Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất làn 2 đường Nguyễn Khuyến giãn dân Bò Sơn 4, TP BN. Giá chỉ hơn 6 tỉ tí ti.DT 87.8m2.MT 4,5m.Đông Bắc.Giá chỉ hơn 6 tỉ tí ti.mảnh đất có...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 183 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 183 m2 9,02 triệu/m2
      Chính Chủ Cần ra Gấp mảnh đất căn biệt thự gần khoảng200m2Sát Lối vào của khu công nghiệp con đường 75mCạnh khu công nghiệp 25.000 Công nhân đang làm...
      Dự án The Fusion, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 92 m2 tại Phố Bà Triệu - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2E-06 triệu

      0.01 triệu 92 m2 0,01 triệu/m2
      ✨ Cần Bán mảnh đất MT Đường Bà tr – Trảng Bom, Đồng Nai – Trung Tâm Hành Chính📍 Vị trí: MT đường Bà tr, thị trấn Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai✅ Cách chợ Trảng...
      Phố Bà Triệu, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 105 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất nhà mặt tiền 2 MT khu dân cư Conic, DT: 105 mét vuông - X. Phong Phú, Bình Chánh.- Tổng DT: 105m (5x21m).- Giá 2.1tỉ.- MT đường...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 400 m2 14,75 triệu/m2
      Cần tiền bán lại MT rất đẹp.DT 10x40. Có thổ cư 60 mét vuông.MT KD. Vật liệu xây dựng. Kho xưởng. Cfe. Nhà trọ hotel. Vv.Đường nhựa lớn thông thương....
      Đường Bến Đồn, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 84 m2 17,15 triệu/m2
      Mình cần bán ngay mảnh đất ngay chợ Hội Nghĩa TP Tân Uyên sổ sẵn KD buôn bán thoải mái.liên hệ ngay: 0898 148 *** cô Hà chủ đấtChỉ trong 5p di chuyển dễ...
      Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí cư dân xung quanh đông đúc, đa dạng ngành nghề KD phong phú. Vị trí xây dựng ở hoặc xây dựng KD cực tốt.- DT: 75,5 mét vuông (5 * 15,1m).-...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 69 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 69 m2 47,11 triệu/m2
      GẤP GIÁ SIÊU RẺkhu đô thị VCN Phước Long 1. Lô View Công Viên thoáng mát- DT 69m2 ngang 5m - MT Đường C3 đối diện Công viên, cách đường vành đai Chỉ 50m-...
      Đường C3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất dịch vụ Vân Canh 50 mét vuông, vị trí cực đẹp ngay trung tâm, vuông vức không lỗi phong thủy giá rẻ giật mình...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 610 tr

      610 triệu 135 m2 4,52 triệu/m2
      Do kẹt tiền KD nên tôi cần bán lại nền đất để dành xây nhà Phía sau trường cấp 1 bàu đồn, đã có sổ sẵn công chứng sang tên ngay.Thông tin:- DT: 5x27m thổ...
      Đường 784, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Thế kỷ 21, 203 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2, giá 32,48 tỷ

      32.48 tỷ 203 m2 160 triệu/m2
      Bán đất KDC Thế Kỉ 21.- Đường Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.- Ngay trung tâm hành chính Q2. liên kế bán Đảo Kim Cương, KĐT mới Thủ Thiêm - trung tâm...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 231 m2, mặt tiền 11m tại Xã Định Hiệp - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 231 m2 10,83 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất rất đẹp và tiềm năng.- Vị trí trung tâm cách công an, quân sự, trường học 200m.- Cách UB, chợ, 800m.- DT 11x21, thổ cư...
      Đường DH704, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 202 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 202 m2 39,61 triệu/m2
      Đất nằm tại vị trí kim cương khi bên cạnh là khu TMDV Ven Đầm Thuỷ Triều và Thủ phủ Resort dọc Biển Bãi Dài.Di chuyển thuận lợi trên Đại Lộ Nguyễn Tất Thành...
      Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 188 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 188 m2 13,3 triệu/m2
      CĐT bung ra 5 suất nội bộ đất nền khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7.- Vị trí cực đẹp nằm tiền Lê Văn Lương, sau lưng Vivo City đường nội bộ khu dân ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 42 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 42 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất Thạch Cầu P. Long Biên.DT 42m2 lô góc 2 mặt thoáng.Đường nhựa oto tránh nhau.Khuôn đất đẹp vuông vức, xây nhà dễ thiết kế.Vị trí trung tâm phố...
      Phố Thạch Cầu, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 126 m2, mặt tiền 7m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 126 m2 21,83 triệu/m2
      nền đất thuộc KĐT Hoàng Hà RiversideĐã tách bìa từng lôDT 126 m2 Ngang 7, đường 13 mThích hợp xây nhà mặt tiền tiềm năng tăng giá caoVị trí gần cầu rào 2...
      Dự án Hoàng Hà Riverside, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 143 m2 19,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi ra gấp bán lỗ nền đất khu dân cư Vĩnh Phú 2.- DT: 143 mét vuông full TC (7 x 20,45).- Đường: 11m, vỉa hè 2 bên 3,5m.- Vị trí trung...
      Dự án Vĩnh Phú II, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 17m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1000 m2 1,75 triệu/m2
      Diên Đồng đường nhựa giá rẻ.chào bán 3 lô Diên Đồng mỗi lô hơn 1000 mét vuông ngang 17m nở hậu.Đất CHN qui hoạch đất ở. Đường nhựa hiện trạng 13m qui...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!