Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán 1 miếng đất giá mềm nhất thị trường KĐT Golden Hills City, DT: 125m (5x25m), giá từ 1 tỉ 9, mua lời ngay giá mềm nhất thị trường.Thông...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:KDT An Phú Quý _ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Gần chợ, trường cấp 1,2,3.Giá 1ty250. Thiện chí TL.- Còn vài lô...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ, bán đất căn biệt thự view sông lớn, lô A3.10 đẹp nhất dự án. Xung quanh đã xây dựng hết. Sat vách lô 400m2 của Chủ dự án. DT đất 10mx20m, Xây...
      Dự án The EverRich III, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
       * Tiềm năng đầu tư: - Cầu Vàm Cái Sứt khởi công ngày 2/10 kết nối Hương Lộ 2 ra cao tốc Long Thành - Dầu Giây. Chỉ 10 ph về Q9 - Q2, 25 ph về đến...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Đường Mỹ An 1 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đường Mỹ An 12 nằm ngay TTTP.DT đất: 100m (5 x 20).nhà c4 1 trệt 1 lửng đầy đủ công năng (1 phòng khách, phòng thờ, bếp, 3 PN, 2...
      Đường Mỹ An 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chủ cần bán lô FPT trục thông thoáng phân khu V5.DT 90m2 ngang 6m dài 15m.Đường 7m5 lề 3m.Giá 2,6 tỉ.KDC dân trí cao.liên hệ ngay Zalo/SDT 0917 521 ***...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 300 m2 2,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nền đất giá rẻ cách đường ĐT 756 200m ngay Chơn Thành - Bình Phước.- DT: 300 mét vuông(5*60). Thổ cư 100 mét vuông.- giá:...
      Đường ĐT 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 99 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 99 m2 26,77 triệu/m2
      - Kẹt tiền nên mới bán . mảnh đất hẻm oto . Nở hậu nhiều . Đường số 24. p linh đông TP thủ đức , thông ra các tuyến Lý Tế Xuyên , Phạm Văn Đồng . Cách...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Nóng như thời tiết hôm nay.1 Lô duy nhất đường 24m dịch vụ Lại Yên - Hoài Đức - HN.Trục đường KD sầm uất tương lai 24m.DT 108 mét vuông.MT 6,6m có thể...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 90 m2, mặt tiền 30m tại Cần Đước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Đất bán KDC Thuận Đạo ngay khu công nghiệp, chợ trường học...bán gấp, sổ riêng, 100 phần trăm thổ cư, đường nhựa, vỉa hè.giá: Trả trước 500tr bàn...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 25m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 500 m2 6,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 500 mét vuông khu căn biệt thự nghĩ dưỡng.25x20m full thổ cư thuộc khu Đất Nam.Gần hồ không khí thoáng đãng mát mẻ, cách...
      Đường Hắc Dịch, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 3m tại Xã Tàm Xá - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 90 m2 41 triệu/m2
      Bán đất Tàm Xá Đông Anh 90 mét vuông, 2 xe ô tô 16 chỗ tránh nhau thoải mái. giá cực rẻ trong khu vực Tàm Xá.- Đường 6m gần CV Kim Quy và cây xanh...
      Đường Trường Sa, Xã Tàm Xá, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 150 m2 76 triệu/m2
      Bán 150m2 đất MT đường Huy Cận khu dự án Khang Điền - P. Phước Long B - Q. 9.Đường rộng 30m.pháp lí: Đã có sổ.giá: 11.4 tỉ.liên hệ: 0902 343 ***
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất Biên Hòa New City, 100 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Biên Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền PG3-12 đã có sổ, công chưng ngay- Đuơng trước nhà 15m, ngay trung tâm dự án nên gần các tiện ích- Cách hồ bơi trung tâm chỉ 200m- Nhìn...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thái Lâm - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Vị trí: Đất KQH Thái Lâm, P. 4.DT: 102m2 ngang 5m.Quy hoạch: liền kề sân vườn.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 5 tỉ.
      Đường Thái Lâm, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 89 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 89 m2 16 triệu/m2
      Bán mảnh đất chính chủ liên hoa, xã Vinh Ngọc DT 89 mét vuông.Đất có bề ngang 5m. Đường vào 4m thoáng đãng.hotline 0931 486 *** để đc tư vấn.
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền giá cực tốt cho NĐT.Vị trí: Hẻm 1/ Lê Đình Cẩn, P. Tân Tạo, Bình Tân.DT: 75 mét vuông ngang 4m dài 18m thổ cư full, xây dựng tự...
      Hẻm 1/, Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!