Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu công nghiệp Hải Sơn, 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 749 tr

      749 triệu 90 m2 8,33 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất (5mx18m) lộ giới: 13m Đông Nam. Thổ cư 100 phần trăm. Nằm cách ủy ban nhân dân xã Lê Minh Xuân chỉ 3 kilomet SHR, bao...
      Dự án KCN Hải Sơn, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng với vị trí đắc địa tại Núi Thành.- Vị trí đắc địa đối diện khu nhà vườn kiểu Mỹ & trường cấp 3 Nguyễn Huệ.- Trục thông QL1A...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,63 tỷ

      1.64 tỷ 102 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô shophoue KĐT New City Phố Nối view căn hộ chung cư quảng trường giá nhỉnh 1,6 tỉ.- DT 102m2 (6*17m).- miếng đất hướng Bắc.- Vị trí...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền 205 m2, hướng Nam tại Đường ĐT 825 - Hoà Khánh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 2,01 tỷ

      2.01 tỷ 205 m2 9,81 triệu/m2
      + Cần ra đi gấp nền đất 205 mét vuông hướng Nam+ Lộ giới: 12m, xe ô tô đi thoải mái+ Gần ủy ban nhân dân Hoà Khánh Nam, cách chợ ; trường cấp 1...
      Đường ĐT 825, Xã Hoà Khánh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 944 m2, mặt tiền 27m, hướng Tây tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 944 m2 6,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nềnngang 27x34 DT gần 1000m có 150m đất ở đô thị. đường đất trước nhà 6m.ngay vị trí trung tâm P. hắc dịch phú mỹ.Sát khu công ...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất ngay KĐT chợ Lai, Nghi, đường An Dương Vương, Quảng Nam.Vị trí cách chợ Lai Nghi chỉ 200m, cách phố cổ hội An...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 729 tr

      729 triệu 81 m2 9 triệu/m2
      Mua đất ngay trung tâm TP tặng 5 cây vàng sổ hồng riêng sẵn.Vị trí: MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh.DT: 76m - 200m2 (có nền góc và kề góc).pháp lí:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 140 m2, hướng Đông-Bắc tại Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán 140 mét vuông mặt Phố Nguyễn Khiêm Ích, Trâu Quỳ. Vị trí đẹp, không lỗi phong thủy.+ DT: 140 mét vuông, MT và hậu 7,03m, dài...
      Phố Nguyễn Khiêm Ích, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Vị trí đất đầu rồng của Hà Đông Q., dân trí cao giao thông thuận lợi, tiện ích ngập tràn sát Chợ, Hồ Mỗ Lao, nhiều trường học liên cấp 1,2,3, Big C HoGuom...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường 14 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Hàng bất động sản giá rẻ của NH khu vực P. An Phú Đông, Q12, gần QL 1A, giáp Thủ Đức.- DT: 5x18m, 5x20m, 20x25m,...- giá cả thỏa thuận.- sổ hồng, KDC...
      Đường 14, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 104 m2 172,12 triệu/m2
      + Chuyển đổi mục đích KD. Cần bán lô đất 104 mét vuông, MT 6.4m, nở hậu, hai mặt ngõ. MT oto đậu đỗ ngày đêm, vỉa hè 2m.+ Nằm trên ngõ 1 Tạ Quang...
      Ngõ 1, Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 108 m2 26,86 triệu/m2
      - Cần gấp tiền bán lỗ sâu mảnh đất nền FPT vị trí kẹp vệt cây xanh giá cực hấp dẫn đầu tư.- Những lô kẹp vệt cây xanh rất hiếm khách bán ra và hiếm có giá ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế Lộc Ninh, thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội.- DT: 67,5 mét vuông.- Xây thô 4 tầng.- MT 4,5m.- bìa ...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 250 m2 1,8 triệu/m2
      đất MT song, mạt tiền sổi, KD, nghĩ dưỡng,nhà yến, tuyệt vời, hotline em, có nhiều bds giá siêu mềm xin lợi cao
      Đường 1, Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      * Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực. * Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, DT phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      Đất Chính Chủ ngay đường QL51B, Ngay MeGa, Ngay Bãi Tắm Cực Đẹp, Giá 1Tỷ650, Sổ Riêng- Ngay MT QL51B, P. 11, TP Vũng Tàu, ngay KDC hiện hữu, đông đúc.- Ngay...
      Đường Quốc lộ 51B, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 64 m2 43,91 triệu/m2
      Bán đất Yên Kiện Ngọc Hồi Thanh Trì 64m2 giá 2ty810.lô đất trong thôn Yên Kiện xã Ngọc Hồi Thanh Trì cần bán, đất cách ngõ oto chạy ầm ầm ~ 10m.lô đất...
      Đường Yên Kiện, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 42 m2 108,34 triệu/m2
      Bán đất phân lô ô tô vào nhà Ngô Thì Nhậm dt42 mét vuông, mtiem4m giá 4.55 tỷ. call ngay 0393 564 ***- vị trí ngay sát chợ bông đỏ ô ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!