Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      Bán đất 3,6 tỉ KĐT mới Phước Long - TP Nha Trang. ven biển, đi lại sân bay thuận tiện.- DT: 87,5m2.- MT 5m.- oto đỗ cửa. Gần trường học, chợ. Đi xe vài ph...
      Dự án Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 104 m2 8,66 triệu/m2
      Cần bán 1 lô dất đường Bình Mỹ, Xã Bình MỹDT: 104.3m²(5x21)Giá 900 tr còn bớt lộcSHR Đất thổ cưĐường nhựaKhu cư dânXem đất gọi chính chủ 0938 173 ***
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      Bán 2 lô MT đường 20 P. Linh Đông, Q. Thủ Đức dt: 50 - 70m. - Dt: 4 x 13m., công nhận 100%-Xây dựng tự do.- Sổ sẵn, KDC hiện hữu dân trí cao đường trước đất...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 127 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Thạnh - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 127 m2 12,2 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất đẹp Xã Diên Thạnh cạnh bên Trung Tâm Hành Chính Huyện, cách trục Tỉnh Lộ 2 chỉ 80m* mảnh đất DT 127,6m ngang 5m nỡ hậu 8,5m. nền thổ ...
      Xã Diên Thạnh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 300 m2 24,34 triệu/m2
      BÁN mảnh đất căn biệt thự ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ SÁU - HÒA XUÂN - DT ; 300m2 ( 12 x 25 )- ĐƯỜNG ; 7m5 , lề 4m- pháp lí ; bìa đỏ hoàn chỉnh- HƯỚNG ; hướng ...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 3000 m2, mặt tiền 16m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 38 tỷ

      38 tỷ 3000 m2 12,67 triệu/m2
      Đất MT Võ Nguyên Giáp, Biên Hòa.Hiện trạng nhà mái thái sân rộng, cổng tường bao quanh, ranh mốc nghiêm chỉnh.MT giáp đường, mặt hậu giáp suối.DT 16x78, nở...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      * Bán lô góc 2 MT Phạm Ngọc Thạch - Hoàng Tích Trí, Q. Hải châu.- DT: 60m2.- Ngang 4m dài 15m.- Hướng: Tây và Bắc.- Vị trí gần đường 3/2 gần đường Nguyễn...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Long Cang Residence, 100 m2, mặt tiền 6m tại Cần Đước, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      mảnh đất nền giá rẻ dự án Long Cang - Long An.Vị trí: Gần chợ Long Cang, ủy ban nhân dân, trạm y tế, trường học,...DT: 5x20m.Giá: 800 tr. sổ hồng chính...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán nền đất 394 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,14 tỷ

      4.14 tỷ 394 m2 10,5 triệu/m2
      Hạ giá.Chủ gửi:Bán nền đất xã Nhuận Đức.MT đường Thanh thiếu niên thông đường Nhuận Đức qua Bùi Thị Diệt.DT: 17 x 25 cạnh 17 nở hậu 21m.. Có 150 mét ...
      Đường Thanh Niên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm giá bán gấp mảnh đất MT KD đường số 9, 1 xẹt cách đường Long Phước 60m. Thuộc P Long Phước, TP Thủ Đức, Q9 cũ, Hồ Chí Minh.-- DT 85m2...
      Đường Số 9, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 70 m2 19,29 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường Trần Phú - TP Huế.- DT: 70m2 ngang 4m.- Hướng: Đông.- miếng đất nằm vị trí cao nên không bị ngập lụt.- Nằm ngay TTTP nên...
      Đường Trần Phú, Phường Phước Vĩnh, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 77 m2
      Cần tiền gấp nên sang nhanh miếng đất đường Dương Đình Cúc, xã Tân Kiên, Bình Chánh.Tiện ích xung quanh đầy đủ như trường học, bách hoá xanh, nhà...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 240 m2, mặt tiền 10m tại Quận 8, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 240 m2 40 triệu/m2
      căn biệt thự song lập B7 - 05.- DT: 240 mét vuông, 10x24m, DTXD 112 mét vuông, DT sàn 300 mét vuông.- Xây dựng 1 trệt 1 lầu + áp mái.-...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 430 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hội Đông - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 430 m2 6,52 triệu/m2
      Bán đất MT DT866 Tân Hội Đông Tiền Giang dt 430m2 chỉ 2 tỉ 800 trMT đường nhựa 7m DT 866 xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền GiangCách UB Tân Hội Đông chỉ...
      Đường ĐT 866, Xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Chủ ngộp vốn ra nhanh lô Vịnh An Hòa chỉ 1,3 tỉ. L/H: 0901 967 ***- Ngay gần góc, đường 10m5.- DT: 150m2 - ngang 6m.- Giá chỉ 1,3 tỉ - giá mềm nhất thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 66 m2 63,64 triệu/m2
      NC Bán đất Diamond tow Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q9 (cạnh Liên P.).C22 4.5x13 (59 mét vuông) đường cụt giá 4.1tỉ.A17 4x16.5 (66 mét vuông đường...
      Hẻm 68, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ bán một số mảnh đất khu Đồng Đế, Đồng Chợ, Dương Nội, Hà Đông giá rất tốt:- Lô mặt đường 11,5m, DT 50m2, hạ tầng đồng bộ, khổ đất vuông vức.Vị...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Khu phố An Bình, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!