Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - miếng đất đã có bìa đỏ, công chứng sang nhượng sang tên ngay sau 7 ngày.- Mức giá đầu tư thấp nhất tại Hòa Lạc trước khi Sv ĐHQG về học tập ngày một...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 72 m2 11,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp ngay ngã 4 lục quân, xã Cổ Đông. Giá chỉ 850tr, sở hữu ngay nền đất full thổ cư gần Đại học Quốc Gia. Xây trọ, KD đều...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Lô 1 : TDC Vĩnh Yên - Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh HòaDT 100m2MT bê tông QH 7mGần trường, UB, trạmCách biển 300mGiá 2 tỉ 2 ( thỏa thuận chính chủ )Lô 2...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 262 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 9,69 tỷ

      9.7 tỷ 262 m2 37 triệu/m2
      Bán 262m2 đất Xuân Nộn Đông Anh TP Hà Nội đường oto tránh nhau, KD tốt.Em có mảnh 262m2 đất tại Xuân Nộn, đường oto tránh 8m.MT đất rộng 10m.Mặt hậu...
      Đường 5, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 100 m2 59,8 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP PHƯƠNG TRẠCH VĨNH NGỌC NẰM TRONG QUẦN THỂ THÁP TÀI CHÍNH PHƯƠNG TRẠCH 100 mét vuông TIỀN HẬU 5.5m Bán đất Phương Trạch Vĩnh Ngọc Đông Anh...
      Đường Phương Trạch, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      Chính chủ cần rao bán mảnh đất đường Nguyễn Kim Cương, sát ủy ban nhân dân Tân Thạnh Đông, Củ Chi.Diên tích 85m2 ngang 5 dài 17m.Không quy hoạch, không...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 780 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21 - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 780 m2 1,8 triệu/m2
      Bán đất bám hồ tại Thanh Sơn Lương Sơn Hòa Bình.DT 780 mét vuông có 100m thổ cư.- Đất có thế bằng phẳng, bám sát mặt hồ. + Đất bám hồ 27m, mắt trước...
      Đường 21, Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 595 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 595 m2 5,47 triệu/m2
      Bán nền đất tặng ngay căn villa + sân vườn ngay trung tâm thành phố. Bảo Lộc.Vị trí: Cách QL 20 chỉ 500m.- DT: 12m x 49,9m = 595m2 có sẵn 200m2 thổ cư.-...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Chi Đông, 185 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 185 m2 15 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích gia đình tôi cần bán ngay lô nền hơn 180m2 view sông, bìa đỏ chính chủ, giá bán ngay 15tr/m2, tại KĐT Chi Đông - Mê Linh -...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 50m tại Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 2 m2 2000 triệu/m2
      Bán mảnh đất thôn Bồng Lai, Hiệp Thạnh, Đức Trọng.Cách đường nhựa chính Ấp Lu mới làm 300m.View sông Đa Nhim rất đẹp.2 MT. 1 mặt 54m 1 mặt 40m.Tổng dt:...
      Đường Bồng Lai, Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 209 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 209 m2
      - DT 209m2, MT 12m.- SHR TP Hà Nội, ranh giới, pháp lí rõ ràng.- Vị trí tại Phú Cát, Quốc Oai.- Nằm trên trục chính đường thôn, đường thông, giao thông...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Phố 49 - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 120 m2 22,92 triệu/m2
      Bán nền E6 41 đường số 49 KDC 586 - Cần Thơ.-------DT đất: 5m x 24m = 120m2 ODT.Hướng đất: hướng Đông Nam.pháp lí: SHR.Lộ giới: Lề 4m lộ 6m.Giá: 2 tỉ 750...
      Dự án KDC Phú An, Đường 49, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2 tại Thị trấn Bãi Bông - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Bán miếng đất phân lô đối diện KCN SamSung Thái Nguyên Giao thông vô cùng thuận lợi: Gần Đường Trần Nguyên Hãn, Đường Lý Nam Đế, Đường Cao Tốc thành ...
      Phường Bãi Bông, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 95 m2 16,32 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền ra gấp miếng đất siêu đẹp tại.Diên Toàn thôn Đông Dinh sát tái định cư Diên Toàn, chợ Đông Dinh. Chỉ 10m ra đại lộ Võ Nguyên Giáp và...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 54 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 54 m2 116,67 triệu/m2
      Hiếm - oto tránh - KD - đa dạng.Mô tả.+ Mặt ngõ oto tránh, cách phố vài chục mét vừa ở vừa KD hàng gì cũng đc.+ Hiện trạng nhà c4 tạm, xác định mua đất về...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 90 m2 18 triệu/m2
      Hàng hiếm Cách Hạ, Nam Sơn 90m2 giá 1,6x tỉ.liên hệ ngay 0979 087 ***.mảnh đất nằm Ngay cạnh ủy ban nhân dân xã Nam Sơn, gần trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Cách Hạ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 69 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 69 m2 49,28 triệu/m2
      bán gấp lô kề góc đường C3 VCN Phước Long - Giá Chỉ: 3 tỉ 4.DT 69m2 ngang 5m.Giá 3.4 tỉ.Đối diện công viên mát mẻ, tiện ích xung quanh đầy đủ, hạ tầng tốt,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 120 m2 13,84 triệu/m2
      - MT đường QL28 từ Phan Thiết nối lên Đà Lạt.- Hạ tầng điện, nước có sẵn, cư dân xung quanh đông.- Đối diện KCN Phan Thiết, thích hợp về xây nhà trọ, quán...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      K
      Huỳnh Nguyễn Ngọc Long - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!