Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay mảnh đất cạnh trường mẫu giáo.Lúc trước tôi cùng vợ tính mua về mở tiệm cháo dinh dưỡng vì sát cạnh trường mẫu giáo, nhưng từ...
      Đường NL12, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 86 m2 tại Xã Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 86 m2 151,05 triệu/m2
      - BÁN nền đất 5m X 18m = 86 mét vuông - KDC ( Đường 6m Thông )- Đường Sông Lu Hòa Phú Ngay Gần ngã ba TL8,Gần KCN,Gần Chợ,Trường Học.....Vvv Giá...
      Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 1692 m2, mặt tiền 25m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 279,18 tỷ

      279.18 tỷ 1692 m2 165 triệu/m2
      bán ngay khuôn đất góc 2 MT đường Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. 2- Vị trí siêu đắc địa kế bên nhà của Nguyên thủ Quốc gia và doanh nhân nổi tiếng Việt...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 200 m2 7 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh lộ 3 Suối Cát Cam Lâm gần QL 1A.Nằm ngay MT Tỉnh lộ 3 đường hiện trạng rộng 10m, quy hoạch rộng 30m, di chuyển về TP nha trang chỉ hơn...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 97 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      Chính chủ bán đất dự án Dragon Park Văn Giang trong tháng này.DT 97 - MT rộng 7mVị trí đối diện sảnh tòa căn hộ chung cư 21 tầng đã xây xong thô đang...
      Dự án Dragon Park Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 200 tỷ

      200 tỷ 1000 m2 200 triệu/m2
      Cần tiền bán miếng đất MT.Đường Liên P., P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TP Tp Sài Gòn.Vị trí: MT đường Liên P. rộng 30m.Kết nối thuận tiện để vào trung ...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      * Vị trí: Cách biển 100m, không khí mát mẻ, MT Trần Phú.* cư dân đông đúc, thuận tiện mua bán KD.* Tiện ích 1 kilomet: Chợ, BV, trường học, KDL resort...
      Đường Trần Phú, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      chào bán dự án Nhà Đất NGUYỄN XIỂN RIVERPARK Q. 9Bán đất MT đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức, TP.Hồ Chí MinhĐất nằm MT phân lô Đường...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      * Mipeco - Nha Trang: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ full toàn bộ dự án có giá mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là điểm khác biệt nhất so...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2 , giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 100 m2 35,71 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Cồn Dầu 18, khu Hoà Xuân mở rộng.- Dt: 100 m2 (5*20m).Tây Bắc.- nền đất sạch đẹp, view công viên, trường học.Gần sông, gần cầu...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Cồn Dầu 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 82 m2 19 triệu/m2
      Em bán miếng đất 82m/60m thổ cư.- Lô góc siêu đẹp.- Tại Cánh Chủ Bình Yên Hòa Lạc.-Cách Đường Tỉnh Lộ 420 200m- Chỉ cách cách các trường FPT và Đại học ...
      Dự án Hòa Lạc Avenue, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Đường nhựa 409, phước vĩnh an, củ chiDT 200 mét vuông (2 lô), cách TL2 chỉ 200mXung quanh cư dân đông đúc, gần chợ, trường học, UB xã...Đường nhựa...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 130 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 130 m2 11,93 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đường số 20 KDC Tân Đô Đức Hòa.DT 5 x26= 130 mét vuông.giá 1,550,0000,000.SHR, vị trí đẹp.Điện âm nước máy.MT nền.Đường 14m vỉa hè 3 m...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 20, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Trung Tú - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Bán 72m2 đất đầu làng Lạc Đạo, xã Trung Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội, View hồ thoáng mát, vỉa hè rộng tiện KD. L/H: 0966 492 ***- DT: 72m2 MT 4.2m...
      Xã Trung Tú, Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 130 m2 21,93 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa 6m hẻm cây xăng số 6 Phú Hoà trung tâm TDM Bình Dương Đường 2 làn xe tránh nhau đc..nhà dân đông kín DT 5x26 vuông cạnh thổ cư 100mGiá chỉ...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, mặt tiền 5m tại Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng nền đất liên kế ngã 4 đường 20.5m và đường 25m Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.4 Lk18 chạy thẳng đường trục Cienco5.Vỉa...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 429 tr

      429 triệu 260 m2 1,65 triệu/m2
      429 tr - Khánh Phú lô đẹp, Giá rẻ DT : 260 mét vuông, có 170 mét vuông thổ cư Đường nhựa đẹp, 10 mét cư dân đông đúc. Trục đường chính Giá Rẻ,...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 12m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Gấp! Gấp! Bán lỗ 600tr lô đường nhựa khu ô bàn cờ trung tâm châu pha TX Phú Mỹ, đường nhựa thông có vỉa hè cây xanh.Dt: 5x30 tc: 100m2 full hồng giá 950tr.+...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!