Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 111 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 111 m2 5,41 triệu/m2
      Suối tiên đường ô tô FULL THỔ CƯ- Chỉ còn 3 lô duy nhất- giá rẻ đầu tưDT : 190m2 / lô ( sau QH còn 164m2 - 165m2 / lô )Full thổ cư. Hướng Đông mát mẻpháp ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 82 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 82 m2 18,3 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ô đất kề chợ Điện Ngọc, sầm uất, đối diện công viên, quay lưng bờ hồ và khu quân đội. Thích hợp vừa ở vừa KD...DT: 5x16,5m.Hướng...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Phường Trưng Vương - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      SOS! Cần tiền bán ngay có thương lượng 1,2 tỉ căn 90 mét vuông đường 22m sang sổ ngay - hotline 0919 083 *** gặp chủ.0919 083 *** để xem vị trí trực...
      Dự án Felicity Uông Bí, Đường Quốc lộ 18, Phường Trưng Vương, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 1 m2 tại Xã Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 380 tr

      380 triệu 1 m2 380 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất View hồ Tà Đùng tại xã Đắk Som, Đắk Glong, Đắk Nông.- Đất Gần đường QL 28. Đường xe oto tới đất thuận tiện di chuyển.- Đất View...
      Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2 tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất nền gần biển Safabay (Green Dragon TTP.).Trục 20,5m giá 23,5 tr/m.DT 108m2Đã có bìa đỏ.
      Dự án Green Dragon City, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 8m tại Đường Hà Huy Giáp - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT đường Hà Huy Giáp - Thị Trấn Long Thành Đồng Nai.Khu trung tâm thị trấn, đầy đủ mọi tiện ích: Trường, chợ, NH, vincom, khu vui chơi...DT: 327,4...
      Đường Hà Huy Giáp, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 220 m2, mặt tiền 300m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 748 tr

      748 triệu 220 m2 3,4 triệu/m2
      DT : 300 x 500 = 220.000m2 ( cây lâu năm ) 22ha . giá : 3,4 tr đồng / m2 ( 750 tỉ VNĐ ) . Hiện trạng đất trống . Đất 4 MT đường . MT tiếp giáp QL 13 là...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 2350 m2, mặt tiền 30m tại Tân An - Long An, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 2350 m2 1,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất vườn (CHN) tại xã Nhơn Thạnh Trung, TP Tân An, tỉnh Long An.- Đường xe oto vào tới nơi (3m bê tông), cách đường nhựa 120m, gần đường...
      Đường 833, Xã Nhơn Thạnh Trung, Tân An, Long An

      Bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Chính chủ tôi bán 71.5 mét vuông tại Đông Lai, Quang Tiến, Sóc Sơn, đường 4m ngay trục Chính.DT 71.5m full đất ở.- MT 4.08m. nở hậu siêu đẹp- Đường...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 125 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 125 m2 20,8 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.hotline tư vấn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2 tại Xã Trạch Mỹ Lộc - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 500 tr

      500 triệu 110 m2 4,55 triệu/m2
      Đất trong KDC, view cánh đồng mát mẻ, cách uỷ ban xã 500m cách chợ 300m. cư dân văn minh, dân trí cao.- Cách đường QL 32 chỉ 1 kilomet.- Tài chính từ...
      Xã Trạch Mỹ Lộc, Phúc Thọ, Hà Nội
      T
      BẤT ĐỘNG SẢN TRỌNG TÍN Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 228 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 228 m2 92,11 triệu/m2
      Dành cho khách đầu tư! Hầm 6 tầng, ngang 8m, chốt 21 tỉ ở Tân Bình.DT: 8x29.5m, tổng 228.5m2.Lợi thế:- Hẻm 8m, thông cả 2 đầu.- Gần khu sân bay, KCN Tân...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 446 m2 tại Xã Trường Hòa - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 446 m2 6,06 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất 2 miếng đất vị trí đẹp tại ấp Trường Thiện, Xã Trường Hòa, TX Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh.Mua vàng thì lỗ - mua thổ thì lời miếng đất...
      Xã Trường Hòa, Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1000 m2 1,3 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền NH nên cần bán nhanh đất nền sân bay Phan Thiết!Đất quy hoạch full thổ cư. Nằm trên trục đường quy hoạch di chuyển từ sân bay về Biển...
      Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 9337 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 23,34 tỷ

      23.35 tỷ 9337 m2 2,5 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất bám hồ đẹp nhất Lạc Thủy -Hòa Bình. 9337m 400m ont oto vào tận đất giá chỉ 2.5tr/mCần bán miếng đất __ 9337m/400m thổ cư__ Bám Hồ...
      Xã Phú Thành, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 63 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 63 m2 22,23 triệu/m2
      E cần bán nhanh miếng đất 63 mét vuông tại Cổ Đông, Sơn Tây.Giá giảm giật mình.contact: 0395 750 ***
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 95 m2, mặt tiền 9m tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Em có nhận sang nhượng các mảnh đất tại khu đất nhà ở cán bộ Quân khu 3 (MHDI Móng Cái)- Tình trạng pháp lí: bìa đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch.- Vị trí...
      Dự án MHDI Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền 1900 m2 tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 104,5 tỷ

      104.5 tỷ 1900 m2 55 triệu/m2
      Bán nền đất TMDV kết hợp văn phòng tại mặt đường QL18: 10 làn xe tại Bãi Cháy.- DT 1.900m2.- MT 50 m.- Khu đông ga đối diện công an phòng cháy.- KD......
      Đường Quốc lộ 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!