Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Mặt phố KD - oto tránh - vỉa hè - trung tâm Q. Hà Đông.- nhà cấp 4 đang cho thuê 5tr /1tháng không có gì mô tả.- Siêu phẩm rất đẹp vuông vức, TT Q. Hà...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất Trung Lương 12 thuộc khu đô thị Đảo Vip P. Hòa Xuân Cẩm Lệ.- DT: 100m2.- Đường 7m5.Khu vực tập trung căn biệt thự sang trọng.- Gần...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Trung Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Phú - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Mb 2248 - Đông Phú, Đông Sơn, Thanh Hoá.Giá chỉ từ 4 - 6tr/m2.Vị trí: Cách uỷ ban, trường học, chỉ 200m.cư dân đông đúc, phù hợp để ở hoặc KD.Đường rộng...
      Xã Đông Phú, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 172 m2 40,7 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán đất tặng nhà phố đường Dã Tượng, P. Tam Hoà, vị trí hợp ở và KD- DT: 5.5*35- Trên đất là nhà c4 gồm 3 PN, 1 WC, bếp, sân ô tô- Đường...
      Đường Dã Tượng, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 95 m2 19,48 triệu/m2
      RẺ NHẤT ĐÔNG ANH Chỉ hơn tỉ có ngay 94,6 mét vuông gần sát khu công nghiệp Bắc Thăng Long. Ngõ thông, oto 7 chỗ vào tận đất GIÁ CHỈ 1X tr/...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 79 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 79 m2 160,76 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Xí P13, Bình Thạnh.+ Khúc mới mở thông Đặng Thùy Trâm Phạm Văn Đồng.+ DT: 4.4x18m.+ giá 12.7 tỉ TL.contact Mr Thái công ty bất động sản...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chỉ còn đúng 1 lô duy nhất ngay trung tâm P. 2 khu hành chính mới.DT: 5x20 đất ở tại đô thị.KDC, cách QL 20 đúng 300m không có lô nào rẻ hơn lô này.
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất 92 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      Từ 7,5 giảm còn 6,5 tỉ. 1 lô duy nhất 6x15,4m, sổ hồng riêng. Đường 16m. Công chứng sang tên ngay. khu dân cư ở Phước Kiển, Nhà Bè. (Châu).
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 92 m2, mặt tiền 12m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 92 m2 10,55 triệu/m2
      MT Tỉnh Lộ 7 xã Thái Mỹ huyện Củ Chi TP.HCM - Tuyến đường huyết mạch thuận lợi cho hoạt động vận chuyển, giao thương đc diễn ra nhanh chóng và dễ dàng hơn....
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Côn Đảo - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Đất vị trí cực đẹp, MT đường Tôn Đức Thuận view biển siêu đẹp.Đầy đủ tiện ích: Chợ, Nhà hàng, hotel, Resort, Công viên, Ra biển chỉ 200m.Đường nhựa 12m,...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Thị trấn Côn Đảo, Côn Đảo, Bà Rịa Vũng Tàu
      K
      Nguyễn Thị Mỹ Nguyên Kd5 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 98 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Văn Lâm - Hưng Yên, giá 2,84 tỷ

      2.85 tỷ 98 m2 29 triệu/m2
      1 lô duy nhất còn sót lại lô đấu giá Ngọc Lịch - Trưng Trắc - Văn Lâm, rẻ nhất khu.- Sát sườn vin Dream City, khu đô thị Đại An.- DT 97,5m2 MT 7,5m.-...
      Xã Trưng Trắc, Văn Lâm, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 800 m2, mặt tiền 32m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 800 m2 15 triệu/m2
      Duy nhất mảnh đất MT đường Hắc Dịch Tóc Tiên nay đổi tên đường Trần Phú, trục đường lớn nhất Hắc Dịch nối thẳng lên sân bay long thành. Có bề ngang lên đến...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2000 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2000 m2 1,5 triệu/m2
      Bán đất Thuận Nam, Hàm Thuận Nam.- DT 2000m2.- MT 25m đường bê tông oto.- Cách QL 100m. - Gần ngã 3 Thuận Quý và đường dẫn cao tốc Hàm Kiệm, Novaworld.- Có...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Thuận Nam, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 746 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 22,38 tỷ

      22.38 tỷ 746 m2 30 triệu/m2
      Chuyển ra nước ngoài sinh sống nên gia chủ cần bán thửa đất 746 mét vuông, SĐCC tại tổ 4 P. Cự Khối Q. Long Biên Hà Nội.- Thuộc dòng sp hiếm của thị...
      Tổ 4, Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 122 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 122 m2 12,03 triệu/m2
      đất thổ cư 100 phần trăm ngay trung tâm TP giá 12 tr/m2.Vị trí: MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh.Nền A02-16 (Kề góc), DT: 24,3x5m = 121,5m2 Tây ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 4m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Giảm sốc 2 tỉ MT Lò Lu ạ! Từ 8tỉ8 xuống 6,8 tỉ TL.DT 85.6 mét vuông - ngang 4.2m - dài 20.4m.Sát ngã 3 Nguyễn Xiển, cách Vin Q9 chỉ hơn...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1000 m2, mặt tiền 16m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1000 m2 1,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi miếng đất MT đường Nguyễn Thị Rành xã Trung Lập Hạ ngay ngã 4 TL.2Vị trí xung quanh cư dân đông đúc, cách chợ Trung Lập Hạ chỉ 60m, cách ủy...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp lô góc 2 MT tại Đảo Kim Cương Q. 9, TP Thủ Đức.- Tiện ích.+ Nội khu có công viên cây xanh mát mẻ.+ Gần trường, BV, chợ, chỉ 5 ph đi xe.- Cơ hội...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.