Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất nền Trung Sơn - Việt Yên - Bắc Giang.Số lô LK1,17.DT 90 mét vuông * MT 5m.Giá ưu đãi 1,6 tỉ.Gần các trường cấp 1 trung học, cư dân đông đúc...
      Xã Trung Sơn, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Một lô 2 mặt đừơng duy nhất trục chính KD mua vào là KD đc luôn Nhà vừa xây Đường appan to 6mDT hơn 100 MT và hậu rất đẹpmảnh đất và vị trí rất đẹpGiá...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền dự án 1300 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1300 m2 0,37 triệu/m2
      Em chính chủ bán nền đất nghỉ dưỡng tại xã Phú Vinh - Tân Lạc - HB.- DT hơn 1300m2 - 400m2 TC có sẵn nhà sàn, có ao thả cá.- Gần TT xã, uỷ ban, BV, trường...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 146 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 146 m2 44,53 triệu/m2
      - Bán đất sát bên KĐT Vạn Phúc - sử dụng 146 mét vuông - giá 6,5 tỉ.Bán đất hẻm xe hơi đường số 3, P. Hiệp Bình Phước. TP Thủ Đức.- Bên hông bên tay...
      Đường 3, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 2168 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 756 tr

      756 triệu 2168 m2 0,35 triệu/m2
      Nhà vợ chồng chị gái do có con đi học xa nhà, nên anh/chị đã chuyển nhà lên chỗ gần con học, để tiện chăm sóc và theo sát việc học của con. Nay ở quê nhà,...
      Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 225 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 225 m2
      Tôi cần bán miếng đất khu đấu giá 2.55 ha P. Phúc Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội. DT 225m2, MT 12,5m, sổ vuông không lỗi và 1 lô góc khu 3ha, DT 170m2,+...
      Đường Tân Tiến, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 3m tại 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất hẻm 2 / Phan Huy Ích P14 GV.- DT 55  mét vuông (3,6 mx16 m) nở hậu 4,1 m.- Hẻm trước đất 4 m.- Hẻm sạch đẹp, KDC yên tĩnh,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 9650 m2, mặt tiền 112m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 28,95 tỷ

      28.95 tỷ 9650 m2 3 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nền đất đắc địa 2 MT đường 719B Hòn Lan - Tân Hải và một MT Sông Cửa Cạn đổ ra biển, cách biển 300m.- DT 9650 mét vuông.- Tổng...
      Đường 719B, Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 52 m2 40,18 triệu/m2
      Bìa làng đường ô tô tránh - lô góc 2 MT - cách 300m ra đường Võ Nguyên Giáp chỉ hơn 2 tỉ xíu.LH em Hưng 0969 307 ***.Vị trí: Thôn Đại Bằng - Xã Nguyên Khê...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      bán ngay đất Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh ra VincomPlaza chỉ 2 ph, xung quanh đầy đủ các tiện ích, trường học, siêu thị, nhà hàng, hotel, shop tiện...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 181 m2, mặt tiền 15m tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 181 m2 27,63 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Công Hoan, Mũi Né.- DT 182 mét vuông có 150 mét vuông thổ cư.- Lô góc 3 MT 15.7m.- Bên đồi view biển.- Đường oto.- Vị trí đẹp...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 230 m2 16,09 triệu/m2
      Chính chủ mở bán miếng đất thổ cư, lô góc, MT đường Trung Tâm đảo Lý Sơn.DT: 230m2(có 50,7m2 thổ cư).Cách sân bay đang quy hoạch 300m.Cách KDL Hang Câu...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,26 triệu/m2
      Bên H có miếng đất ngay trung tâm TP.DT 51m²(Có bìa đỏ và GPXD).Xe oto vào tới đất.Cách chợ Đầm 200m.Cách đường lớn 2/4, đường Trần Quý Cáp 150m.Trong...
      Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Anh trai tôi cần bán miếng đất phân lô dịch vụ KĐT Văn Phú, Hà Đông.- Vị trí chân đế 3 tòa căn hộ chung cư, gần ngã 4 cột đồng hồ, giao thông thuận...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 49 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      💥 Bán đất gần sát MT đường Phạm Văn Đồng .TP.Nha Trang- Đường lớn 10m thuận tiện KD mua bán, cách biển chỉ 20m.- Khu vực gần trường đại học Nha Trang,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NGANG 5M, hẻm xe hơi, 1/, 4 phòng ngủ, HOÀNG HOA THÁM, GIÁ RẺ NHỈNH 4 tỉ- nhà mặt tiền chủ xây tâm huyết thiết kế sang trọng, hiện đại,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2300 m2, mặt tiền 23m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 2300 m2 5 triệu/m2
      (923x97)2282m MT Tân Hiệp 10 nhựa 8m, đường xe cont, điện 3fa trước đất.- Full hồng quy hoạch đất ở.cư dân đông đúc, đường thông khu công nghiệp Nam Tân...
      Đường Tân Hiệp 10, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 108 m2 10 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp lô liên kế 108 mét vuông thuộc khu phân lô phong nhã 3, bìa đỏ có giấy hiến đường , KDC đông đúc , quy hoạch đất ở , MT 6m , cách...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!