Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 4m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Cần chuyển nhượng mảnh đất tại đường Đoàn Kết - Lê Chân - Hải PhòngDt: 105m( 4,5* 23)mảnh đất hiếm hoi còn sót lại , cư dân kín mít Đường 6m vỉa hè 2m...
      Đường Đoàn Kết, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán đất nền 65 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ sâu.Khu đấu giá hành chính 2 Đồng Cống Tây Đằng Huyện Ba Vì, Tp. HN.Lô Lk 132, DT 65 m2 MT 5 m.Là Trung Tâm thứ 2 của huyện. Gần các cơ...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Tây Đằng, Ba Vì, Hà Nội

      Bán lô đất nền 30 m2 tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 30 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất Đồng Mai, Q. Hà Đông.- DT: 30 mét vuông, nở hậu, Ngõ Nông.- Nằm ở KDC đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ.- Bán kính...
      Phường Đồng Mai, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ ra hàng cắt lỗ một số ô liên kế căn biệt thự vị trí siêu đẹp siêu KD tại khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh.DT 100m2.lô đất là tại ô 12 (A2.4...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 770 triệu

      770 triệu 90 m2 8,56 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp đất MTĐ Đông Thạnh 4 xã Đông Thanh huyện Hóc Môn.nền thổ cư 100 phần trăm. đc cấp giấy phép XD tự do.Xung quanh cư dân hiện...
      Đường Đông Thạnh 4, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 680 m2, mặt tiền 36m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 680 m2
      - DT 679,5  mét vuông.- MT 36.85 m (tài lộc phát).- Rất thuận tiện chia lô.- Đường thông mọi phía.- oto tránh nhau.- Gần khu Công nghệ cao, giao thông...
      Đồi Sen, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 930 tr

      930 triệu 90 m2 10,34 triệu/m2
      Cát Tường Park House - KDC chuẩn Nhật đầu tiên tại hướng Đông Nam Bộ - chào bán với những ưu đãi cực lớn, vị trí đẹp nhất:- Giá chỉ 930 tr/nền.- Chính...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 208 m2 tại Thị trấn Vĩnh Điện - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 208 m2
      Mình có mảnh đất MT có thể KD đc.Ngay trục chính liên xã.Đường sau lưng chợ Vĩnh Điện đi vào 3 kilomet.DT 208m2 giá nhỉnh hơn 1 tỉ.Có quy hoặch mở...
      Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Mỹ Phước - Long Xuyên - An Giang, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền ra nhanh miếng đất ngay Trường Cao Đẳng Y Tế An Giang MTĐ Nguyễn Văn Linh, Mỹ Phước, Long Xuyên, An GiangDT: 6x20mgiá chỉ: 868trĐường...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Mỹ Phước, Long Xuyên, An Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 55m tại Đan Phượng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Cần tiền bán gấp ô đất dịch tại dự án khu đô thị Tân Tây Đô, Tân Lập, Đan Phượng.- DT đất rộng 55 mét vuông.- MT = hậu rộng 4,5m.- Đường phía trước...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 15 lô ở MT đường Đặng Thuỳ Trâm, P13, Bình Thạnh. - Đất đã có giấy tờ đầy đủ.- Đất MT đường 30m.- Vị trí đất đẹp, xung quanh bán kính...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 167 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 376 tr

      376 triệu 167 m2 2,26 triệu/m2
      Thuộc KDC phát triển hàng đầu Thạch Thành, quy hoạch hình vuông bàn cờ.- Lô góc duy nhất 167 mét vuông.- Tây Nam và hướng Đông Nam.- Từ đường QL...
      Đường Tỉnh lộ 522, Xã Thành Tân, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2 , thỏa thuận

      Thỏa thuận 132 m2
      Khu dịch vụ hỗn hợp Vsip Quảng Ngãi.- Di chuyển thuận lợi.- Tiện ích đầy đủ - gần kề.- event, chăm sóc dân cư, nhà máy xử lý nước thải...- pháp lí đầy đủ,...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2 tại Đường 13 - Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 290 tr

      290 triệu 1 m2 290 triệu/m2
      Đất 1200 mét vuông MT đường 15m, cách chợ trường học, Thanh An chỉ hơn 8 ph di chuyển.SHR sẵn mua bán sáng tên ngay.a/c quan tâm hotline.
      Đường 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 50376 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50376 m2 0,16 triệu/m2
      Độc quyền bán 5ha đất rừng SX tuyệt đỉnh phù hợp nghỉ dưỡng tại xã Trường Sơn, Lương Sơn, HB.Trong đất có 2 nhánh suối và 2 ao to.Sẵn nhà sàn đường bê tông...
      Đường 6, Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Vị trí: Thôn Hoàng Lâu, xã Hồng Phong, huyện An Dương.Quy mô: 3695,1 mét vuông bao gồm 27 miếng đất đấu giá và quỹ đất cây xanh, giao thông.Nằm trong...
      Đường 10, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 2171 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 triệu

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2.171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy thẳng tới...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 80 m2, hướng Đông tại Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 80 m2 21,13 triệu/m2
      Bán nền KDC HCM Village.Vị trí dự án nằm trên tuyến Lê Văn Lương nói dài thuộc ấp 4 Long Hậu - Cần Giuộc - Long An.Mất 10 ph tới huyện Nhà Bè 20 ph tới Phú...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!