Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Một lô duy nhất đất đường số 8 Linh Xuân, Tp Thủ Đức, gần chợ Xuân HiệpĐường rộng oto, hai MT hẻm.cư dân đông đúcDT: 54.4 mét vuông ngang 4.5mgiá: 3.2 tỉ
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 68 m2 86,03 triệu/m2
      THỬA ĐẤT SIÊU ĐẸP - ĐỐI DIỆN 4 TÒA căn hộ CT-19 KĐT KIẾN HƯNG - cư dân ĐÔNG ĐÚC - KD VỈA HẺ RỘNG - GIÁ ĐẦU TƯ.Mô tả: + Thửa đất siêu đẹp tọa lạc vị trí...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tr

      12 triệu 2 m2 6 triệu/m2
      Suất ngoại giao cuối cùng cụm công nghiệp Kim Bài Telin Park Thanh Oai TP Hà Nội.DT 2000 mét vuông gốc 5tr9.Vào tiền chỉ 5 phần trăm.Tiến độ 7...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 9m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 134 m2 2,62 triệu/m2
      ngã ba Nước Nhĩ, Khánh Phú - đẹp - rẻ - hiếm.Giá bán ngay chỉ: 350 tr miếng đất 134,5 mét vuông ngang 9,3m dài 14m (full ONT).- Sát HL62, trường...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 135 m2 26,67 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Cừ chánh mỹ nhựa 8m liên thông sông Bạch Đằng KD buôn bán đa ngành DT. 5x27 thổ cư 60mGiá 3,6 tỉ giá mềm quá khách ơi đầu mở đường là...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 9m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 189 m2 27,52 triệu/m2
      -hotline: 0907.107.*** Khắc Đôn(Zalo Viber).Nhận ký gửi mua bán đất nền đại họcQG 245, P. Phú Hữu, Q. 9, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Hỗ trợ pháp lý hồ...
      Dự án Đại Học Quốc Gia 245 ,Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán đất ngay Kế Vin Q. 9, Cách MT Nguyễn Xiển 50m, Ngang 4 x 17.5 mXây dựng tự do+ Vị trí đất khu phân lô đường Nguyễn Xuyển, kế khu Vinhom Grand park.+ Mua...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 62 m2, hướng Bắc tại Hòa Thuận Tây - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 62 m2 153,23 triệu/m2
      Khu đất có vị trí thuận lợi cho việc KD, làm văn phòng công ty, thích hợp cho việc đầu tư lâu dài, cư dân văn minh, giao thông thuận tiện.Quý KH LH văn...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, hướng Đông tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Đất bán Khu Trung Sơn, Giáp Q. 7. Ngay Khu ĐH Rimit và ĐH Tôn Đức Thắng. Vị trí đẹp, SHR. MT đường số 5.DT:10x20. cặp 5x20Hướng Đông giá 30 tỉ. ( Có thỏa ...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 2m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Cần bán 8 nền đất xã Tân Hải, Phú Mỹ, BR - VT.DT lô 93m2 Đến 120m2, ngang 5m, có 80m2 đất ở.Đường rộng, vị trí đẹp, trung tâm gần chợ, trường, KCN...giá: 1...
      Dự án Châu Pha Hoàng Quân, Xã Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 15m tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường Hùng Vương, đối diện khu công nghiệp Nhơn Trạch 6.Xung quanh nhiều tiện ích như chợ, trường học, siêu thị, cư dân đông đúc dễ KD.DT...
      Đường Hùng Vương, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 34 m2, mặt tiền 3m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.45 tỷ 34 m2 72 triệu/m2
      Ba chị gái nhờ bán hộ lô đất ở làng nhân Mỹ Mỹ đình 1 cách UBND P. 400 m cách đường to 150 m cách svd Mỹ đình 600 m tách từ dien tích thấp nhất chủ chịu...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Bán miếng đất căn hộ Cách Hạ, Nam Sơn 100m giá chỉ có 1,9 tỉ contact 0979 087 ***Nằm ngay cạnh trường cao đẳng Du Lịch, giao thông đi lại thuận tiệnGần...
      Đường Cách Hạ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Phố Vũ Hữu - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      mảnh đất MT Đường Vũ Hữu rộng 10m.DT: 80,5m2.Nằm trong KDC đông đúc.Cách đường Phạm Văn Đồng chỉ vài chục mét, cách biển chỉ vài ph đi bộ.Xung quanh nhiều...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 160 m2, hướng Tây - Nam tại Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,68 tỷ

      27.68 tỷ 160 m2 173 triệu/m2
      Bán nền MT đường 68 sau đường Trương Văn Bang dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.Lô T.DT: 8mx20m.Hướng: hướng Tây Nam.Đường: 68.pháp lí: bìa ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường 68, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2300 m2, mặt tiền 23m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 2300 m2 5 triệu/m2
      (923x97)2282m MT Tân Hiệp 10 nhựa 8m, đường xe cont, điện 3fa trước đất.- Full hồng quy hoạch đất ở.cư dân đông đúc, đường thông khu công nghiệp Nam Tân...
      Đường Tân Hiệp 10, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Bán đất đường oto tận nhà, 730/x Lạc Long Quân, P. 9, Tân Bình.- Giáp Q. 10, chợ Vải,... Thuận tiện di chuyển giữa các Q., tập trung nhiều căn biệt thự,...
      730/x, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 66 m2, mặt tiền 5m tại Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      Tôi cần bán đất tại Ngõ 50 Mễ Trì Thượng DT 66 mét vuông,MT5,8 m ngõ thông oto đỗ cửa KD tốt đã có giấy phép XD 7 tâng 1 hầm 1 lửng 1 tum.hiện tại...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!