Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 2 - Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      Trục chính Ninh Kiều - Tân Dân - Sóc Sơn.DT 104 mét vuông full tc.Mt 5m nở hậu.Đường rộng 15m KD tốt.Gần Chợ 200m.Sát khu công nghiệp Sạch Tân Dân -...
      Đường Quốc Lộ 2, Ninh Kiều Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 34 m2, mặt tiền 3m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.45 tỷ 34 m2 72 triệu/m2
      Ba chị gái nhờ bán hộ lô đất ở làng nhân Mỹ Mỹ đình 1 cách UBND P. 400 m cách đường to 150 m cách svd Mỹ đình 600 m tách từ dien tích thấp nhất chủ chịu...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 107 m2 29,44 triệu/m2
      Bác sáu gửi nền đất (5,25x21m) Chánh Mỹ - trung tâm thành phố TDM nằm ngay QL13 giao CMT8 vào tí xíu chưa đến 100m.Hẻm thông cách nền đất 120m có đường...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,26 triệu/m2
      Bên H có miếng đất ngay trung tâm TP.DT 51m²(Có bìa đỏ và GPXD).Xe oto vào tới đất.Cách chợ Đầm 200m.Cách đường lớn 2/4, đường Trần Quý Cáp 150m.Trong...
      Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 274 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 274 m2 25 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Trãi, đất KKT Bắc Vân Phong. Giá chỉ 25tr/ mét vuông.- DT: 273,8 mét vuông ngang 6m nở hậu - Hiện trạng đường nhựa 13m. Và có...
      Đường Nguyễn Trãi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 235 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 235 m2 31,49 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đoàn Hữu Trưng, P. Hòa An, Q. Cẩm Lệ.- DT: 235  mét vuông.- Ngang: 10 m.- Hướng: Đông.- Tặng nhà kho cấp 4 hoạt động tốt, có hệ thống...
      Đường Đoàn Hữu Trưng, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Tấn Đức JSC, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán lại miếng đất tại dự án Tấn Đức JSC đại chỉ P. Đồng Tiến - TP Phổ Yên - Thái Nguyên.- DT 100m2, MT 5m.- Hướng Nam.- Đường vào...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Bán đất đường oto P. An Khánh TP Thủ Đức.* Lô 1: Đất đường oto p. An Khánh.- DT đất: 49,9 mét vuông (5m x 10m). Đông Bắc.- Khu quy hoạch xây theo...
      Đường 7, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 756 m2, mặt tiền 23m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 756 m2 3,84 triệu/m2
      BÁN 756m2 ĐẤT YÊN BÀI BA VÌ , MT 20 m .FULL ĐẤT Ở .giá gần 4x tr/m2 quá rẻ . Nằm trọn trong khu quần thể nghỉ dưỡng Vị trí tiềm năng. Nằm trục chính liên...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 97 m2, mặt tiền 40m, hướng Tây tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      Đất ngay vị trí đắc địa nằm ngay trung tâm thành phố Bà Rịa. KDC đông đúc hiện hữu.Đất thuộc P. Long Tâm MT đường Hoàng Hoa Thám chỉ cách đường Võ Văn...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 473 triệu

      473 triệu 105 m2 4,51 triệu/m2
      Quy mô 19,3ha - nhà phố thương mại shophouse - đất nền - full thổ.- cư dân hiện hữu đông đúc.- Quy hoạch chi tiết 1/500 chỉnh chu.- Toạ lạc ngay trung...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Đường ĐT 760, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4439 m2, mặt tiền 133m tại Chí Linh - Hải Dương, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 4439 m2 1,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi sống cần bán mảnh đất rộng DT 4439m, MT 133m. Trong đó, có 300m đất ở nông thôn.Đường đi vào mảnh đất rộng 6m, thông thoáng các ngả.Vị...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Bắc An, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 111 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 111 m2 83,79 triệu/m2
      Bán đất MT Linh Đông, Tp Thủ Đức.DT: 111  mét vuông.giá: 9,3 tỉ thương lương.Có SHR.
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Cần bán đất biển Quy Nhơn.Thuộc phân khu 2, cách biển 200m.Vị trí đối diện khu tiện ích trường học sát biển, công viên.DT 80 mét vuông.Đường 11m.sát ...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất nền 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 145 m2
      Cần bán tiền gấp mảnh DT: 145m2. Có 100m2 thổ cư, còn lại là đất vườn.Đường trước đất 2 xe tải tránh nhau. Cách đường đôi đền gióng ~ 100m. Cách đường võ...
      Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 169 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đồng Phú - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 169 m2
      Bán miếng đất siêu rẻ 169 m đã có bìa đỏ.Đ/C: Xã Yên Kiện - Đông Phương Yên.Đường rộng 2 xe tải tránh nhau.Cách QL 6: 1,5  kilomet.Đất ở thoáng mát,...
      Đường 6A, Xã Đông Phương Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Bán đất đẹp ngõ oto cách 10m ra trục chính xóm Đầm xã Vân Nội huyện Đông Anh.- Vị trí đẹp gần đầm vân trì sân golf không khí thoáng mát trong lành, chỉ 300m...
      Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 52 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU SỐNG Xây Biêt Thự 7 tầng Đẹp không Tả Hết BÁN ĐẤT SÀI ĐỒNG_TẶNG NHÀ 52 mét vuông _ Giá 4,5 tỉ - Hiện trạng nhà cấp ...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!