Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 700 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 700 m2 12 triệu/m2
      Bán 15m MT QL1A Ninh An, Ninh Hoà, Khánh Hoà;- DT: 1000 mét vuông trừ QH còn: 700 mét vuông. Có 100 mét vuông đất ở.- Hướng Tây, đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 125 m2 24,8 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.call ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      2 LÔ CỰC ĐẸP trung tâm Khu Kinh Tế Vân Phong - ĐÃ CÓ bìa đỏ TỪNG LÔGần cao tốc Bắc Nam và sân bay Tập đoàn Sungroup.DT: 150m.Đường oto vào tận đất, đủ các...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Còn 1 nền đất đối diện công viên trung tâm dự án Cát Tường Park HouseDT 5*17, sổ riêng, an ninh 24/7Hạ tầng, tiện ích đa dạng, hoàn thiệnHỗ trợ TT không LS...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp mảnh đất SHR gần chợ Ấp Đình ủy ban nhân dân Mỹ Hạnh Bắc KDC sầm uất.- DT: 5x30m full thổ.- Giá 1.8 tỉ bớt lộc KD buôn bán hay để...
      Đường Ấp Rừng Dầu, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 1040 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 142 tỷ

      142 tỷ 1040 m2 136,54 triệu/m2
      Cần bán Đất xây văn phòng tại MT đường Đặng Văn Bi. Vị trí vô cùng đắt địa ở hiện tại, và còn tiềm năng tăng giá ở tương lai.DT đất 1040 m2, Ngang 20m dài...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      KĐT Cát Tường Phú Thành - Chơn Thành - Bình Phước.Cát Tường Group - bất động sản Bình Phước.Quy mô: 8,3 ha với hơn 400 nền.DT đa dạng: 85m2, 92m2, 100m2,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 96 m2 21 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất lk14 đường thông ra cổng chính FLC.Giá cắt lỗ 30  phần trăm so thị trường.- Lk14 đường thông từ thanh niên ra Hồ Xuân...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Dự án Nam Phú Ninh bám sát tỉnh lộ 280 giữa ngã 4 trung tâm thị trấn Gia BìnhXung quanh tiện ích: công viên, hồ điều hoà, chợ, BV....Hiện em Còn duy nhất 1...
      Thị trấn Gia Bình, Gia Bình, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán nhanh lô đẹp đường T5 khu đô thị An Bình Tân.DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch không vướng tụ điện, hố ga.Tây Nam.sổ hồng riêng.giá: 37tr...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Sơn - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      nền đất nằm trong đường rộng 5m 2 oto tránh nhau thoải mái, trung tâm thị trấn Kiến Thuỵ, ngay TuấnThoa đi vào. Đường thông ra khu trung tâm hành chính...
      Xã Thanh Sơn, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 156 m2 67,31 triệu/m2
      Một số sp siêu nét KDC Khang Điền, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- Đất:+ DT: 156m²(6x26)m Đường 12m/10.5 tỉ.+ DT: 200m²(8x25)m Đường 12m/13 tỉ.(Có sổ hồng).+...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Kim Long City, 1008 m2, mặt tiền 42m tại Quận Liên Chiểu, giá tốt

      Thỏa thuận 1008 m2
      Bán 3 cặp miếng đất nền tương đuơng 6 lô MT Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Xây dựng tự do.Đường 60m. Lề 9m trục đường chính vị trí đẹp KD buôn...
      Dự án Kim Long Nam City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 95 m2 tại Hòa Sơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Cần tiền bán miếng đất Tdc Đại la - đường 5m5 kẹp cống - lô sạch đẹp - khu đông cư dân . liên lạc : út Hậu xem đất . Hỗ trợ vay
      Đường 602, Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án hướng Tây tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 0 m2
      miếng đất căn biệt thự Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - Khu biệt lập đẳng cấp - ngay cạnh KĐT Phú Mỹ Hưng.Khu căn biệt thự Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - nhà thiết kế...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hiếm! Bán đất MT đường Kha Vạn Cân, đường xe tải rộng rãi, khu VIP Linh Chiểu.Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu, TP Thủ Đức.DT: 77.7m2 (4 x...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 120 m2 18,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp MT đường Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Phú, Q. 7.

- Đi chợ, TTTM, NH, trường học, công viên chưa đầy 5 ph.

- KDC hiện hữu thuận lợi KD quán ăn, cà ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!