Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 41 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 41 m2 67,08 triệu/m2
      1 Nền Duy Nhất hẻm ô tô Sát Chợ Phú Thuận Q. 7 - DT 5x9, hướng Bắc, đường hiện hữu 4m. - Giá 2,75 tỉ còn thỏa thuận cho khách thiện chí. - Call 0909...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5400 m2
      - Đón đầu làn sóng đầu tư trung dài hạn chỉ với 1, xtr/ mét vuông.- Vị trí đắc địa:- Tổng DT 5400 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư (tặng...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 180 m2, mặt tiền 26m, hướng Tây tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 585 triệu

      585 triệu 180 m2 3,25 triệu/m2
      Đường nhựa 12m. DT 180m2 ngang 6m. Giá 585 tr bao phí. View săn mây bao đẹp, hướng Tây bao chill á. Tiện ích gần trường, gần chợ, gần KDC. Sang sổ trong ngày
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán đất nền dự án 214 m2, hướng Đông - Nam tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,49 tỷ

      4.5 tỷ 214 m2 21 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự 214 mét vuông Hà Khánh B - rẻ bằng ô liên kế LiDeCo.Vị Trí: C4.DT: 214  mét vuông. MT 9M.Hướng: hướng Đông Nam.Đường...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán 2 lô Lê Văn Thủ - khu đô thị Nam Việt ÁGần sông mát mẻ. Đường 7m5, vỉa hè mỗi bên 4m.KDC văn minh, yên tĩnh.Chỗ đậu xe ô tô thoải...
      Đường Lê Văn Thủ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất ngộp P Lộc Châu, Bảo Lộc.DT: 6 X 20m, toàn bộ thổ cư.Vị trí gần KDC.Đường oto vào tận nơi.liên hệ: 0862 102 *** Mr Quang.
      Đường 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 10m tại Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 290 m2 28,97 triệu/m2
      Bán đất tại Đường Trần Nhân Tông, TP Hội An, Chủ đi Mỹ gấp cần bán ngay MT Trần Nhân Tông, Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam.+ mảnh đất DT 290 mét vuông...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán nhanh mảnh đất khu đô thị Đông Tăng Long, TP Thủ Đức (Q. 9) của CDT HUD. khu đô thị chỉnh trang bậc nhất khu Đông.Nền SHR 100m2 hiếm hoi trong dự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chỉ còn đúng 1 lô duy nhất ngay trung tâm P. 2 khu hành chính mới.DT: 5x20 đất ở tại đô thị.KDC, cách QL 20 đúng 300m không có lô nào rẻ hơn lô này.
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 2185 m2, mặt tiền 43m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 174,8 tỷ

      174.8 tỷ 2185 m2 80 triệu/m2
      Bán 2185m2 đất MT Võ Chí Công gần Vòng Xoay Phú Hữu.Ngang: 43.7m.Dài: 50m.Cách vòng xoay Phú Hữu 100m.Phù hợp làm bến xe trung chuyển, kho xưởng, toà...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 99 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 99 m2 12,51 triệu/m2
      Chính chủ bán đất thôn 2, xã Hoàng Tân, TX Quảng Yên, Quảng Ninh. DT 98,7m2, MT 5m, đường rộng 3m, hướng Đông.Vị trí đất đẹp, vuông vức thuận tiện xây...
      Thôn 2, Xã Hoàng Tân, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Cần tiền nhập hàng KD cuối năm bán ngay nền đất FPT Đà Nẵng.DT: 6x17.4=104.3 mét vuông.Đường 7.5m vỉa hè 3m điện âm, hạ tầng hoàn thiện, xây nhà ở...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 224 m2, mặt tiền 11m tại Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 224 m2 6,7 triệu/m2
      Cắt lỗ lô góc 224m2 ngay Cầu Vượt Củ Chi (11 x 20m) sổ hồng giá 1tỷ5.DT tổng: 224m2, lô góc 2 MT đường cư dân hiện hữu 12m. Ngang 11m dài 20m nền thổ ...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phú Thọ - Phú Thọ, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      Tiềm năng tăng giá khủng:TX Phú Thọ lên TP.Quyết định phân lô bán nền các lô nội khu tại Âu Cơ. Đất nền đô thị, kênh đầu tư vua, rễ mua rễ bán thanh...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 67 m2 80,3 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất vuông, đẹp. MT 5 mét, DT 67.3 m2 (5x13,5m), oto vào đất.
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 108 m2 15 triệu/m2
      Bán đất trung tâm TX Ninh Hoà, đường rộng 26m - bìa đỏ full ở đô thị.- DT: 108 m2 (full ODT, ngang 6m).- Đường QH rộng 26m kết nối QL1A chỉ 200m.- Đất pháp...
      Đường 16/7, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 100 m2 215 triệu/m2
      Rổ hàng đất/ngôi nhà phố 5x20m, 7,5x20m, đất căn biệt thự 10x20m KDC Kim Lam Kênh Tẻ, P. Tân Hưng, Q. 7.*Đất ngôi nhà phố 5x20m- nền đất ngôi nhà ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây-Nam tại Bình Minh - Vĩnh Long, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 110 m2 16,37 triệu/m2
      - DT : 5m x 22m.- diện tích xây dựng: 110 mét vuông.- Lộ giới: 24m.- Hướng đất: hướng Tây Nam. - Hiện trạng: có sẵn bê tông đài móng chắc...
      Đường D3, Xã Mỹ Hòa, Huyện Bình Minh, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!