Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 41 m2 tại Đường Hòa Bình - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 41 m2 47,57 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc tổ dân Phố Hòa Bình, P. Biên Giang, Hà Đông DT 41 mét vuông đường oto. Giá 1.950 tỉ.Đt 0912 833 ***
      Đường Hòa Bình, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 180 m2 24 triệu/m2
      Chỉ 24tr/ mét vuông sở hữu ngay 180 mét vuông ngang 7,5 dài 24, đường 7m5 rộng vi vu khu FPT Đà Nẵng. Giá quá tốt để đầu tư còn nếu mua ở thì...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1500 m2, mặt tiền 26m tại Hùng Cường - Hưng Yên - Hưng Yên, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1500 m2 5,34 triệu/m2
      Chính chủ bán đất với tổng DT 1500m2 tại TP Hưng Yên với giá chỉ vài tr /m2 quá giá rẻ cho quý a/c mua đầu tư. Em cam kết LN 15 phần trăm/ năm ạ.Vị...
      Đường Hùng Cường, Xã Hùng Cường, Hưng Yên, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền 253 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 253 m2 92,89 triệu/m2
      Vị trí: KQH_Phạm Hồng Thái.DT: 253 mét vuông.Kết cấu: Đất trống 2 MT.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Giá: 25 tỉ giảm còn 23 tỉ...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 1325 m2, mặt tiền 20m tại Xã Minh Quang - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1325 m2 1,74 triệu/m2
      Bán 1325 mét vuông MT 20m tại Minh Quang Ba Vì. Lưng tựa núi mặt hướng ra cánh đồng mênh mông. Gần đường tỉnh lộ.mảnh đất đẹp nằm trên trục chính...
      Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 154 m2 4,23 triệu/m2
      - Bán miếng đất chính chủ để ra ngoài với con gái.* Vị trí nằm trên đường Ấp Rộc - truông mít nối QL22 và DT784.* Nằm ở giữa KCN Hiệp Thạnh, Thạnh Đức.*...
      Ấp rộc B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 90 m2 105 triệu/m2
      Bán đất Tân Triều, Thanh Trì 90m2, MT 7,5m xây CCMN tuyệt đẹp, giá 105 tr/m2.- bán nhanh lô đất thổ cư tại Tân Triều Triều Khúc Thanh Trì. Kết nối Vành...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 126 m2 24,5 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng Golden Bay giá siêu mềm chỉ với 24.5tr/m2.- D16 - 17 giá 24.5tr/m2 đã có HĐMB Tây Bắc gần viên.- D16 - 04 giá 25tr/m2 Tây Nam gần trục...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 280 m2, mặt tiền 14m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 280 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất thuộc khu dân cư Phú Nhuận- TP Thủ Đức pháp lí SHR chính chủ, vị trí đẹp DT 14x20m, đường 12m, Đông ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 140 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      MT Nguyễn Thái Bình, sát trường học, bên hông hẻm cụt không chừa chỉ giới. Buôn bán quá tốt. 6x25m. Tc 60mGia: 4,5ty tlCô/Chú/a/c có nhu cầu vui lòng liên ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2 tại Đường DX 070 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1 m2 9500 triệu/m2
      MT ĐX70 Định Hòa, 14x74 thổ cư 306 mét vuông. Vị trí đẹp xây căn biệt thự hay kho xưởng đúng bài giá siêu mềm.Cần bán mảnh đất đường DX70 Định...
      Đường DX 070, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 125 m2 15,36 triệu/m2
      Lô 125m2. Lô góc thuận lợi KD.Gần chợ, trường học, giao thông thuận lợi.liên hệ: 0931 849 ***
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 30 m2 tại Đường Văn Trì - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Bán 30 mét vuông đất, chung bìa đỏ tại ngách 79 ngõ 70 Văn Trì, Minh Khai, Bắc Từ Liêm. Giá: 1.8 tỉ. Đất vuông vức, sạch sẽ, không tranh chấp....
      Ngách 79 ngõ 70, Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán mảnh 30 m2, MT 3 mét đất phân lô, khu tái định cư Ngọc Thuỵ lô đất vuông văn, trung tâm KĐT, gần vườn hoa, hồ điều hoà, oto vào tận đất, thoáng trước,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 105 m2 23,81 triệu/m2
      - Vị trí : Cách MT Bông Sao 150m. Ngay cạnh công viên Bông Sao. Hướng đất thẳng ra công viên, không gian thoáng mát, trong lành. Thuộc P. 5. Q. 8. - Đường...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      * đc: QL 13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức* Hẻm 10m* nhà c4 (4.3 x 18m khoảng 78 mét vuông) nở hậu nhẹ* đc xây 5 tầng* Sổ chuẩn, công chứng ngay trong ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1106 m2, mặt tiền 15m tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1106 m2 63,3 triệu/m2
      DT: 1105,5m2 (15,6m *70m) - Đất ở đô thị: 521,5m2.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Hẻm oto tránh nhau quy hoạch 10m.Mô tả:...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nằm ngay trên đường Bình Chiểu Thủ Đức Tp Sài GònDT: 70m2 (ngang 5 dài 14)Giá :1ty200Đất xây dựng tự do, Đường trước đất 12m, không ngập úng nước.pháp...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!