Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 1145 m2, mặt tiền 10m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1145 m2 2,45 triệu/m2
      Chủ đất cần bán nền đất làm view thuộc Suối Lúp, Xã Bình Ba, Châu Đức, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. liên lạc: 0933 003 *** Võ Hương).* DT: 10 x 56m nở hậu 24m....
      Đường Bình Ba, Xã Bình Ba, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Bán nền đất DT 5 x 20m dự án Khang Điền Bình Chánh.nền đất nằm vị trí cao ráo rộng mát, đường MT 12m, đc phép xây dựng 4 lầu.Giá đất tại khu vực này dao...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      mảnh đất tôi cần bán ở xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Vào 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 2, từ QL 22 vào 500m.Đường nhựa trước nhà 15m, thông thoáng dễ di chuyển.Gần chợ...
      Đường 22, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 85 m2 26 triệu/m2
      - Ngay hồ điều hoà, trung tâm nhà hàng, coffee.- Gần bãi xe, trường học view đẹp, nhiều mảng xanh mát mẻ.- Vị trí thuận lợi KD, nhiều người qua lại.
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bán nhanh nền đất 57 m2, mặt tiền 6m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Bán đất khu (Trại Nhím) Long Thuận, Long Phước (TP Thủ Đức) Q. 9 cũ.DT 57m2 vuông vắn.Cạnh công Viên:KDC hiện hữu.Giá 2 tỉ 600 tr.Giảm mạnh cho khách thiện...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 84 m2 70,84 triệu/m2
      Vị trí thuộc KĐT Chí Linh (DIC), KĐT đồng bộ cơ sở giao thông, đầy đủ tiện ích: NH, siêu thị, trường học... Vị trí trung tâm, di chuyển thuận tiện, ra...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 55 m2, mặt tiền 9m tại Đường 8 - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Thanh lí gấp 5 lô dự án Blue Diamond Riverside. giá siêu mềm đầu tư đón cầu Long Đại hợp long cuối năm 2023.- DT: 55 - 60m2.- SHR.- Đường nhựa sạch đẹp 9m...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 114 m2 tại Đường Hà Hồi - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Cần bán lô góc bán lô góc 2MT Hà Hồi và Phú Xuân 4, Hoà Minh, Liên Chiểu.Vị trí gần dãy nhà phố thương mại Hoàng Thị Loan.Gần BV, sát biển và các tiện...
      Đường Hà Hồi, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      P
      Trần Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Bán đất gần ngay ngã ba Phù Lỗ, chợ Phù Lỗ, cách QL3 50m giá cực rẻ thị trường tại thôn Đồng xã Phù Lỗ huyện Sóc Sơn.- Đất lô góc nằm ở vị trí trung tâm...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 1000 m2 1,29 triệu/m2
      Bán mảnh đất vườn 1000m2 60m2 thổ cư Thanh Niên, Xuân Thới Thượng, Hóc MônGiá: 1 tỉ 285DT: 1000m2 60m2 Thổ cư sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh...
      Đường Thanh Niên, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 363 m2, mặt tiền 6m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 10,16 tỷ

      10.17 tỷ 363 m2 28 triệu/m2
      MT Đại Lộ Bình Dương, P. Định Hòa, TDM.Ngang 6m, dài 61m. Đã sẵn 100 mét vuông thổ cư. Hệ số sử dụng đất 0 - 8.giá 28tr/ mét vuông rẻ nhất so...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa:* MT đường TL DT769 (45m) và đường Cầu Mên(32m).* Cách sân bay Long Thành 2 kilomet.* Kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cao tốc...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 108 m2 35,19 triệu/m2
      - Trục bao biển 44 m kết nối Hạ Long - Cẩm Phả chạy qua dự án.- Cách mặt vịnh Bái Tử Long 200m.- Trong bán kính 1 kilomet có đầy đủ tiện ích trường,...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Thông tin mô tả.- Vị trí: Đường hẻm Nơ Trang Long P. 13, Q. Bình Thạnh.- Khu dân trí cao, đa số nhà cao tầng, căn biệt thự, khu phố đường trải nhựa nội...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Đất Ngộp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 70 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Đức Hoà Đông, sát TPSài Gòn, giáp ranh kênh An Hạ (Bình Chánh) 20m, cách Aeon Mall Bình Tân 15p, nhiều tuyến đường lớn đi qua Nằm trong cụm khu công ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 42 m2, mặt tiền 4m tại Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 42 m2 53,58 triệu/m2
      * Bán nền đất 42 mét vuông siêu đẹp MT 3m6 đường trước nhà oto tránh gần đường QL thuận tiện đi lại.* Vị trí tại Phú Lương - Hà Đông - TP Hà Nội....
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      - Đường NA5 KDC VISIP 1.- DT 5x20m.- KD buôn bán sầm uất.- Giá bán ngay 3 tỉ 350.- call ngay 0908 178 *** Quân xem đất.
      Đường NA5, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 524 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,17 tỷ

      9.17 tỷ 524 m2 17,5 triệu/m2
      Chủ định cư ở nước ngoài nên không sử dụng cần bán miếng đất ở mặt đường Bãi Dãi, ngay sát trường đại học Quốc gia và Xanh Villas.- Đường rộng 24m, quy...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!