Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 250 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 250 m2 1 triệu/m2
      Cần bán nền đất view hồ Thác Mơ.DT 250m2 có 100m2 thổ cư.Giá 250 tr.Đường liên huyện 16m.Điện đường đầy đủ các tiện ịch xung quanh.Quan tâm LH em gởi sổ và...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất cực đẹp đường thông Phạm Xuân Ẩn, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.26 lô 57.DT 100 mét vuông (5m x 20m).Đông Bắc.Ngay ngã tư 2...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      * Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực. * Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, DT phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 216 m2 28 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 850 m2, mặt tiền 14m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 850 m2 52,95 triệu/m2
      - DT: 850  mét vuông đất lâu năm.- sổ hồng. Quy hoạch hiện hữu.- Đang cho thuê làm nhà để xe oto.- KD nhiều ngành nghề.
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 160 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Cần bán khuôn đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán khu C khu đô thị mới An Phú An Khánh Q. 2 TP Thủ Đức Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 65 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH bán ngay miếng đất trong khu dân cư Hiệp Bình Chánh Thủ Đức -DT 65 mét vuông - Giá ngộp bán lỗ chỉ 1,95tỉ - Đất cách GiGaMall...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 88 m2 31,82 triệu/m2
      Bán miếng đất MT KD đường chính Cây Gáo xã Vĩnh thạnh Nha TrangDT: 88 mét vuông ( ngang 5,5m)Hướng: BắcĐường chính Cây Gáo KD siêu tốtcư dân đông...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 520 tr

      520 triệu 1000 m2 0,52 triệu/m2
      Do cần tiền trả nợ nên tôi đành bán gấp mảnh đất này gần chợ.DT: 1000m2.giá lỗ: 520tr.pháp lí: sổ hồng, ai mua tôi bao thủ tục sang tên công chứng, xây...
      Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 4000 m2, mặt tiền 40m tại Xã Đạ Sar - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 4000 m2 0,88 triệu/m2
      - Cần bán 8000 mét vuông đất CLN xã Đạ Sar huyện Lạc Dương, đang sáp nhập vào TP Đà Lạt. Mua 1/2 lô 4000 mét vuông đều đc, view săn mây cực...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Đạ Sar, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 122 m2 tại Đường Bến Tràm - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 122 m2 9,02 triệu/m2
      Mô tả:1. Vị trí: Xã Cửa Dương, TP Phú Quốc, oto đỗ cửa.+ 5 ph ra trường mẫu giáo, c1, c2 chợ, trạm y tế, UB xã, bưu điện, cây xăng.+ 10 ph ra trung tâm ...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất nền dự án 1010 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1010 m2 15,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất lớn đường thạnh xuân 22,phường thạnh xuân- diện tích đất : 19 x 65m.- tổng : 1010 mét vuông ,thổ cư 400m2- 2...
      đường thạnh xuân 22,Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 800 tr

      800 triệu 1000 m2 0,8 triệu/m2
      DT đất 1000 mét vuông hiện đang trồng cây ăn quả như chuối cvendish và sầu riêng musaking và cát loại trái cây khác vì đang kẹt tiền nên đang bán lổ...
      Đường Đầm Ri, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 62 tr

      62 triệu 48 m2 1,3 triệu/m2
      Khu đất DV An Thượng, đối diện Học Viện Chính Sách và vin Thăng Long, tại TP Hà Nội đang là địa điểm thu hút sự quan tâm của nhiều NĐT và người mua đất....
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 73 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất 2 mặt thoáng gần công nghệ cao Hoà Lạc, 3ph ra ĐH fpt73m full thổ cư Giá chỉ 750tr
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Chi Đông, 160 m2, mặt tiền 8m tại Mê Linh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Bán lô mặt đường trục chính 35m.- DT 160 mét vuông.- MT 8m.- Đường trước nhà 19m, vỉa hè 5m.- Vị trí: Nằm trên trục đường chính Liên Huyện Mê Linh -...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 115 m2, hướng Đông tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 115 m2 15,66 triệu/m2
      Đất sổ chung. Mua đầu tư hợp lý. 115m2. Có thể tách sổ tìm hiểu kỹ. Đã ra khỏi dự án quy hoạch. Có gác lửng. Nhà mới sửa lại rất mới. La phông trần full nhà.
      Đường Tân Thới Nhì 33, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 14m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14,13 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên bán nền đất C48 ở Long Cang.DT 80 mét vuông.Giá: 1,13 tỉ.Sổ sẵn sang tên ngay trong ngày.nền đất nằm trục chính dự án, sau lưng...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!