Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú I, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      1, Vị trí vàng - QL 13, TP Thuận An. Lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TT TP.- pháp lí: sổ hồng từng nền, hỗ...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 140 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Đất ngộp cần bán ngay trong tuần.Sổ sẳn công chứng ngay.DT 140m2, thích hợp xây nhà vườn, sân đậu xe ô tô.Vị trí gần cụm khu công nghiệp Hiệp Thạnh 2700...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 77 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      chính chủ cần bán Bán đất Sau lưng trung học cơ sở Hoa Lư, siêu thị Coopmart, DT ;77m2gia 3.1ty tl mạnhgọi ngay 0909 170 ***
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 198 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,93 tỷ

      6.93 tỷ 198 m2 35 triệu/m2
      Bán lô liền kề hoa hậu duy nhất, hot nhất dự án HUD góc đường 35m & 26m, DT 198 mét vuông dự án HUD Nhơn Trạch.LK7 - Lô 8 - NV4.MT: 10mx21m.DT:...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất mặt đường Lý Tự Trọng 30m dự án Golden City 6b bên cạnh Lotte Mart gần trụ sở công an mới.+ DT: 157.5  mét vuông, rộng 7m.+ Đông Nam.+ Mặt...
      Đường Lý Tự Trọng, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 400 triệu

      400 triệu 90 m2 4,45 triệu/m2
      Đất Chính Chủ Ngay khu công nghiệp Minh Hưng Chơn Thành Hơn 90 mét vuông có sẵn 50 mét vuông Thổ Cư Chỉ 400 tr- Vị trí đất ngay Khu đông cư ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      ✅ Vị trí: 2 MT DT830 & Võ Văn Kiệt kéo dài. ✅ DT: 90 mét vuông - 110 mét vuông - 160 mét vuông - 180 mét vuông. ✅...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền 7046 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 57,64 tỷ

      57.65 tỷ 7046 m2 8,19 triệu/m2
      Đất có nhiều yếu tố xây dựng nhà xưởng quá lý tưởng nằm trên trục đường nhựa xe contener.Trạm điện gần kề.pháp lý chuẩn nền thổ cư 4426m2, đất kèm đất...
      Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nền đất mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nền đất dịch vụ tÂn Tây Đô Đan Phượng Thủ đô Hà Nội.DT: 45,6 mét vuông.Vỉa hè rộng 1,5m.Đường rộng 12m.Đất nằm trong KĐT mở. Trung tâm sầm...
      Dự án Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 81 m2, mặt tiền 12m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 778 triệu

      778 triệu 81 m2 9,61 triệu/m2
      Bán đất nền 778 tr/đất thổ cư SHR.Vị trí tại trung tâm hành chính Vị Thanh - Hậu Giang.- Lộ giới: 12m - 14m.DT: 4,5 x 18m.- Giá: 778 tr/nền có sổ.Vui lòng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền dự án 4250 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 600 triệu

      600 triệu 4250 m2 0,15 triệu/m2
      - DT: 4250m2.- SHR, bao công chứng ngay.- Đón đầu dự án KDL Safari 3300 Ha của tập đoàn Rạng Đông chuẩn bị khai trương trong năm nay, nằm trong khu nông...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2 tại Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán nhanh nền đất MT đường Nguyễn Thìn, Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang.Tiện ích xung quanh gần chợ Long Thuận, BV, trường học liên cấp 123, ủy ...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      KĐT số 3 - sát FPT Đà Nẵng.Lô ống căn nhà phố.- MT Lê Đức Thọ (17.5m).5.5 x 24.5 = 135  mét vuông.Giá 2 tỉ 050.- MT Mai Xuân Thưởng (17.5m).6 x 25.2...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 123 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 450 tr

      450 triệu 123 m2 3,66 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên gần Hương lộ 39 siêu rẻ bao đẹp.Nằm gần Hương lộ 39 đường quy hoạch rộng 15m, ngay KDC đông đúc sầm uất.Đất vuông vắn sạch đẹp. Thổ cư...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 93 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá 823 triệu

      823 triệu 93 m2 8,85 triệu/m2
      MT đường Đinh Đức Thiện cách khu công nghiệp Cầu Tràm 700m, đường trước đất rộng 6m, có vỉ hè, có cống thoát nước.KĐT mới đẹp công nhân kỹ sư đông đúc...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 348 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 210 tr

      210 triệu 348 m2 0,61 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất vành đai khu công nghiệp BECAMEX Chơn Thành Bình Phước DT 5x70x50 thổ cư. Đường trước đất sắp lên nhựa lộ giới 18m, đối...
      Đường DH15, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Cần bán đất nền giá rẻ chỉ10 tr/ mét vuông.Dt: 5x24 120m2Đường đá xanh 5m chuẩn bị lên nhựa gần ủy ban nhân dân, chợ, trường học, siêu thị, đường...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 135 m2 tại Xã Thạnh Bắc - Tân Biên - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 135 m2 6,3 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường DT793 quy hoạch 43m.5x27m.101 mét vuông thổ cư.Sổ sẵn sang tên liền.Đối diện cây xăng, xung quanh cư dân đông.Giá 850 tr, NH cho...
      Đường 793, Xã Thạnh Bắc, Tân Biên, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!