Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 46 m2, mặt tiền 3m tại Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 46 m2 73,92 triệu/m2
      Cần bán đất Thụy Phương, Bắc Từ Liêm.- Dt 46m2, MT 3.5m, giá 3.4 tỉ.- Vị trí đẹp ngõ thông oto đỗ cửa, gần đường oto tránh, tiện ích ngập tràn gần chợ,...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 125 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2.82 tỷ

      2.82 tỷ 125 m2 22,52 triệu/m2
      DT: 125 mét vuông (5x25m).MT đường: 7.5mGiá: 2tỉ815 tr.Hiện nay TP Đà Nẵng đang đẩy nhanh tiến độ dự án bến Cảng Liên Chiểu, phần cơ sở giao thông...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Huyện Hòa Vang, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 120 m2 119,17 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại Cầu GiấyDT : 120 m²MT : 5.5 mét- Vị trí cực đẹp, ngõ oto tránh thông,7 chỗ vào nhà, hơn 30m ra Mặt Phố.- Khu vực trung tâm cực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Mega City 2 - 1 lô duy nhất khách kẹt tiền đang muốn bán ngay 105m2 giá chỉ 950tr.Cách TP.HCM đúng 1 cây cầu Mega City 2 " đất thành thị - giá nông thôn...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      D
      Bất Động Sản Đồng Nai - Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 55 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 55 m2 68,55 triệu/m2
      Cắt lỗ 400 tr bán gấp nền đất 54m2, thuộc khu dân cư hiện hữu trên đường Võ Văn Kiệt, đường trước nhà 12m, Cách Võ Văn Kiệt 600m về hướng Q. 6, SHR.DT...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 77 m2 tại Đường 48 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5.01 tỷ 77 m2 65 triệu/m2
      Bán đất đường 48, Hiệp Bình Chánh. trung tâm TP Thủ Đức.- 77,2 mét vuông. Ngang 4.7m dài 17m.Đường rộng 6m. Thổ cư 100 phần trăm.- sổ hồng NH...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 90 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tâm huyết.DT 90m2.Với măt tiền 7m quay hai hướng.Đường oto vào nhà.Vị trí: Thôn Nguyên Khê - xã Nguyên Khê - huyện Đông Anh -...
      Đường 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Bàu Cạn - Chư PRông - Gia Lai, giá 499 tr

      499 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Bán đất 1000 mét vuông giáp Hồ, view trực diện hồ. Giá chỉ 499 tr.Xây nhà vườn, khu nghỉ dưỡng phức hợp, Bulgalow, cafe, homestay, farm, villa, nhà...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Bàu Cạn, ChưPRông, Gia Lai

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 126 m2 21,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán nền giá mềm nhất tại Golden Bay Giá 21 tr /m2 DT 126m2 . Tổng giá 2ty646Vị trí dãy D16-22 Nền đã ký HĐMB , bàn giao nhà , có thể...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Đất bìa đỏ, thổ cư 100 phần trăm tại Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.- Đất MT đường Nguyễn Trung Trực, P. An Hòa, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.- Giá từ 1,1 tỉ/lô...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 270 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 270 m2 7,04 triệu/m2
      1,9 tỉ (thỏa thuận) 0939 647 ***.Nền đôi thổ cư 8,5x32m đường đan Hàng Me, Nguyễn Thái Học, P. Hoà Thuận, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp.Từ đường Nguyễn Thái Học...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Hoà Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 67 m2 17,6 triệu/m2
      Ngõ thông thoáng ô tô vào - cách đường đôi 20m và KCN cn3 chỉ 50m.Vị trí: Thôn Hương Đình - Xã Mai Đình - Huyện Sóc Sơn.DT các lô như sau có tổng cộng là...
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 195 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 195 m2 47,18 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay cặp đất MT đường Phú Lộc 22 (đường 7.5m) nằm ngay sau lưng nhà phố thương mại đường Nguyễn Sinh Sắc, ra Biển vài bước chânNgay Trung...
      Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 91 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 91 m2 15,39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Phú Mỹ-Thủ Dầu Một 91 mét vuông có 29 mét vuông thổ cưXung quanh cư dân đông KD mua bán nhanhGiá chỉ 1ty4 - bìa đỏ chính...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán nhanh miếng đất nhà mặt tiền lô B 7x18 dự án 13B Conic view cực đẹp gần khu căn hộ đông đúc tiện KD , MT trục đường...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh lô góc 2 MT đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia 100 phần trăm thổ cư.* Thuộc khu nhà ở cán bộ Giảng Viên Đại học Quốc ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 200 m2 43 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng kéo dài Phú Mỹ Hưng Q7, cách Phú Mỹ Hưng 3 kilomet.Gần cầu Cần...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 187 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 187 m2 6,51 triệu/m2
      Cần tiền để duy trì công việc nên bán nhanh miếng đất MT:DT 187m2 sẵn 106m2 thổ cư còn lại là CLN.Vị trí đẹp gần tất cả mọi tiện ích và đường di chuyển,...
      Thôn 16, Đường 55, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!