Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 240 m2, mặt tiền 12m tại Phường Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,92 tỷ

      7.92 tỷ 240 m2 33 triệu/m2
      Sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng tăng giá bền vững, kết nối giao thương siêu đỉnhcăn biệt thự Marina Móng Cái là dự án căn biệt ...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 48 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 48 m2 19,8 triệu/m2
      Nhận mua bán ký gửi mộ phần tại Nghĩa Trang Phúc An Viên contact 0838 330 ***.Ngoài ra liền kềt, tư vấn, ký gửi các nghĩa trang xung quanh.Để đc hỗ trợ và...
      Dự án Phúc An Viên, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Ngọc Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.- Vị trí: Cực đẹp ngay mặt QL 21A, gần cổng Tam Quan Ngoại chùa Tam Chúc Kim Bảng Hà Nam.Xung quanh trong tương lai có nhiều dự...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Ngọc Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 346 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 15,57 tỷ

      15.57 tỷ 346 m2 45 triệu/m2
      Bán đất Đường Huỳnh Văn Nghệ - khu đô thị mới Vĩnh Hòa - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang- DT: 346,4m2- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m- Khu vực xây dựng căn biệt...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 587 m2, mặt tiền 13m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 587 m2 3,58 triệu/m2
      Đất Ninh Thọ - Ninh Hoà, đường bê tông 5m QH 20m.- DT: 587m2 quy hoạch full thổ trong đó có sẵn 160m2 thổ cư.- giá: 2.1 tỉ.call ngay: 0936 277 *** em Vũ.
      Đường ĐT 1A, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 9m tại Phượng Cách - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán miếng đất full thổ cư tại huyện Quốc Oai, Hà Nội, tặng kèm nhà c4 2 phòng ngủ, hiện đang cho thuê.- Giá chỉ 23 tr/m.- DT: 100m, MT 9.9m, có thể...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phượng Cách, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp, 100m2 nền thổ cư, sổ hồng riêng, MT đường nhựa 12m, cách chợ Bà Điểm 500m.Vị trí: MT đường Tiền Lân 9 (TK11, nhựa, 12m), xã Bà...
      Dự án KDC Hoàng Hải, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      - Cần bán đất MT đường Võ Văn Kiệt P. 5 TP Vị Thanh tỉnh Hậu Giang.- DT: 5 x 25 nền thổ cư SHR, KH mua sang ten công chứng nhận sổ liền tay.- VỊ trí: Nằm...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu lô đất nền 95 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Chính thức chào bán 12 suất ngoại giao với hạ tầng hoàn thiện, bìa đỏ sẵn có.B. OCEAN 1 dự án ngay trung tâm Q. Liên Chiểu, trục đường Nguyễn Sinh Sắc đắc...
      Dự án B Ocean Đà Nẵng, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 256 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 256 m2 5,08 triệu/m2
      Chủ cần bán vườn đang trồng dừa ở Diên Bình, gần UB, nằm trong KDC.- Đường rộng 8m. Đất bằng vuông vắn đẹp.- Full thổ giá rẻ có thể phân 2 lô cho NĐT.- DT...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 122 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Mê Linh - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 122 m2 63,12 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất sổ riêng xây dựng đường nhựa lớn Mê Linh - P. 9 - Đà Lạt- DT 122 mét vuông. Sổ riêng. Đất ở đô thị. Tây Bắc- Xây đc 1 hầm. 1 trệt....
      Đường Mê Linh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán nhà cách trục đường chính QL2C Sơn Dương Tuyên Quang chỉ 60m. Giá chỉ 25tr/m2- Vị trí siêu đắc địa, thuộc KCN Phúc Ứng, nền đất nơi hiếm nhà bán.- KCN...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      Vị trí đất nằm giao giữa các tuyến đường: Song Hành, P. 10, Q. 6, TP. Tp HCM, giao thông thuận lợi ra Võ Văn Kiệt chỉ 1 kilomet.- Cách BV Q. 6 chỉ...
      Đường Song Hành, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Long Cang Residence, 100 m2, mặt tiền 20m , giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Cô Hoa buôn Vải đang có đơn hàng khách đặt số lượng lớn nên cô cần xoay vốn bán ngay miếng đất này, để có dòng tiền nhập hàng giao gấp cho khách đầu tháng...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      Đ
      Zin Land Trùm Đất Chính Chủ Cần Đước Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 20m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 155 tỷ

      155 tỷ 75 m2 2066,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Tp.Đức Hoà, khu dân cư Xuyên Á, MT đường 20m. - DT : 74,65m2 (4x18,8m), đối diện công viên.- Giá: 1 tỉ 550 có bớt lộc cho...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền khu dân cư Thái Sơn, Phước Kiển, Nhà Bè.- giá cả thỏa thuận.DT đa dạng.sổ hồng riêng cầm tay vay NH.Nằm trên tuyến đường Nguyễn Hữu Thọ.Xung...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 118 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 118 m2 18,65 triệu/m2
      - Chủ cần tiền cần bán ngay lô Lakeside thuộc KĐT Bầu Tràm Xanh P. Hòa Hiệp Nam, TP. Đà Nẵng.- Vị trí:+ Sau lưng nhà phố thương mại thương mại vừa ở,...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 50 m2 137 triệu/m2
      Tôi cần bân mảnh đất tại khu Dọc Bún, La Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT 50 mét vuông, MT 4m.Đường phân lô, vỉa hè, KD tốt.Giá 6.85 tỉ.bìa đỏ...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!