Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1000 m2 4,2 triệu/m2
      Vị trí: Cách biển 1,5 kilomet, nằm trên trực đường nối Nguyễn Thông và Nguyễn Tri Phương. Gần KDC, quy hoạch đất ở, resort,... Cao tốc từ TP. Sài Gòn...
      Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 930 tr

      930 triệu 56 m2 16,61 triệu/m2
      - Em Nhanh Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.- Lock K:+ 4x15m giá 850 tr.+ 4x18m giá 940 tr.- Lock L.+ 5x17.78m giá 1 tỉ 230 tr.+...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất P. Hoà lợi ngay cạnh khu nhà mặt tiền TMDV của becamex.Vị trí: Cách QL 14 200m sau chợ Nhật Huy trục đường cư dân đông...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 41 m2 tại Xã Phụng Thượng - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.03 tỷ 41 m2 25 triệu/m2
      Cắt lỗ 41.1m2 thổ cư giá rẻ ở Phụng Thượng, Phúc Thọ:- MT 4.1m, nở hậu 4.2m- Đông Bắc- Đường 6m thông các ngả, cách đường 32 chỉ 100m, oto lướt vèo vèo-...
      Xã Phụng Thượng, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 70 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Cần bán đất đẹp, đường Phạm Hữu Lầu, cách cầu phước long 100m Giá 800tr/70m2 pháp lí: Full thổ cư, sổ hồng.Xây dựng tự do.KDC hiện hữu, đầy đủ các tiện...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 160 m2 tại Xã Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 160 m2 6,5 triệu/m2
      Bán dự án 16ha trung tâm hành chính huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai. Tỉ lệ đất ở gần 60 phần trăm, mặt đường trung tâm huyện 60m, bám đường 300m chạy dài...
      Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      liên kế DT 83 - 90 - 100m2.nhà phố thương mại DT 150 - 240 - 298m2.căn biệt thự DT 355 - 450 - 520m2.bìa đỏ trao tay, sở hữu lâu dài.NH cho vay tới...
      Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán nền đất 1300 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 1300 m2 5,54 triệu/m2
      - Đất đẹp cần bán thuộc Tân Bình Vĩnh Cửu.- DT: 11,5x70 = 1300m2. Thế đất nở hậu 22m, quy hoạch đất ở.- Khu đất có vị thế MT đường nhựa, gần bên là dự án...
      Đường Ông Binh, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 678 triệu

      678 triệu 100 m2 6,78 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư MT đường Quâch Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: chợ Vĩnh Lộc A, bách hoá xanh,...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 3000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 770 triệu

      770 triệu 3000 m2 0,26 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ anh trai cần tiền sang nhượng gấp vị trí đất ngay khu công nghiệp Minh Hưng Chơn ThànhMT đường nhựa CAO BÁ QUÁT Nhựa 32m ngay khu công ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 130 m2 tại Đường 826C - Phước Vĩnh Tây - Cần Giuộc - Long An, giá 677 tr

      677 triệu 130 m2 5,21 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT Đường 826C, Xã Phước Vĩnh Tây, Huyện Cần Giuộc, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Chợ Cần Giuộc, trường cấp 1 và...
      Đường 826C, Xã Phước Vĩnh Tây, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 1000 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1000 m2 1 triệu/m2
      Bán khu nhà vườn nghỉ dưỡng tâm huyết tổng DT 1000m2.- Vị trí thuộc TP. Bến Cát tỉnh Dình Dương cách TpHồ Chí Minh 36 kilomet.- pháp lí: SHR sẵn,...
      Đường Bến Chà Vi, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 172 m2, mặt tiền 9m tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,78 tỷ

      3.79 tỷ 172 m2 22 triệu/m2
      khu dân cư Nam Hồ Chí Minh - Long Hậu.Nền góc 2 MT đường D17 và N19.DT: 9x20,5m trừ vạc góc còn 172 mét vuông.Giá: 22tr/ mét vuông thành...
      KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền 140 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Khu vực trọng điểm phía Đông Thành phố Hồ Chí Minh với mức thu nhập cao và dân trí cực tốt!Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương: giá siêu ...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 330 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 330 m2 4,1 triệu/m2
      Diên Sơn Diên Khánh 330 mét vuông có 80 thổ cưphù hợp xây nhà vườn , cổng vàođường liên xã bê tông to oto né nhau1 tỉ 350 tr(chỉ 4 tr/ mét vuông...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 250 m2 tại Xã Long Hà - Phú Riềng - Bình Phước, giá 339 tr

      339 triệu 250 m2 1,36 triệu/m2
      Đất nền đầu tư giá ngộp.DT: 5x40 5x45 5x50m.Giá từ - 300tr - 339tr.sổ hồng riêng/ từng nền - bao sổ lạ.MT nhựa 32m DT.- Kết nối thông ra khu công nghiệp...
      Xã Long Hà, Phú Riềng, Bình Phước
      R
      Bds Bình Phước Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 50m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      Chính chủ bán lỗ nền đất full thổ cư, 1000 mét vuông.Gần các KDL như cổng trời, đồi chè Tâm Châu, tu viện Bát Nhã,...View săn mây uống coffee siêu...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Trần Minh Thùy Highway Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 65 m2 13,85 triệu/m2
      1 bìa đỏ từng lô, Full thổ cư, giá siêu mềm NHẤT, CHỈ HƠN 900tr/ lô.2 Vị trí địa lý đắc địa: Nằm sát khu Công nghệ cao Hòa Lạc Cạnh tuyến đường 420 đang...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!