Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Khu nhà Ở Bình Minh - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương.(5F APLLO)Vị trí: Nằm ngay trung tâm TX Bến Cát, sát bên khu công nghiệp Vsip2 mở rộng, cách...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 500 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 500 m2 1,94 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán gâp miếng đất 500m2 đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, gần KCN hướng Tây Bắc, cách cầu vượt Củ Chi 1 kilomet, xung quanh cư dân...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Vị trí: khu dân cư Vĩnh Phú 1, MT đường Vĩnh Phú 10, Thuận An, Bình Dương.- sổ hồng chính chủ sang trên ngay trong ngày.- Thổ cư 100 phần trăm xây...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính thức nhận đặt KĐT 5F Orianna MT đường tỉnh DT741, đối diện khu công nghiệp Tân Bình, cách làng ĐH Cổng Xanh 600m, liên kế cụm khu công nghiệp...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 25 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 25 m2
      Bán Khu Camping nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại Bảo Lộc.- 76 mét mặt đường xe 50 chỗ vô tận nhà.- Tổng DT 25,000 m2 (2,5 hécta).- Gồm 2,600m2 thổ cư.- View núi...
      Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chủ cần bán đất nền trục Kinh tế đêm dự án Phương Đông Vân Đồn, giá mềm nhất thị trường-------------call ngay Giang: 0987 285 *** để nhận vị trí
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 487 tr

      487 triệu 150 m2 3,25 triệu/m2
      Đất mặt đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước.

      Bán nhanh đất nền dự án tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán lô đường 20m "đấu giá cũ X7 thôn Lễ Pháp" xã Tiên Dương huyện Đông Anh 0933 832 ***- DT: 82,5m- giá: 5,x00.000.000 vnđ (x-nhỏ) Hướng: Nam, có vỉa hè 3m...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 399 tr

      399 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      DT: 10x100m, 10x50m, 20x50m, 30x50m.- Giá: 390tr - 490tr.Cam kết rẻ hơn khu vực lân cận.cơ sở giao thông hoàn thiện. Gần trung tâm hành chính huyện.Đường...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 720 tr

      720 triệu 150 m2 4,8 triệu/m2
      Hàng hiếm Bảo Lâm view TP - lợi thế chính chủ không thông qua trung gian.Vị trí: MT đường ĐT 725 kéo dài - Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm.DT: 100 - 175 - 200 - 500 -...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Đường vào Safari Mỹ Quỳnh đã nhựa. Tôi có nền đất nằm ngay trên trục này, view kênh Thầy Cai, đường nhựa thông thoáng.Phù hợp xây nhà KD theo KDL: quán ăn,...
      KĐT Daresco, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 500 tr

      500 triệu 60 m2 8,34 triệu/m2
      Bán bán bán.Cần bán mảnh đất nền giá rẻ cho mấy anh/chị ạ.ĐC: Ấp Mỹ Hưng, xã Mỹ Phong, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang.DT 60 mét vuông (14*5m).Tiện ích...
      Đường HL90, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp nền đất 142 m2 tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 142 m2 13,03 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Phú, Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa.Bán đất tặng nhà vẫn còn mới.Dt 142m2 có 60m2 thổ cư.lô đất có vị trí đẹp vì nằm sau ủy ban nhân dân xã...
      Vĩnh Phú, Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      MUA ĐẤT AN CƯ ĐẦU TƯ CHẮC THẮNGFIVE STAR ECO CITY NĂM SAO GROUPQuý a/c quan tâm LH contact để nhận thông tin và xem dự án!GIÁ CHỈ TỪ 30 ĐẾN 33 tr/m2TT...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 3600 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 3600 m2
      chào nền đất vườn 3600m có đất ở wied đồng mát mẻ sẵn vườn dừa và cây cảnh hiện hữu có sẵn 2 ngôi nhà c4 khu vườn mát mẻ nhìn thấy vành đai trước mặt wied...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ với 500 tr sở hữu ngay đất nền liên kế khu công nghiệp- Hỗ trợ LS 0 phần trăm/12 tháng- NH Vinbox hỗ trợ vay đến 50 phần trăm- Tặng Vàng...
      Dự án Prime City, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền 100 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Vị trí: + trung tâm thành phố. Phú Mỹ (2025).+ liên kế vành đai 4.+ Kết nối trực tiếp cụm cảng Cái Mép - Thị Vải (3 kilomet).+ Ra QL 51 300m.+ Kết...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 1200 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 1200 m2 0,57 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 1 mảnh vườn liên kế MT đường nhà nước 12m.DT hơn 1200 mét vuông đất vuông vắn đẹp.Giá 680tr bớt lộc.Sau lưng ủy ban nhân ...
      Đường 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!