Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Khu phố An Bình, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      bán nhanh vài mảnh đất Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, TP.HCM.Giá :2,6tỉ/nền(cho DT 80m2).DT đa dạng 80-120m2.+ Gần bến xe Miền Đông cũ QL13, sân bay Tân...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 2200 m2, mặt tiền 32m tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 2200 m2 19,1 triệu/m2
      2200 mét vuông thương mại dịch vụ mặt biển Xuân Thủy, Hòn Rơm.MT đường Xuân Thủy: 32m.MT biển: 40m.Có công trình nhà nghỉ trên đất.Bán hiện trạng,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Cà Mau - Cà Mau, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      miếng đất liên kế 100m2 cách hồ điều hoà 12ha 70m, sổ từng lô sang tên ngay liên hệ: 0338 977 ***.Vị trí: Dự án Happy Home, P. Tân Thành, Tp Ca Mau.DT:...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau
      2
      Mr.nam Chuyên Viên Tư Vấn 24/7 Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Xuân Hồng Lĩnh, 90 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Hồng Lĩnh đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè.- Cạnh khu dân cư Phú Xuân - Minh Long.- trường cấp 1 Nguyễn Việt...
      Dự án Phú Xuân Hồng Lĩnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ đối diện công viên đường 10 Linh Trung, Thủ Đức ngay chợ Linh Trung.- DT 300m2 (ngang 15m) khu dân trí, quy hoạch đồng bộ.- Hiện trạng...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 80 m2 190 triệu/m2
      Bán đất MT Bùi Tá Hán.- DT: 4x20m.- giá: 190tr/ mét vuông.- sổ hồng riêng chính chủ.- Vị trí đắc địa, MT đường lớn KD tốt.- khu đô thị mới an ninh...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      -DT: Ngang 4m x Dài 21m2 + Lô 1 : CN 85 mét vuông = giá 12,5 tỉ ( TL) + Lô 2 : CN 85 mét vuông = giá 12,5 tỉ ( TL )- Mua cả 2 lô xây căn hộ ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền muốn bán gấp lô MT đường Trần Văn Đán khu TTHC Q. Ngũ Hành Sơn. Đường 11m5 tối 5m. DT: 93,5m. Hướng: Tây. Vị trí đẹp gần trường học, đoạn Minh...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 81 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Tôi cần sang tên nền đất 81m fulll thổ đường Lê Lợi xã Tân Hiệp, Hóc MônVị trí cách ngã 4 Song Hành 150m ,cách chợ Hóc Môn 300m ,bán kính trong vòng...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Chỉ còn 1 nền nội khu khu dân cư Nhơn Đức.DT 5x19m 95m2.Lô đẹp không vướng cống, tụ điện.giá 3 tỉ.contact: 0937 746 ***Em Huy).
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      chào bán khu đất mới chỉ nền 60m2. Nằm ngay MT đường Lê Quý Đôn, P. Võ Thị Sáu, Q. 3 cách trường Marie Curi 200m. Nằm ngay vị trí trung tâm, thuận tiện di...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 180 m2 22,78 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất FPT City gần trường Đại học FPT, cách kênh sinh thái, sông cổ cò chỉ vài ph đi bộ.Khu vực yên tĩnh, nhiều cây xanh, mát mẻ.- DT:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      F
      Mr. Hoàng Bđs Thành Tín Chuyên Fpt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 3200 m2, mặt tiền 30m tại Xã Mỹ Thạnh Đông - Đức Huệ - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 3200 m2 0,66 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT ẤP 6 MỸ THẠNH ĐÔNG, ĐỨC HUỆ LONG AN 🏠 3200 mét vuông Đất trồng cây lâu năm phù hợp đầu tư, xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng...🍀 Vị...
      Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 1374 m2, mặt tiền 14m tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 1374 m2 6,48 triệu/m2
      Đất lô góc 2 MT, đường 2 oto tránh nhau.Nằm nay KDC đông đúc, thuận lợi KD buôn bán.DT 1374m2.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Võ Nguyễn Hồng Trúc Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 116 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 116 m2 30 triệu/m2
      bán gấp nền đất làn 2 Tỉnh Lộ 277 khu đô thị Vườn Sen TP Từ Sơn.DT 116.8m2.Đông Bắc.Giá chỉ 30tr /1m2.Vị trí ngay gần vòng xuyến và TTTM, thuận lợi...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị VCN Phước Hải - Nha Trang cập nhật T6.2023.- Mật độ xây dựng lấp kín và đã bàn giao cho TP quản lý!Đường A4 (Thích Quảng Đức) giá 100...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!