Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 686 tr

      686 triệu 130 m2 5,28 triệu/m2
      Đất nền/căn biệt thự nghỉ dưỡng ven suối.Vị trí: Trung tâm xã Lộc Phú (cách ủy ban nhân dân xã 800m) cách nút giao cao tốc và các điểm du lịch 15 ph di...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 1170 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1170 m2 11,12 triệu/m2
      Mô tả :- Hẻm lớn, xe tải ra vào thoải mái, có thể làm xưởng hoặc công ty SX.- Đất cách MT đường Long Phước (đường mở rộng 60m nối liền cầu Long Đại) 100m.-...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất vàng của vị thế Thủ Đức- Vị trí ngay KDC Hồng Long gần chợ Hiệp Bình - MT đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- Là đường...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      VỊ TRÍ: NĂM TRÊN MT ĐƯỜNG ĐÀO TRÍ, P. PHÚ MỸ, Q. 7 - hạ tầng giao thông hoàn thiện bao gồm: - Điện âm , Nước máy tiêu chuẩn Singapor - Đường trải nhựa...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Nằm ngay KDC hiện hữu, liên kế QL 13, thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng. DT: 5x20m (100m) đất ở đô thị. KDC hiện hữu, đc phép xây dựng tự do nền thổ cư, SHR...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Khu phố An Bình, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án 6 m2, mặt tiền 6m tại Phước Hội - La Gi - Bình Thuận, giá 812 tr

      812 triệu 6 m2 135,34 triệu/m2
      Đất đường Nguyễn Trường Tộ, Phước Hội, LaGi, Bình ThuậnCách Coopmart LaGi - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 2200 m2, mặt tiền 32m tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 2200 m2 19,1 triệu/m2
      2200 mét vuông thương mại dịch vụ mặt biển Xuân Thủy, Hòn Rơm.MT đường Xuân Thủy: 32m.MT biển: 40m.Có công trình nhà nghỉ trên đất.Bán hiện trạng,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ đối diện công viên đường 10 Linh Trung, Thủ Đức ngay chợ Linh Trung.- DT 300m2 (ngang 15m) khu dân trí, quy hoạch đồng bộ.- Hiện trạng...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 80 m2 190 triệu/m2
      Bán đất MT Bùi Tá Hán.- DT: 4x20m.- giá: 190tr/ mét vuông.- sổ hồng riêng chính chủ.- Vị trí đắc địa, MT đường lớn KD tốt.- khu đô thị mới an ninh...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      -DT: Ngang 4m x Dài 21m2 + Lô 1 : CN 85 mét vuông = giá 12,5 tỉ ( TL) + Lô 2 : CN 85 mét vuông = giá 12,5 tỉ ( TL )- Mua cả 2 lô xây căn hộ ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 833 triệu

      833 triệu 100 m2 8,33 triệu/m2
      - Bán miếng đất thuộc xã Tây Hòa - Trảng Bom - DT 5x20 mét vuông - sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm- giá 833 tr đồng- Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Xã Tây Hòa, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền muốn bán gấp lô MT đường Trần Văn Đán khu TTHC Q. Ngũ Hành Sơn. Đường 11m5 tối 5m. DT: 93,5m. Hướng: Tây. Vị trí đẹp gần trường học, đoạn Minh...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 81 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Tôi cần sang tên nền đất 81m fulll thổ đường Lê Lợi xã Tân Hiệp, Hóc MônVị trí cách ngã 4 Song Hành 150m ,cách chợ Hóc Môn 300m ,bán kính trong vòng...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Chỉ còn 1 nền nội khu khu dân cư Nhơn Đức.DT 5x19m 95m2.Lô đẹp không vướng cống, tụ điện.giá 3 tỉ.contact: 0937 746 ***Em Huy).
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      chào bán khu đất mới chỉ nền 60m2. Nằm ngay MT đường Lê Quý Đôn, P. Võ Thị Sáu, Q. 3 cách trường Marie Curi 200m. Nằm ngay vị trí trung tâm, thuận tiện di...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.