Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 83 m2 70,49 triệu/m2
      - Đất 83 m2, ngay đường N2, chỉ 20m tới trường mẫu giáo Á Châu, gần Bus cà phê, ngay sau lưng N1, thuộc khu D2D, p.Thống Nhất, Biên HòaDT: 83 m2 (ngang...
      Đường N2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 1272 m2, mặt tiền 20m tại Xã Xuân Hiệp - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1272 m2 2,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất vườn ở Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai.Với tổng DT 1272 mét vuông đất CLN, QH FULL thổ cư, Giá 3 tỉ 2 còn thỏa thuận...
      Xã Xuân Hiệp, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 170 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 170 m2
      Vị trí.+ MT đường Đinh Đức Thiện.+ Gần chợ Bình Chánh.Tiện ích xung quanh.+ Chợ Bình Chánh.+ trường cấp 3 Bình Chánh.cư dân, khí hậu, điều kiện sinh lời...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoàng Diệu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 480 tr

      480 triệu 94 m2 5,11 triệu/m2
      Tôi có lô đất 282 mét vuông và 172  mét vuông tại Hoàng Diệu, nay có việc nên cắt ra để bán, với mảnh 282 mét vuông cắt mỗi mảnh...
      Xã Hoàng Diệu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi - P. 7, Q. 8, TP. TP.HCM.- Cam kết đúng vị trí, rõ ràng minh bạch, Tính đảm bảo cho KH.- DT: 80 mét vuông (5m x 16m), DT lớn vẫn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 216 m2 28 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 80 m2 49,88 triệu/m2
      KĐT cao cấp Tân Lập thuộc Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương chính thức chào bán với giá cực ưu đãi, vị trí ngay khu trung tâm hành chính, liên kế một siêu dự...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 80 m2 36,13 triệu/m2
      Vị trí: Ngay MT Phạm Ngọc Thạch, P. 9, Q. 3, TP Tp Sài Gòn.- Ngay vòng xoay hồ Con Rùa Q. 3, Tp Sài Gòn.- Ngay khúc giao Nguyễn Đình Chiểu với Phạm Ngọc...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Phú - Yên Định - Thanh Hóa, giá 890 triệu

      890 triệu 125 m2 7,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2 MT 10 mét và 12.5 mét ngay ngã ba Yên Phú (qua cầu trắng 100m, cách trường lái 150m, cạnh viện dưỡng lão ông Nhu).Rất phù hợp để...
      Xã Yên Phú, Huyện Yên Định, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 96 m2 28 triệu/m2
      TĐC Hòn Rớ 1 - Đường Bạch Thái Bưởi (Con đường hoa giấy) - Nha Trang.+ DT: 96 mét vuông, ngang 6m.+ Hướng Nam mát mẻ. ven biển, chợ, trường học...+...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Bạch Thái Bưởi, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 160 m2 130 triệu/m2
      Đất Huy Hoàng:Lô A (8x20) giá 130 tr/m.Lô C (5x20) giá 135 tr/m.Lô F (5x22) giá 140tr/m.Lô H (5x20) giá 155 tr/m.Lô M (8x20) giá 155 tr/m.Lô O (8x20) giá...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 71 m2 40,15 triệu/m2
      - Tìm đâu ra mảnh đất MT vừa đẹp lại vừa rẻ.Giá chỉ 2,85 tỉ.Bán mảnh đất MT Trường Chinh, Cẩm Lệ vị trí đẹp.- DT: 71m2, ngang hơn 5m. Hướng: Chính Đông.-...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán dự án Jamona City Q. 7 GĐ 2, MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận.Dự án quy hoạch đồng bộ, an ninh 24/7, an sinh cực kỳ cao.hạ tầng giao thông hoàn...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 156 m2, mặt tiền 17m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 156 m2 8,21 triệu/m2
      Dự án sở hữu 3 kilomet mặt Vịnh duy nhất tại Quảng Nam.- Trục đường biển thương mại ĐT 129 kéo dài từ cầu Cửa Đại, Hội An đến sân bay Chu Lai.- Quy...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 84 m2 tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất nhà mặt tiền khu Hoàng Hoa Nguyễn Bình, DT 6*14m, giá 4.1 tỉ thỏa thuận, đường nhựa 7m, xây dựng tự do, bìa đỏ sang tên trong...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 221 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 221 m2
      Cần bán lô Suối Cát, Cam Hiệp Nam, KDC hiện hữu, hiện có 60 thổ cư.DT: 221m2 (7x31), có 60m2 thổ cư.Sau quy hoạch khả năng 2 MT Lập Định Suối Môn.Theo quy...
      Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
      N
      Trần Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 28m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Bán lô 2 cách đường Nguyễn Thông 50m, Tân Bình, Lagi. nền đất có đường bê tông 2m, xe oto 4 chỗ tới đất.- DT 28x20(tổng 500 mét vuông) khu vực cư ...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Một lô 2 mặt đừơng duy nhất trục chính KD mua vào là KD đc luôn Nhà vừa xây Đường appan to 6mDT hơn 100 MT và hậu rất đẹpmảnh đất và vị trí rất đẹpGiá...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.