Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Ứng Hòa - Hà Nội, giá 491 tr

      491 triệu 48 m2 10,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh 47.7m2 đất full thổ cưVị trí: Thôn Phù Yên, xã Viên An, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.DT: 47.7m/lô, MT 4,25m.Khu vực này có đầy...
      Xã Viên An, Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Cắt lỗ mảnh đất Mỹ Phước 3. Đường nhựa 16m cư dân đông đúc. Gần chợ trường, công ty. DT 5x30 full thổ cưĐất không tranh chấp không dính quy hoạch không mồ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 225 m2 tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 225 m2 19,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Đường Khe Sanh, P. 10, TP. Đà Lạt, Lâm Đồng.DT: 225 mét vuông.View đẹp, có giấy phép XD, sẵn sổ công chứng ngay.Gần KDL vườn...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2161 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 45,38 tỷ

      45.39 tỷ 2161 m2 21 triệu/m2
      - Vị trí tại Bãi Trường, Phú Quốc, nằm giữa Novotel (tập đoàn CEO Group)và Intercontinental (BIM Group).- Nằm trong khu phức hợp 82ha đc quy hoạch đồng bộ...
      Dự án Milton Pathway, Đường Bãi Trường, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay một số lô liên kế dt 100 mét vuông, vị trí đẹp cụ thể như sau:B14 lk 35 - 15 giá 43tr/ mét vuông.B1.4 lk 37 - 12 giá...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 48 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Cần bán miếng đất bìa đỏ chính chủ Mai Dịch, Ngõ thông tứ phía KD nhỏDT 48,3m vuông vức đẹpVị trí cách mặt phố 30mGần làng trẻ SOS, gần Học Viện Tư Pháp,...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1060 tỷ

      1060 tỷ 120 m2 8833,34 triệu/m2
      Giá sốc ven Sân Bay Long Thành sổ riêng thổ cư giá rẻ hơn thị trường 150tr📍 vị trí -HƯNG LỘC - THỐNG NHẤT - ĐN✈ DT : 5 × 24✈ cách đường DT 769 50m ✈ khu ...
      Đường ĐT 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán đất MT chợ KDC số 1 P. thạnh mỹ lợi (Q.2) tp. Thủ Đức, tp. Sài Gòn- DT đất: 6m x 18m = 108  mét vuông- pháp lí đất sổ hồng riêng- Đường...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT đất thổ cư 100 phần trăm-MT ĐINH ĐỨC THIỆN NGAY CHỢ BÌNH CHÁNH-XÂY DỰNG TỰ DO - sổ hồng SANG TÊN CÔNG CHỨNG NGAY-NẰM NGAY CHỢ , CÁCH TRƯỜNG...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp khu dân cư Hiệp Thành City đường Nguyễn Thị Búp P. Hiệp Thành Q. 12.- Bán mảnh đất đẹp khu dân cư Hiệp Thành City đường Nguyễn Thị...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 4715 m2, mặt tiền 60m, hướng Tây tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 51,86 tỷ

      51.87 tỷ 4715 m2 11 triệu/m2
      pháp lí - VỊ TRÍ:- Vị Trí: Cây Sao, xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang.- pháp lí: sổ hồng riêng- Loại Hình: Đất ( Trồng Cây Lâu Năm)- DT: 4714,9 m2 (Mua...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất KDC Phong Phú 4, Đường Tân Liêm, Bình Chánh.- Có 4 trường học gồm 4 cấp học chuẩn quốc gia: Trường mần non Hướng Dương, trường cấp 1...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1152 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 1152 m2 4 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán mảnh view cách đồng Tiến Xuân - Chính chủ cần bán: 0972 281 ***- DT: 1152 mét vuông bám cánh đồng 35m - bám đường 25m (ONT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 85 m2 19,18 triệu/m2
      3 suất nội bộ dự án The Diamond City. MT đường ĐT 824. CK lên tới 30 phần trăm. SHR.liên hệ ngay CĐT: 0909 871 ***- Vị trí: MT ĐT 824, Xã Hữu Thạnh,...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      bán gấp 76m Xuân Bách Quang Tiến Sóc Sơn - vị trí đẹp, Giá 1xtr/m (rẻ hơn khu vực 5 giá)MT = hậu = 4m, full thổ cư.- Sau quy hoạch thành đất 2 mặt đường,...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Halla Jade Residences, 162 m2 tại Hải Châu, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 162 m2 77,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay sụp hầm mảnh đất vị trí trung tâm Q. Hải Châu, liên kế các tiện ích. Siêu thị Lotte, công viên châu Á, cung thể thao Tuyên Sơn.DT...
      Dự án Halla Jade Residences, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 56 m2, mặt tiền 5m tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Cần tiền nên bán đất 2 MT, đường nhựa 8m, ngay sát vin Grandpark. TP Thủ Đức.DT: 5x11,8m, 56 mét vuông thổ cư. Xây dựng tự do. Vị trí đất đẹp, giao...
      Đường Man Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 65 m2 tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      - Đất thuộc dự án Lideco Bãi Muối hạ long, bìa đỏ từng lô, hạ tầng hoàn thiện- Vị trí trung tâm Hòn Gai, đường rộng, thuận tiện đi lại- Đất không cần phải...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!