Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất dự án Hiệp Phước Habour View, MT đường Nguyễn Văn Tạo kéo dài song song với đường Nguyễn Hữu Thọ gần trung. Tâm Hồ Chí Minh. Vị...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán nền đất nằm trên trục đường liên thôn, đường rộng 5m, MT rộng KD siêu đỉnh. Từ vị trí đất chỉ 500m là ra trường học cấp 1,2 và...
      Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền 58 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 754 tr

      754 triệu 58 m2 13 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh lô đất DT 58 mét vuông, nằm trên mặt ngõ cách 10m ra đường toto tránh nhau.Cách chợ họp cả ngày chỉ 100m. Gần QL6 giao...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dune Phan Thiết.- DT 140m2 (7*20m).- E1 MT biển, đối diện công viên biển.- Đối diện đường xuống biển.- Xây dựng cao tầng.- Giá 14.5...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận.

      Bán gấp lô đất nền 123 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 450 tr

      450 triệu 123 m2 3,66 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên gần Hương lộ 39 siêu rẻ bao đẹp.Nằm gần Hương lộ 39 đường quy hoạch rộng 15m, ngay KDC đông đúc sầm uất.Đất vuông vắn sạch đẹp. Thổ cư...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 99 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Chính chủ miếng đất MT đường Nguyễn Thị Ngâu xã Thới Tam Thôn huyện Hóc Môn.nền thổ cư 100 phần trăm. đc cấp giấy phép XD tự do.Đường rộng xe oto...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 120 m2 18 triệu/m2
      Tên dự án: The Faifo Complex.Quy Mô: 44,6 ha.Đường quy hoạch: 15m5, 20m5.sp: Đất nền căn nhà phố, đất nền căn biệt thự.Vị trí: Phía tây Hội An, Thuộc...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      V
      Nguyễn Ngô Hữu Việt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 129 m2 tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 129 m2 24 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần bán mảnh đất trục chính cổng dự án Vinaconex 3, TP Phổ Yên, Thái Nguyên.DT 129m2; MT 5m, đường 27m.Vỉa hè lát đá 5 mét.bìa đỏ...
      Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay lô đất nền 86 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 86 m2 14,54 triệu/m2
      ❄️CHỦ QUÁ NGỘP DÒI, giá nào cũng bán mọi người trả giá thoải mái đi ạ ❄️⚡Chính chủ cần bán Đất trung tâm thị trấn trảng bom sau lưng trường cấp 1 trảng...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 2634 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 24 tỷ

      24 tỷ 2634 m2 9,12 triệu/m2
      Bán 2.643 mét vuông đất nhánh Nguyễn Đức Thuận, P. Hiệp Thành, Thủ Dầu Một.- DT: 26x60m, nở hậu, công nhận 2634 mét vuông, thổ cư 300 mét ...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 117 m2 tại Phường Trung Sơn Trầm - Sơn Tây - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      miếng đất 116,7m2 - MT 8m , full thổ cư.Cách đường Sơn Lộc 50m, cách BV 105 chỉ 700m.Đường trước nhà 2 oto tránh nhau thoải mái, có vỉa hè , KDC đông...
      Phố Sơn Lộc, Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1200 m2 tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 276 triệu

      276 triệu 1200 m2 0,23 triệu/m2
      Chủ bán ngay mảnh đất vườn 1200m2 cách QL 1 kilomet.Đối diện KDL Safari.Chốt giá 276 tr, sang tên ngay ra sổ mới, bao mọi chi phí.Gần trường học,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 279 m2 tại Xã Thạnh Phước - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 279 m2 10,58 triệu/m2
      Ngang 6m.Dài 47m.Thổ 160 mét vuông.Đất này Gần KDL sinh thái quán ăn Hương Sen club 666 tại tHạnh Phước.Đường nhựa xe ô tô.Gần chợ, trường học.
      Phường Thạnh Phước, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 618 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cửa Đại - Hội An - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 618 m2
      mở bán 618 mét vuông đất MT đường 25m cực đẹp ngay hotel Bellerive Hoi An.Với vị trí ngay hotel Bellerive Hoi An ven biển cực đẹp, MT ngang 20m trục...
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Thống Nhất - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      1. Vị trí: VT đắc địa, trung tâm của trung tâm thành phố, nằm ngay trên trục đường QL6 và An Dương Vương, là tuyến đường giao thông huyết mạch của TP Hòa...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Bán 300m đất ngõ cách đình Hồng Thái Tuyên Quang 400m giá chỉ 5tr/m2Vị trí:Gần đình Hồng Thái Tuyên Quang, KDC đông đúc đường lớn giữa trung tâmgiá :...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán nền đất 141 m2 tại Xã Quảng Bị - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 141 m2 10 triệu/m2
      Gia đình cần tiền làm nhà cho em zai bán gấp nền đất mặt đê Bùi liên xã Tốt Động - Quảng Bị - Mỹ Lương / giá 10tr/1 mét vuông (không qua môi...