Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 150 m2 15,8 triệu/m2
      Đất mặt biển Ninh Hải - Dốc Lết - Ninh Hoà.Giá: 16 tr/m2.Toạ lạc P. Ninh Hải - TX Ninh Hoà gần bãi biển Dốc Lết nổi tiếng. Trước mặt là biển - sau lưng là...
      Đường Hòn Khói, Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      bán mảnh đất rẻ nhất tại căn hộ Đầm P. Vĩnh Khê An Đồng An Dương Hải Phòng- DT 96m2- ngang 5m- hướng tâyđường căn hộ 12m nằm ở tuyến trục chính khu căn ...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 85 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Centana Điền Phúc Thành GĐ 5, xây dựng tự do, công chứng sang tên ngay trong ngày.- Vị trí: 3 MT đường Trường Lưu 30m, Lò Lu kéo dài 30m, Vành Đai 3 rộng...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất đẹp trung tâm Bảo Lộc.5x20m, thổ cư hoàn toàn.Vị trí: Đường Trần quý Cáp, Bảo lộc,Đường rộng 12m, thông hình Bàn Cờ.giá mềm: 1,8 tỉcontact: 0869 855 ***
      Đường Trần Quý Cáp, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 120 m2 46,2 triệu/m2
      Sở hữu MT đường 20m thông thoáng cho việc di chuyển đến mọi ngõ ngách thuận tiện di chuyển, đậu và quay đầu xe, chứa đựng tiềm năng KD trong tương lai.* DT:...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 214 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 214 m2 46,73 triệu/m2
      Vị trí: trung tâm TP, hẻm oto Vạn Hạnh cách đường chính chỉ 40m, khu vực villa, căn biệt thự đồng bộ, đầy đủ mọi tiện ích, ngay trường đại học Đà Lạt,...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 55 m2 68,19 triệu/m2
      siêu hiếm!Bán đất ô tô đỗ cửa Xuân Phương - Từ Liêm bìa đỏ 55m2 - 5mmt - vuông vức - ngõ thông KD - 50m ra đường 70, Trịnh Văn Bô.Giá 3,75 tỉ có thỏa ...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 68 m2 10,3 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 1 sẹc Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT 68 mét vuông, SHR.KDC đông, làng xóm văn minh dân trí cao, đi vài ph có đầy đủ...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      Bán 72 mét vuông đất đấu giá; tại xã lại yên - Hoài Đức - Hn Dt 72 mét vuông bìa đỏ riêng biệt rồi MT 4m25Mặt hậu 4m25Chiều Sâu 17mĐất Tây Bắc...
      Đường 79, Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Hùng Vương - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thổ cư đường Hùng Vương, P. 9, Q. 5.Ngay chợ An Đông, BV công an 30/4, co.opmart, trường dự bị ĐH, ktx ĐH y dược, công viên,... Tiện KD...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 250 m2 12,8 triệu/m2
      Đất vị trí thuận lợi, gần sông mát mẻ. Đường nhựa 6 mét phía trước đất, ra lộ chính 200 mét là đường 15 mét/KDC đông đúc
      Phường Thạnh Phước, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Bán đất MT đường GS18 p.Đông Hòa Dĩ An.+ Giá 5ty8__77,8m2_(4,1*19)__ full thổ cư.+ pháp lí sổ hồng.+ Cách đường Truông Tre 50m, cách Big C 300m.+ Phù hợp...
      Đường GS18, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 1161 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ba Trại - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 1161 m2 1,71 triệu/m2
      Nhanh nhanh các bác ơi.Giá sát chủ luôn gần 2 tỉ đc tận 1161 mét vuông, MT 20m vừa khuôn cho 1 không gian nhà vườn quá đẹp.Đất nghỉ dưỡng Ba Vì DT...
      Xã Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 45 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa , trung tâm Ba Đình , đi bộ Hồ Tây+ Khu phân lô VIP Ba Đình , oto chạy vòng quanh+ Đi bộ tập thể dục Hồ Tây , gần Công Viên Thủ Lệ , gần...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 125 m2 148,81 triệu/m2
      Cực đẹp! Bán lô góc liên kế Xa La đường hè rộng thoáng 125 mét vuông giá 18.6 tỉ có thỏa thuận.Gia đình chuyển đổi mục đích nên cần bán lô góc liên ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43 triệu/m2
      chào bán nhận cọc thưởng phạt 1: 1 dự án Lideco - Bãi Muối, Cao Thắng.- Giá từ 43 - 45 tr/m2. DT từ 65m - 97m2.- MT 5m.- Chỉ hơn 2 tỉ/lô.- Nhận cọc 200tr....
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Đường Cao Thắng, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4 tỷ

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      + Mô tả vị trí:MT đường 20,5m, kẹp lô góc (hiện tại là Dola Quán) đối diện là 2 hotel đang XD, cách Chợ Mới Viêm Bông, chưa tới 5 ph là ra Bãi Tắm Viêm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      bán gấp miếng đất khu đô thị An Bình Tân đối diện công viên giá đầu tư chỉ 3,1 tỉ. liên hệ ngay 0977 681 ***- DT 90 mét vuông ngang 4.5m.- Đối...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.