Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 67 triệu

      67 triệu 110 m2 0,61 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất căn nhà phố khu dân cư Đào Sư Tích MT đường 30m, vỉa hè 7m view căn hộ chung cư cao tầng , vị trí thông thoáng gần bờ...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.4 tỷ 61 m2 72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất dịch vụ tại khu dịch vụ Đô thị Kim Chung - Di Trạch.- DT 61 mét vuông, MT 4.15m.- Mặt đường 7.5m, Tây Bắc.- Cách trục...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 128 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Lê Lợi - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 128 m2 53,91 triệu/m2
      DT 128 mét vuông, Tây Bắc, ngang 4,6m, 2 mặt ngõ trước sau rộng 4m, oto vào đất thoải mái. Vị trí giữa trung tâm TP, di chuyển Lê Lợi, Lạch Tray,...
      Đường Chu Văn An, Phường Lê Lợi, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      1. Cách ~ sân bay Long Thành 20 ph di chuyển qua đường Vành Đai 4.2. Cách nút giao Vành Đai 4 100m.3. liên kế trung tâm Trảng Bom - tỉnh Đồng Nai.3. Mạng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 400 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 400 m2 3 triệu/m2
      Đất Thạch Thành - Ninh Quang Giá rẻ : 3 tr/m2 400m full thổ, nở hậu Cách trung tâm Ninh Hoà : 1km Bán kính 500m : Trường, Chợ, Uỷ ban, trạm y tế,0966 775 ***
      Xã Ninh Quang, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 4983 m2, mặt tiền 63m, hướng Đông tại Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 4983 m2 1,77 triệu/m2
      Vườn đẹp trồng sầu riêng 6 năm tuổi DT 4983m2 đang cho thu hoạch. Giá 1,8 tỉ / sào.KDC hiện hữu gần uỷ ban trường học, nút giao cao tốc, giao thông vô cùng...
      Xã Xuân Bảo, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 117 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 117 m2 12,78 triệu/m2
      Đất KD MT đường 1A, thôn 1, EaTu, TP BMT.Chợ Eatu đi vào chỉ 400m.DT: 6,5x18m.TC: 60 mét vuông.Hướng: Tây.Đất cách QL 14, chợ Eatu chỉ 400m.Hiện trạng...
      Đường 1A, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Ngọc Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.- Vị trí: Cực đẹp ngay mặt QL 21A, gần cổng Tam Quan Ngoại chùa Tam Chúc Kim Bảng Hà Nam.Xung quanh trong tương lai có nhiều dự...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Ngọc Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nền đất 5 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Đất rộng vuông vắn cần giao dịch nhanh, chỉ 288k/ mét vuông.DT 5200 mét vuông - 100 mét vuông thổ.L/H 0903 164 ***
      Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền dự án 208 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 208 m2 44,24 triệu/m2
      - Chủ gửi: Cần Bán miếng đất 208 mét vuông ( Cn 168 mét vuông thổ cư ) ngang 7m5 dài 28m. giá: 9 tỉ 200 ( khoảng 44 tr/ mét vuông ) - Vị...
      Đường 43, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 56 - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 85 tỷ

      85 tỷ 100 m2 850 triệu/m2
      Đất ngộp Lan Anh 2 Lan Anh 5 cần bán ngay trong tuần . DT 100 mét vuông giá 850 tr công chứng ngay . call ngay: 0939 751 *** em Bình . Vị trí đường...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Phổ Yên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu ...
      Dự án KĐT Yên Bình Thái Nguyên, Phổ Yên, Thái Nguyên
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 82 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán lô đường Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức: Ra QL 13 chỉ 900m - đối diện Chợ Đầu mối nông sản .- Đường trước đất: 7m oto đi thoải mái.- Đất nằm trong...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      M
      Đất Nền Tp Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 89 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 870 tr

      870 triệu 89 m2 9,78 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT đường Dương Thị Năm cách trung tâm hành chánh Huyện Nhà Bè 500m.Giá: 870tr/89m2. Đường đã Trãi nhựa 6m, vỉa hè một bên 2m, pháp lí...
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 61 m2 tại Đường 160 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 61 m2 59,02 triệu/m2
      204TNPA: Bán đất hẻm, đường 160, P. Tăng Nhơn Phú A, đường nhựa oto. Đất đẹp, phù hợp để gia chủ xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư sẽ có sinh lời cao.* Tiện ích...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 195 m2, mặt tiền 13m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 195 m2 61,54 triệu/m2
      + Bán đất đường 8m , 13x15m, Tân Quý, Tân Phú, thỏa thuận nhanh+ Vị trí đắc địa thuận tiện di chuyển Tân Quý, Luỹ Bán Bích, Lê Thúc Hoạch, Trường Chinh, Bờ...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Biên Hòa New City, 600 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 600 m2 12 triệu/m2
      Giá của sp trên thị trường ảnh hưởng bởi cung cầu. Khi cầu nhiều hơn cung dẫn đến giá của sp tăng và ngược lại. Đầu tư ai cũng biết mua ở giá đáy và bán ở...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 59 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,13 tỷ

      5.14 tỷ 59 m2 87 triệu/m2
      CC cần bán mảnh đất đẹp khu Cổ Bồng, xã Di Trạch, H. Hoài Đức, thành phố Hà Nội.DT 59 mét vuông (Tây Nam) ô góc, SHR mới cấp, cách QL32: 200m,...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!