Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 130 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,25 tỷ

      16.25 tỷ 130 m2 125 triệu/m2
      Bán nền dự án Phú Nhuận Thạnh Mỹ LợiDT 7x18,5 giá 125tr/m2 sổ hồng riêng cá nhânVị trí đẹp giá mềm so với các lô hiện tại xung quanhcontact 0909 211 ***...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 140 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      MT Nguyễn Thái Bình, sát trường học, bên hông hẻm cụt không chừa chỉ giới. Buôn bán quá tốt. 6x25m. Tc 60mGia: 4,5ty tlCô/Chú/a/c có nhu cầu vui lòng liên ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2 tại Đường DX 070 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1 m2 9500 triệu/m2
      MT ĐX70 Định Hòa, 14x74 thổ cư 306 mét vuông. Vị trí đẹp xây căn biệt thự hay kho xưởng đúng bài giá siêu mềm.Cần bán mảnh đất đường DX70 Định...
      Đường DX 070, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 311 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 311 m2 19,94 triệu/m2
      311m2 có thể tách 4 lô với DT 78m2, chi phí tách 400tr, lên thổ cư 400tr, tính giá gốc trung bình 1.75 tỉ. DT 80m2 khu vực dao động 2.5 tỉ đến 3 tỉ.- Vị...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 920 tr

      920 triệu 70 m2 13,15 triệu/m2
      Cắt lỗ cần bán nhanh đất cạnh khu đô thị Phú An Nam 2 - DT : 70,6m2 ( ngang 5,8m ) tăng 14m2 - Đông Nam- Đường bê tông rộng hơn 5m ngay KDC, thế đất 2...
      Đường Liên Xã, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2, hướng Tây tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      _ Gấp Gấp cần bán ngay miếng đất căn biệt thự khu dân cư hiện hữu Long Thới Nhà Bè . _ DT : 160 mét vuông (8 x 20 ) đường 12m _ SHR - X.dựng tự...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 105 m2 23,81 triệu/m2
      - Vị trí : Cách MT Bông Sao 150m. Ngay cạnh công viên Bông Sao. Hướng đất thẳng ra công viên, không gian thoáng mát, trong lành. Thuộc P. 5. Q. 8. - Đường...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 90 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chủ cần bán miếng đất Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9.- giá cả thỏa thuận (còn TL).- DT: 90m²(5x18).- Gần Gametro Q. 9.- Có sẵn điện, nước, có...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1106 m2, mặt tiền 15m tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1106 m2 63,3 triệu/m2
      DT: 1105,5m2 (15,6m *70m) - Đất ở đô thị: 521,5m2.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Hẻm oto tránh nhau quy hoạch 10m.Mô tả:...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nằm ngay trên đường Bình Chiểu Thủ Đức Tp Sài GònDT: 70m2 (ngang 5 dài 14)Giá :1ty200Đất xây dựng tự do, Đường trước đất 12m, không ngập úng nước.pháp...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 174 m2 8,8 triệu/m2
      Bán đất Hắc Dịch đường nhựa phở út xây KP4 - giá đầu tư.- 5x35m - 174m2 - 60m2 đất ở (2 lô liên kế 5x35m). Thuộc Khu Phố 4, P. Hắc Dịch, Tx. Phú Mỹ, BRVT.-...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 83 m2 39 triệu/m2
      Siêu phẩm 83 mét vuông ( phát tài) đất Vân Nội Đông Anh đường hơn 4m giá chỉ 39 tr/ mét vuông.- Cách cầu Nhật Tân và Cầu Bắc Thăng Long chỉ...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Nam Hùng Vương, 90 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Hùng Vương sở hữu vị trí chiến lược, toạ lạc ngay 2 con đường chính huyết mạch: Đại lộ Võ Văn Kiệt và Kinh Dương Vương, dễ dàng và nhanh...
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 400m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 735 tỷ

      735 tỷ 53 m2 13867,93 triệu/m2
      đc TP quy hoạch 1/500 để làm dự án phát triển gof.CĐT đã xin đc GPXD tòa nhà 9 tầng để phát triển gof tại Việt nam.+ Dt 52640/ 100.000  mét vuông. Có...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 803 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 30,51 tỷ

      30.52 tỷ 803 m2 38 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường xe tải lớn view sông Nhà Bè, kế bên Lavilla và Nine Shouth trục đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè.- DT: 14,92 nở hậu 28 dài 41m full thổ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 527 m2, mặt tiền 9m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 527 m2 256,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà và đất 527  mét vuông có phòng trọ MT đường Trịnh Đình Trọng, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú. Đất hình chữ T: MT 9m, dài 38m, nở hậu...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Đất dân Diên An, hẻm 4m đến 5m đường Thông Tin- DT 104.8 mét vuông ngang 6,1m. 100 phần trăm thổ- vị trí chỉ cách Nha Trang 5' di chuyển, phù...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!