Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay trong tuần đường Hiệp Thành, P. Hiệp Thành, Q12- Gần hồ câu tôm, hướng Đ. Nguyễn Ảnh Thủ rẻ vào Hiệp Thành 13- DT 85m2 ( 5 x 17)m- Đường...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 114 m2, mặt tiền 6m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,82 tỷ

      1.83 tỷ 114 m2 16 triệu/m2
      Bán các suất ngoại giao giá rẻ đất nền Phương Đông Green Valley chỉ cách thành phố Hà Nội 35 kilomet. Hãy nhanh tay để đc ký hợp đồng mua bán...
      Dự án Phương Đông Green Valley, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình
      C
      Nguyễn Thị Quỳnh Châu Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 100 m2 134 triệu/m2
      chính chủ xin phép lì xì 500 tr cho KH hữu duyên.- miếng đất đường số khu dân cư Trung Sơn.- DT: 5x20m hướng Bắc.giá: 13.9 tỉ lì xì lộc đầu xuân còn 13.4...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m tại Đường Sơn Ca - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Bán lô TĐC Hòn Rớ 1 - TP. Nha Trang.* Ngay gần cầu Bình Tân, gần chợ, trường học, và khu đô thị, giao thông thuận tiện.* DT 85,4 mét vuông ngang...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Sơn Ca, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      Đất đẹp đường Nguyễn Thượng Hiền khu Metro, Dt:6x17m (thổ cư 100 phần trăm) Đông Nam - giá 5,5 tỉ!!! Nằm trên mặt đường Nguyễn Thượng Hiền quy hoạch...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu đất nền 123 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 123 m2 12,2 triệu/m2
      Bán nền đất nền Golden Hill, Đà Nẵng- Đường 7m5/ điện âm/ dt 125m2. SHR. Lô mé ngã 3 nên anh chị đọc tin. Oke e dẩn xem đất làm việc chính chủ. SHR công...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Sụp hầm! Suất ngoại giao mặt vịnh kề góc chỉ 1,3 tỉ. hotlineCC 0911 301 ***- Mặt vịnh, kề góc.- DT: 150 mét vuông (Ngang 6m).- Đường: 7m5.- bìa đỏ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 8m tại Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 250 m2 170 triệu/m2
      MT 8m. ô tô đỗ trước cửa cả ngày lẫn đêm cũng đc.Thích hợp để ở hoặc làm nhà hàng, cà phê. Ai có nhu cầu có thể mua để đầu tư.Khu có vị trí đặc địa. Ngay...
      Đường Thạch Sơn, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 330 m2, mặt tiền 13m tại , giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 330 m2 14,52 triệu/m2
      sp độc quyền - 69 nền căn biệt thự view sông trung tâm Quảng Ngãi.Vị trí đẹp tại khu đô thị HUD Phú Mỹ.Đã có bìa đỏ - công chứng trong ngày;DT đa...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Trục thương mại đắt giá nhất của KĐT Hồng Tiến.- mảnh đất số: 3405.- giá: 42 tr/ mét vuông.- DT 120 mét vuông - MT 6m.- 2 MT thương mại Xây tối...
      Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán nhanh đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 6m tại Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 106 m2 386,8 triệu/m2
      Nhà mặt hồ, mặt phố, siêu KD, ở sướng, xây 8 tầng đỉnh cao.Mặt hồ vip - vị trí đẹp nhất phố Mai Anh Tuấn - khuôn đất đẹp phù hợp mọi loại mục đích sử dụng -...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, hướng Tây - Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Cần bán nền căn nhà phố MT đường Phạm Thế Hiển. Đường rộng 30m.DT 5x24m. HĐMB.Giá 5.8 tỉ.Vị trí cách trường học cấp 1 - 3 Nguyễn Văn Linh 100m.Phù hợp xây...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      = Mua bất động sản đất nền, nhà mặt tiền, nhà ở xã hội liên kế TP mới Bình Dương.* LS vay cố định trong 3 năm không biên độ: 9.9 phần trăm/năm....
      Dự án Richland Residence, Đường ĐT 741, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phú - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 156 m2 22,44 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất thổ cư MT đường liên huyện 6m.- DT: 156² - Vị trí thuận tiện gần trường học công viên...- Giá 3ty5.- Sổ sẵn, công chứng...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Tiến Lộc Garden, 90 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất trong khu dân cư Tiến Lộc Garden có tận 02 công viên,Hạ tầng hoàn chỉnh,nhận đất xây nhà ở liềnDT : 5x18Thiết kế xây dựng: 01 trệt + lửng + 02 lầu...
      Dự án Tiến Lộc Garden, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Đông Sang - Mộc Châu - Sơn La, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 300 m2 14 triệu/m2
      Cần bán 300m2, MT 10m, dài 30m gần cổng Rừng Thông Bản Áng. Giá 4 tỉ 2.Tổng DT 300m2, 150m2 thổ cư.MT 10m, Dài 30m.pháp lí Ranh giới rõ ràng.Xung quanh cư ...
      Đường 6, Xã Đông Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, hướng Tây tại Đường 2 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 120 m2 19 triệu/m2
      Cần bán 3 mảnh đất nền dự án Biên Hòa New City cực chất với DT từ 120m2 và giá chỉ từ 19 tr/m2.pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sẵn sàng, phong thủy tốt.Mã cănPG...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán nền đất Khu dân cư Green Life 13C, 226 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 226 m2 38,94 triệu/m2
      bán gấp miếng đất 226m2 (15x15) khu dân cư 13C Greenlife. sổ hồng, giá cực tốt, chốt ngay 8.8 tỉ (38tr/m2) cho khách đầu tư.- Hỗ trợ vay vốn NH.- khu ...
      Dự án Greenlife 13C, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!