu đất có tiện ích đầy đủ gần trường, chợ, và KCN Bàu Xéo.Gần thị trấn Trảng Bom, lên TX 2025.nền thổ cư 118m2, đường nhựa vỉa hè 6m.cư dân đông đúc.Giá...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 75 m2 tại Xã Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 780 tr

      780 triệu 75 m2 10,4 triệu/m2
      Đầu năm cần tiền làm vốn KD gđ tôi cần bán lại mảnh đất 75 mét vuông, TC 100 phần trăm, giá 780tr (giá bao rẻ nhất khu vực).Đất sổ sách, như...
      Dự án The Eden City, Đường ĐT 749, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 790 triệu

      790 triệu 73 m2 10,83 triệu/m2
      Thời điểm bắt đáy cho các NĐT73 mét vuông đất hoàng động 2 oto tránh nhau Vị trí cư dân đông đúc , full tiện ích Giá đầu tư chỉ 7xx gọi ngay em Lâm...
      Đường 203, Xã Hoàng Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Xã Tam Quan - Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      - Đất trục chính làng Mấu, Tam Quan, Tam Đảo.- Giáp trường học và khu công nghiệp.- Trục chính rộng 10m.- Dt 5 25 =125  mét vuông.- Cạnh trường cấp...
      Xã Tam Quan, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Gấp gấp khách cần tiền bán đất trong khu dân cư Tân Đô.DT: 80 mét vuông, giá 1 tỉ 300tr.Đất đẹp, không vướng cống cột ngay đầu đường.Đất có SHR đầy...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường 11E, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 650 m2 tại Xã Tu Lý - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 925 tr

      925 triệu 650 m2 1,43 triệu/m2
      Với tầm tài chính chỉ 9xxtr 💵💵💰đã có ngay nền đất dành cho gd sinh sống học tập và làm việc tại đà Bắc -Đất chính chủ cần bán, cách thị trấn đà Bắc...
      Xã Tú Lý, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Có ngay 1 miếng đất cực đẹp liên kế khu dân cư An Phú Đông, MT An Phú Đông 13, Q12, sổ sẵn.Đã có thể sở hữu ngay sp siêu đẹp tại:An Phú Đông Riverside...
      Dự án An Phú Đông Riverside, Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1132 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1132 m2 1,24 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất nền tại đường Tỉnh lộ 8, gần cụm CN Khánh Bình, Khánh Vĩnh Khánh Hòa.- Tổng DT: 1132 m2 trong đó có 1000 m2 thổ cư.- Có sẵn nhà c4...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,23 tỷ

      5.23 tỷ 0 m2
      Bán đất mặ tiền đường B5 ( số 22) khu đô thị VCN Phước Long 1, Đông Nam giá rẻ. liên hệ 0977 681 ***- DT : 80,4m2 (ngang 6m) - Đông Nam. - Trục đường...
      Đường B5-22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 150 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 150 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 nền đất MT 10m5 ngay chợ Lai Nghi - Bắc Hội An.Cách phố cổ Hội An chỉ 3 kilomet.KDC văn minh. Sầm uất.DT mỗi lô 150m2 (6x25).Gần...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 56 m2 tại Xã Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,41 tỷ

      2.41 tỷ 56 m2 43 triệu/m2
      Cần bán ngay 56,3m tai vân côn hoài đức. Để lấy tiền KDĐường thông thoáng oto vào tận nơiVị trí: cách đại lộ TL vài chục métGần ngay viện dưỡng lão, trường...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 299 triệu

      299 triệu 0 m2
      cần tiền thu hồi vốn nên tôi cần bán lổ miếng đất đất Long Bình, Phú Riềng, Bình PhướcDT :283.1 m2 vị trí Nằm trên trục chính liên xã đường nhựa 19m do...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Xã Thư Phú - Thường Tín - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất 3 mặt thoáng đường 4m oto tải vào tận đất Vị trí đắc địa nằm tại trung tâm xã Thư Phú, Thường Tín bán kính 100m là uỷ ban xã, trường Tiểu học-2, trạm...
      Xã Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 1200 m2 tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 275 triệu

      275 triệu 1200 m2 0,23 triệu/m2
      Bán 1,200 mét vuông đất sào hồng liêm, hàm thuận bắc cách QL 1A 600.Cách điểm giao cao tốc Vĩnh Hảo Phan Thiết với đường ĐT 711 4,5 kilomet để ra...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 945 tr

      945 triệu 100 m2 9,45 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay đất Dương Đình CúcDT 100 mét vuông ngang 5 dài 20 bao xây dựng tự do có sổ hồngTôi bán giá 945tr còn thỏa thuận cho ac...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Huệ - 9 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Kẹt tiền KD tôi cần bán nhanh nền đất MT đường Nguyễn Huệ giá cam đoan rẻ hơn thị trườngVì nền đất dự định mua ở nên vị trí chọn rất kĩ. Khu vực xung...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường 9, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!