Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 923 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông tại Nghi Lộc - Nghệ An, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 923 m2 4,51 triệu/m2
      Bán đất chỉnh chủ tại xóm 15, xã Nghi Phương, Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An. DT gần 1000m2Xung quanh KDC đông đúc.
      Xóm 15, Xã Nghi Phương, Nghi Lộc, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 325 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn, giá 14,62 tỷ

      14.63 tỷ 325 m2 45 triệu/m2
      1/ - 450 mét vuông (15m x 30m) MT sông view sân golf.Giá 55 tr/ mét vuông.2/ - 325 mét vuông MT sông giá 45 tr/ mét vuông.liên hệ:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Dầu Giây - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Siêu dự án tại khu vực Đồng Nai, trung tâm giao thương toàn khu vực.Có mảnh đất thổ cư, ngôi nhà phố thương mại, ...TT nhiều đợt, CK cao, chương trình...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Swan Park Đông Sài Gòn, 114 m2 tại Nhơn Trạch, giá 2,05 tỷ

      2.06 tỷ 114 m2 18 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất nền 2 MT, đường 19m, DT 6x19m = 114m khu Phú Thịnh 2 dự án Đông HCM (Swan Park), hướng Nam.Chuẩn bị nhận bìa đỏ.hạ tầng giao ...
      Dự án Swan Park, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 158 m2, mặt tiền 5m tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 158 m2 10,76 triệu/m2
      "BÁN RẺ nền đất MẶT ĐƯỜNG DT 157,8M, TẠI KHU CNC - HOÀ LẠC DT 157,8m, MT 5,20m. nền đất 2 MT vuông như phong thư. Giá quá rẻ 11tr/m Đất liên kế toàn...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH nên bán ngay nền đất MT đường Nhựa cạnh UB, Trường học, Chợ,...DT: 250m2 có 100m thổ cư Sổ sẵn công chứng trong ngàyĐANG CẦN TIỀN...
      Đường N4, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 108 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 108 m2 143,52 triệu/m2
      + DT: 108m2, MT rộng, Giá chào: 15,5 tỉ.LH: Anh Khánh: 0827 331 ***.+ Vị trí nền đất tại phố Miếu Đầm, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội, Phố...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Xuân Tây - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1000 m2 1,95 triệu/m2
      Bán đất full hồng lên thổ cư 100 phần trăm tại xã Xuân Tây, Huyện Cẩm Mỹ Tỉnh Đồng Nai- DT đất: 1000m2. (Nhưng thực tế sử dụng là 1250m2) Ngang 25 dài...
      Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 300 m2 10,17 triệu/m2
      - DT: 10mx30m = 300m2, full thổ cư, đường 16m.- Vị trí đắc địa: Nằm ở góc, hai mặt sát KCN, 2 mặt sát Mỹ Phước Tân Vạn, Vành Đai 4.- Phù hợp xây trọ, chung ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      *Vì lý do tài chính nên cần bán ngay nền đất 2 diện : hướng Đông view biển, hướng Tây giáp đường thôn, đi bộ ra biển 3 ph*DT lớn 299,7  mét vuông...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán nhanh đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 89 m2 34,84 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất giáo Xứ Lộc Lâm - Hố Nai 89m2 giá chỉ 3.1 tỉ (thỏa thuận).- Vị trí: Cách Nguyễn Ái Quốc 1 xẹc thẳng 400m, tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 0 m2
      Bán đất đường số P. Hiệp Bình Chánh.hẻm ô tô 7 chỗ chạy vi vu.Gần sát bên Gigamall, sát Phạm Văn Đồng.KDC hiện hữu, xây dựng tự do.Di chuyển nhanh đi Bình...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 8m tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      Bán nền đất Đẹp Khu bên sông P. Hiệp Bình Chánh Tp Thủ Đức - Dt: 125m2 ngang 8m - Giá 11 tỉĐường 23 khu bên sông Hiệp Bình Chánh, cách Phạm Văn Đồng 250m,...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 496 triệu

      496 triệu 75 m2 6,62 triệu/m2
      Sở hữu siêu phẩm đất nền ngay Cổng Xanh, Bình Dương với 496tr (50). Vị trí "vạn kim hội tụ": Nằm ngay MT đường DT741 - cạnh Cổng Xanh kết nối giao...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5400 m2 1,15 triệu/m2
      - Đón đầu làn sóng đầu tư trung dài hạn chỉ với 1, xtr/m.- Tổng DT 5400 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư.- Vị trí: Xã Ba Vì - Huyện Ba Vì -...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 1780 m2, mặt tiền 43m tại Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 1780 m2 3,21 triệu/m2
      Với vị thế cực đẹp, view đồi núi, nên rất thích hợp làm villa nghỉ dưỡng.DT: 1780 mét vuông.Đất ở 300 mét vuông, MT 43m.Ranh giới rõ ràng.Đường...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Rạch Bắp, mặt tiền 7m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Đất khu dân cư Rạch Bắp An Điền - Bến Cát.DT 7x24.38m full thổ cư.Mặt đường D9 nhựa lớn. Cách uỷ ban chỉ 300m. Cách 2 chợ lớn chỉ 1 kilomet.Gần...
      Dự án Rạch Bắp, Đường D9, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      bán nhanh nền đất gần chợ Vĩnh Lộc A, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.Đất MT đường rộng xe oto di chuyển thoải mái tới vị trí, xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.