Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 97 m2 43,82 triệu/m2
      Cần bán đất đường Nguyễn Xiển 97 mét vuông ngang 5m,Hướng hướng Đông Namtòa căn hộ E3 sát đường Minh Mạnggiá mềm cho khách thiện chí làm việc nhanh
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Nhà mình cần bán 100m2 đất tái định cư Nam. Đường 420 thuộc Thôn Vân Lôi, Xã Bình Yên. contact 0943 456 ***.Đất bìa đỏ chính chủ, 100 phần trăm đất ở...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 18m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      - Đất MT Chánh Hưng (Phạm Hùng kéo dài): 5x20m, đường 18m- Nền căn biệt thự 10x25m- sổ hồng- Xây dựng 1 trệt 2 lầu– Tên dự án: KDC Đại Phúc Green...
      Đại Phúc Green Villas, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 210 m2, mặt tiền 6m tại 28 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,54 tỷ

      15.54 tỷ 210 m2 74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền căn biệt thự dự án khu nhà ở Thiên Hà, thuộc P. 28, Q. Bình Thạnh, khu đã có QHCT 1/500, bìa đỏ nền thổ cư. nền đất vị trí đẹp...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 48 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Cần bán miếng đất bìa đỏ chính chủ Mai Dịch, Ngõ thông tứ phía KD nhỏDT 48,3m vuông vức đẹpVị trí cách mặt phố 30mGần làng trẻ SOS, gần Học Viện Tư Pháp,...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 18m tại Phường 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      - Nằm trên MT đường Hoa Phượng Tím, Tp Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng.Đây là trục đường chính kết nối từ dự án đến các KDL nghỉ dưỡng cao cấp trong khu vực.- DT:...
      Đường Hoa Phượng Tím, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 90 m2 tại Thành phố Quy Nhơn, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Cần bán Lk34-01 liên kế công viên 7.4ha giá siêu mềm nhất thị trường. Vị trí: trên trục đường ra công viên 7.4haHướng đông( hướng biển). DT: 89.9 m2 Giá...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 212 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 13,99 tỷ

      14 tỷ 212 m2 66 triệu/m2
      800m tới cầu Nhật Tân, TP thông minh2 kilomet tới công viên kim quyNhìn thẳng vào TP thông minh,Điện đường trường trạm tiện ích chợ, siêu thị không...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Cập nhật giá KĐT Phú Mỹ An. Đà Nẵng Pearl tháng 12.Đường 7m5.- Nguyễn Quý Anh gần căn hộ FPT 5x20 100 mét vuông giá 3tỉ100 3tỉ050 tuỳ vị trí.- Đường...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 67 m2, hướng Tây tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm Đường 26, P. Linh Đông, TP Thủ Đức, Sài Gòn.Hẻm xi măng rộng hơn 5m.Hỗ trợ tư vấn xin phép xây dựng.DT: 67 mét vuông ngang...
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Hồng Phong - Cần Đước - Long An, giá 440 tr

      440 triệu 140 m2 3,15 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất 100 phần trăm thổ cư vị trí đẹp nằm ngay MT đường Lê Hồng Phong . Thị trấn Cần Đước . Long An liên kế tiện ích xung quanh như...
      Đường Lê Hồng Phong, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền dự án 193 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 193 m2 46,64 triệu/m2
      "Vị trí: phân khu E3, khu dân cư Nam Bắc Mỹ An mở rộng, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng- DT: 193m2 / cặp- Đông Bắc, MT 10m- Tiện ích: Ngay khu...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 52 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      -Kẹt quá Tôi cần bán nhanh mảnh đất ngay Bình Chiểu,Thủ Đức-DT:4.6x12m-hẻm ô tô lớn chạy thoải mái-Tôi chấp nhận bán giá lỗ 500tr so với thị trường để...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 10 m2, mặt tiền 200m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 10 m2 350 triệu/m2
      Đất vườn chính chủ.DT: 10,000m2.SĐT: 0354 157 ***.Khu vực: Xã b'Lá Bảo Lâm Lâm Đồng (gọi để biết cụ thể).Cách đường DT725 1 kilomet.Đường xá rộng.Vườn...
      Đường ĐT 725, Xã B'Lá, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 420 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân Thới - Phong Điền - Cần Thơ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 420 m2 5,24 triệu/m2
      Bán nền 420m2 (có 150m2 ONT) MT lộ nhựa 8m đoạn (chợ Cầu Nhiếm chợ Ba Mít) - phù hợp KD xe lưu thông đông đúc.Vị trí: Lộ DH4 (Chợ Cầu Nhiếm - Chợ Ba Mít) -...
      Xã Tân Thới, Phong Điền, Cần Thơ

      Cần bán lô đất nền 155 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,94 tỷ

      2.95 tỷ 155 m2 19 triệu/m2
      Siêu phẩm! Trục chính Sen Trì, Bình Yên - 1 kilomet ra CNC Hòa Lạc - FPT - Tuyến 2 Tỉnh Lộ 420.- Thông số:+ DT: 155m2, cao ráo, thoáng mát.+ bìa đỏ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 4808 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 4808 m2 1,79 triệu/m2
      mảnh đất quy hoạch full thổ cư, thửa đất đã ĐK và chuyển mục đích đc luôn, nhường lại lô này a/c có nhu cầu làm.Ít nhất cũng đc 18l đất đẹp, bằng phẳng,...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 200 m2 6,75 triệu/m2
      Nằm trên MT đường Hoa Phượng Tím thuộc P. 3 Đà Lạt - cư dân đông đúc , view đẹp , sinh thái tốt thích hợp nghỉ dưỡng - Đầy đủ tiện ích , hotel , siêu thị ,...
      Đường Hoa Phượng Tím, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!