Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 279 m2 tại Xã Thạnh Phước - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 279 m2 10,58 triệu/m2
      Ngang 6m.Dài 47m.Thổ 160 mét vuông.Đất này Gần KDL sinh thái quán ăn Hương Sen club 666 tại tHạnh Phước.Đường nhựa xe ô tô.Gần chợ, trường học.
      Phường Thạnh Phước, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền 60 m2 tại Phường 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Sang mảnh đất thổ cư đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh. Cách cầu Thủ Thiêm 200m- DT: 60m2- Giá: 2 tỉ 890 tr- Sổ hông có sẵn. Sang tên ngay trong...
      Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 348 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 210 tr

      210 triệu 348 m2 0,61 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất vành đai khu công nghiệp BECAMEX Chơn Thành Bình Phước DT 5x70x50 thổ cư. Đường trước đất sắp lên nhựa lộ giới 18m, đối...
      Đường DH15, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất dự án Hiệp Phước Habour View, MT đường Nguyễn Văn Tạo kéo dài song song với đường Nguyễn Hữu Thọ gần trung. Tâm Hồ Chí Minh. Vị...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 141 m2 tại Xã Quảng Bị - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 141 m2 10 triệu/m2
      Gia đình cần tiền làm nhà cho em zai bán gấp nền đất mặt đê Bùi liên xã Tốt Động - Quảng Bị - Mỹ Lương / giá 10tr/1 mét vuông (không qua môi...
      Xã Quảng Bị, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 135 m2 tại Xã Thạnh Bắc - Tân Biên - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 135 m2 6,3 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường DT793 quy hoạch 43m.5x27m.101 mét vuông thổ cư.Sổ sẵn sang tên liền.Đối diện cây xăng, xung quanh cư dân đông.Giá 850 tr, NH cho...
      Đường 793, Xã Thạnh Bắc, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nhanh nền đất 334 m2 tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 334 m2 22,46 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Đức Thiệu ngay chợ Xóm Nghèo P.Dĩ An, Tp.Dĩ AnDT: 334,3m2 thổ cư 140,8m2 ( 5,4X40m nở hậu 11,6m )MT KD Vạn Nghành NghềĐường 9m...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần bán căn LK hawaii ven biển, 2 MT, vị trí đẹp, đã có đất móng rồi. đường xá vào tận nền đất luôn. Giá hợp lý, đầu tư là lãi. giá chỉ 20tr....
      Dự án FLC Tropical City Ha Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2171 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 tr

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2.171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy thẳng tới...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận.

      Sở hữu lô đất nền 99 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 792 tr

      792 triệu 99 m2 8 triệu/m2
      1. Vị trí đắc địa:Cách ngã 5 Damb’ri chỉ 500mGần trung tâm TP Bảo Lộc, thuận tiện di chuyểnKhu vực có nhiều điểm du lịch nổi bật, nằm trên trục phát triển...
      Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất 730 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 730 m2
      730 mét vuông ngang 24m ngay Hồ Cây Sung sát KDC, UB, trường học, trạm y tế, chợ - Giá 390 tr - liên lạc 0917 951 ***
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      🔥 bán gấp mảnh đất TRỤC ĐƯỜNG THÔNG DÀI - KHU TÁI ĐỊNH CƯ CƯỜNG THUẬN, PHƯỚC TÂN, BIÊN HÒA 🔥📐 DT: 4,5m x 18m, vuông vắn, đẹp.📜 pháp lí: SHR, sang...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Bán 300m đất ngõ cách đình Hồng Thái Tuyên Quang 400m giá chỉ 5tr/m2Vị trí:Gần đình Hồng Thái Tuyên Quang, KDC đông đúc đường lớn giữa trung tâmgiá :...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán ngay nền đất 185 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường liên thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.- DT: 185m2 có 120m2 ONT.- Cách trường cấp 1 Trần Nhân Tông chỉ 50m.- Giá: 9,9tr/m2 (1 tỉ...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 328 m2, mặt tiền 12m tại Thăng Bình - Quảng Nam, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 328 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nền đất sát biển tại làng cửa khe, nền đất nằm giữa Vinpearl Nam Hội An và Hoiana, sát vách dự án nghỉ dưỡng đạt phương.Với 328m2...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      DT 88 mét vuông.Bán thương lượng SHR, (tặng lun con xe máy như hình).Khu vực đc xây dựng tự do.Vị trí thì tuyệt đẹp không cần phải nói: Cạnh ngay...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1500 m2 tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 1500 m2 0,6 triệu/m2
      - Cần bán gấp nền đất 2 MT tại Lâm Hà-Lâm Đồng cách Sông Đồng Nai 800m DT sổ : 1280  mét vuông, 2 MT, DT thực tế hơn 1500 mét vuông ( phần dư...
      Xã Liên Hà, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 34 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 34 m2 34,42 triệu/m2
      Rẻ nhất Hoài Đức:34.5 mét vuông đất Cao Xá, Đức Thượng đường 2.5m ngõ nôngbìa đỏ pháp lí chuẩnGiá chỉ: 1.170 trcontact: 0966 772 *** để thêm thông tin
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.