Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 170 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 170 m2
      Vị trí.+ MT đường Đinh Đức Thiện.+ Gần chợ Bình Chánh.Tiện ích xung quanh.+ Chợ Bình Chánh.+ trường cấp 3 Bình Chánh.cư dân, khí hậu, điều kiện sinh lời...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 216 m2 28 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 80 m2 49,88 triệu/m2
      KĐT cao cấp Tân Lập thuộc Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương chính thức chào bán với giá cực ưu đãi, vị trí ngay khu trung tâm hành chính, liên kế một siêu dự...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán lô đất nền 906 m2, mặt tiền 906m, hướng Đông tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 906 m2 4,97 triệu/m2
      Bán đất MT QL22b, ấp Gò đá xã Mỏ Công, Tân Biên , Tây Ninh, gần trường học , chợ mỏ công.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 120 m2 70 triệu/m2
      DT: 120m2. MT: 6m.Đường: 12m. Hướng: hướng Đông Bắc.giá: 70 tr. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Trung tâm xã Đông Dư, gần ủy ban nhân ...
      Đường 379, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 7m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 112 m2 15,18 triệu/m2
      Bán Đất Anh Dũng 6 - Vị Trí Siêu Đẹp - Tiềm Năng Tăng giá 30 phần trăm gọi ngay:0783 599 *** DT : 112m2 ( 7.5x15) giá : 1.7tỷĐường To 25m , kết...
      Dự án Dương Kinh New City, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 80 m2 36,13 triệu/m2
      Vị trí: Ngay MT Phạm Ngọc Thạch, P. 9, Q. 3, TP Tp Sài Gòn.- Ngay vòng xoay hồ Con Rùa Q. 3, Tp Sài Gòn.- Ngay khúc giao Nguyễn Đình Chiểu với Phạm Ngọc...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Phú - Yên Định - Thanh Hóa, giá 890 triệu

      890 triệu 125 m2 7,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2 MT 10 mét và 12.5 mét ngay ngã ba Yên Phú (qua cầu trắng 100m, cách trường lái 150m, cạnh viện dưỡng lão ông Nhu).Rất phù hợp để...
      Xã Yên Phú, Huyện Yên Định, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 96 m2 28 triệu/m2
      TĐC Hòn Rớ 1 - Đường Bạch Thái Bưởi (Con đường hoa giấy) - Nha Trang.+ DT: 96 mét vuông, ngang 6m.+ Hướng Nam mát mẻ. ven biển, chợ, trường học...+...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Bạch Thái Bưởi, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán dự án Jamona City Q. 7 GĐ 2, MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận.Dự án quy hoạch đồng bộ, an ninh 24/7, an sinh cực kỳ cao.hạ tầng giao thông hoàn...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 156 m2, mặt tiền 17m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 156 m2 8,21 triệu/m2
      Dự án sở hữu 3 kilomet mặt Vịnh duy nhất tại Quảng Nam.- Trục đường biển thương mại ĐT 129 kéo dài từ cầu Cửa Đại, Hội An đến sân bay Chu Lai.- Quy...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 68 m2 tại Đường 225A - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 68 m2 52,21 triệu/m2
      Hạ 700 tr, so với giá trước Tết - Bán đất nhà mặt tiền 4x17m, KDC gần chợ Tân Phú, thuộc dự án công ty đường Biên Hoà. + bìa đỏ + MT đường nhựa...
      Đường 225A, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 28m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Bán lô 2 cách đường Nguyễn Thông 50m, Tân Bình, Lagi. nền đất có đường bê tông 2m, xe oto 4 chỗ tới đất.- DT 28x20(tổng 500 mét vuông) khu vực cư ...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 221 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 221 m2
      Cần bán lô Suối Cát, Cam Hiệp Nam, KDC hiện hữu, hiện có 60 thổ cư.DT: 221m2 (7x31), có 60m2 thổ cư.Sau quy hoạch khả năng 2 MT Lập Định Suối Môn.Theo quy...
      Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
      N
      Trần Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,63 tỷ

      2.64 tỷ 108 m2 24,39 triệu/m2
      Bán 2 nền liên kế, full thổ cư, mỗi nền ngang 5m. Nằm sau lưng ủy ban nhân dân Xã Qui Đức, cách Cầu Ông Thìn , QL 50 ~ 300m . Đường nhựa 7m , điện, ...
      Đường Hưng Long Quy Đức, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Cp Dv Bds Phú Thị Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Cát Lái , 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 7,14 tỷ

      7.14 tỷ 140 m2 51 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất bìa đỏ cá nhân dt 140 mét vuông ( 7m x 20m ) đường 12m Đông Namvị trí cách trường đại học UMT tầm 100mmua bán chính chủ,...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 264 m2, mặt tiền 12m tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,95 tỷ

      17.96 tỷ 264 m2 68 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Bách Giang, Đỗ Xuân Hợp, Q9.DT 12x22m, giá 68tr/m2.L/H: 0973 073 *** L/H xem đất.
      Dự án KDC Bách Giang, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 200 m2 18 triệu/m2
      CC cần tiền bán lô đất thuộc khu công nghệ cao Hoà Lạc lô đất mằm sát các nhà trọ cho sinh viên thuê với đầy đủ tiện ích trường học chợ cách trường fbt...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!