Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2 tại Xã Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 3 m2 5000 triệu/m2
      Cần bán 2700m đất có sổ và xen kẹt đất 03Đất trên sổ hơn 200m Phần còn lại là đất 03Trên đất có nhà c4 ,full nội thất điều hoà ,nong lạnhPhù hợp làm kho...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Park Hill Thành Công, 150 m2, mặt tiền 10m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất khu đô thị Park Hill Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.DT 150 mét vuông MT 7.5m tới 10m đủ hướng.Có bìa đỏ, hạ tầng đầy đủ, cư dân đang phát triển.Phù...
      Dự án Park Hill Thành Công, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nền đất 129 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 129 m2 29,07 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần tiền duy trì hàng hoá, bán lô đất trong khu căn biệt thự Vĩnh Phú 2 - Bình Dương.- Vị trí nền đất sát sông cực đẹp, giá rẻ nhất khu.-...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú II, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Tri ân KH tết Quý Mão 2023.- Ưu đãi lên đến 8 chỉ vàng SJC.- Quỹ đất nền ven sông cổ cò chỉ cần TT trước 40 phần trăm từ 800 - 1 tỉ 2.- Sở hữu trung...
      Dự án Indochina Riverside Complex, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phú Tài - Phan Thiết - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất ngay MT đường Võ Văn Tần, Phú Tài, Phan Thiết.Tiện ích xung quanh đầy đủ tiện ích, nằm ngay BV đa khoa, chợ, gần các trường học...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Phú Tài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 188 m2 tại Đường GS1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 22 tỷ

      22 tỷ 188 m2 117,03 triệu/m2
      Đất MT đường GS1, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.Đất 22 tỉ TL - 188 mét vuông (10x18,76m).Thổ cư 100 phần trăm - sổ hồng.Hỗ trợ vay NH và sang tên...
      Dự án Green Square, Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mua đất an cư đầu tư chắc thắng.Five Star Eco City Năm Sao Group.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện và Tỉnh lộ 835B, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.chủ ...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Xã Đại Quang - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      Giá chỉ hơn 2tr/ m2.DT từ 110 m2 - 160m2.Đường oto thông thoáng.Ngay KCN Quảng Nam.
      Đường ĐT 609, Xã Đại Quang, Đại Lộc, Quảng Nam
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thùy Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 624 m2 tại Xã Xuân Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 624 m2 4 triệu/m2
      Cần tiền nên bán rẻ gấp 623.7 mét vuông đất vuông vắnNằm trong khu đường xá thuận lợiGần TXHợp với nhà vườnĐầu tư tốt
      Xã Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất thuộc khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, P. Bình Chuẩn, Tp Thuận An, Bình Dương.DT: 60 mét vuông (4x15m) thổ cư 100%SHR riêngHỗ trợ...
      Dự án Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Nền căn biệt thự với các vị trí đắc địa:MT đường Nguyễn Văn Ký, xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai.View trực diện công viên nội khu, tạo không gian sống...
      Dự án Tiến Lộc Garden, Đường Nguyễn Văn Ký, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 500 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 500 m2 3 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh mảnh đất MT đường Đại lộ Minh Hưng- Dầu tiếng* vị trí : khu phố 5, Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước.- sát bên KĐT phúc hưng golden.-...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 140 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Nếu anh/chị đang tìm thu gon hàng rẻ thì đây là sp cực rẻ hiện nay.- Giá cần bán rẻ hơn thị trường hiện nay 300tr.- Chính chủ.Cần bán gấp mảnh đất đường...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 130 m2 tại Xã Hương Xuân - Hương Khê - Hà Tĩnh, giá 520 tr

      520 triệu 130 m2 4 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán miếng đất Xã Hương Xuân, Huyện Hương Khê Tỉnh Hà Tĩnh.- DT: 130 mét vuông.- Tiện ích bán kính 150m: Gần trường học, UB, trạm y...
      Xã Hương Xuân, Hương Khê, Hà Tĩnh

      Cần bán đất nền dự án 350 m2, mặt tiền 7m tại Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      hotline: 0916 666 *** xem đấtThông tin:DT 350m2 (có thổ cư, ngang 7m)Quy hoạch đất ở hiện trạng, phù hợp xây nhà ở, làm nhà trọ cho công nhân làm ở khu ...
      Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2 tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 225 m2 28,23 triệu/m2
      - khu dân cư Nam Long 3 lô 9A - Q. Cái Răng - TP Cần Thơ.- Bán nền căn biệt thự đơn lập.- DT 15x15.- pháp lí: hợp đồngGV TT 70.- khu dân cư cao cấp...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 45 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà cấp 4 Kim Chung, Đông Anh.- Nhà thiết kế 2 PN + phòng khách + bếp, có sân để xe.- Đường trải nhựa sạch đẹp như phố.- Khu vực trung tâm,...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 170 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 170 m2 43,53 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT KD rộng mặt đường rộng 16m ngay KĐT Phước Long Vị Trí : 2 MT đường 16m với đường 13m - Cách đường 28 ( Lộ giới 35m ) chỉ 100m - Gần căn hộ ...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!