Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 300 m2 8,84 triệu/m2
      Chủ bán 300 mét vuông thổ cư 10x33m. Ấp 3B xã Phước Lợi, huyện Bến Lức, tỉnh Long An. Giá rẻ hơn khu vực.- Cách TL 835 ~ 300m đường thông thoáng....
      Đường 3B, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 15A - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 93 m2
      Có thể bạn chưa biết.Chưa bao giờ đầu tư bất động sản mà chỉ với từ 134tr sở hữu ngay mảnh đất full thổ cư, sẵn sổ sang tên, hỗ trợ trả góp chỉ từ 1.9...
      Đường Quốc lộ 15A, Thị trấn Ngọc Lặc, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán đất nền 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 68 m2 18,39 triệu/m2
      - nền đất full thổ cư 68m2, MT 4m, đầu tư hoặc xây ở ngay đều đc.- Đường oto vào tận đất, đường nhựa 10m cách đất đúng 100m- Ra trung tâm thị trấn Sóc Sơn,...
      Đường 3, Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Đất dân chính chủ gửi bán.- Xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, Tp. Tp HCM.- Full thổ cư. DT: 80 mét vuông.- MT đường nhựa rộng lớn.- Giá thiện chí:...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 300 m2 7,84 triệu/m2
      Đáo hạn NH cần bán lô đất MT đường nhựa 62m, đường thông dàiVị trí đắc địa, đất vuông vức, KD tốt, MT đường nhựa KD tốt. Gần chợ và trường học, đường...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận, 98 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      chào bán dự án khu dân cư Phú Nhuận đường Liên P., P. Phước Long B, Q. 9.- Nằm gần với trường Cao đẳng Sư phạm Trung ương, cách khu căn biệt thự Merita...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 110 m2 28,64 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất nằm cách dự án Vin Đại An 200m, cách đường Tô Hiệu 50m, đường trải nhựa oto tránh nhau rộng 5m. Rất phù hợp để đầu tư hoặc để ở.- DT...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhanh đất khu dân cư Gia Hòa, đường Huy Cận, Phước Long B, Q. 9.- Trong bán kính 2 kilomet đầy đủ tiện ích như: Chợ Phước Long B, trường...
      Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 200 m2 16,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô góc ngã 4 trục đường 7m5 KĐT Golden Hills, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT 200m2, Đông Nam, điện âm, vỉa hè 4m5. Trục đối lưng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 330 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 330 m2 4,85 triệu/m2
      DT đất: 5.5m x 60m, có 100m2 thổ cư, cần tiền đáo hạn NH nên bán nhanh.ĐC Xã Liên Hiệp, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng.
      Xã Liên Hiệp, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Long Hậu, 280 m2, mặt tiền 10m tại Cần Giuộc, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 280 m2 16,97 triệu/m2
      Đất bán trong khu dân cư Nam TP.HCM - thuộc Ấp 3 xã Long Hậu Nằm liên kế khu công nghiệp Long Hậu và khu công nghiệp Hiệp Phước.Khách cần định cư ra...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N14, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô mặt đường đôi Nguyễn Tất Thành, Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.- Đường 2 làn to thông thoáng, nằm ở KDC đông đúc sầm uất, có...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Nguyễn Thị Như Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 313 m2 30,36 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự - Phú Gia 1 Trảng Dài.DT 14 x 22 (313 mét vuông).Sổ riêng full thổ cư 100 phần trăm.giá chỉ 9 tỉ xxx.L/H 0929 666 *** làm...
      Dự án KDC Phú Gia, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán 20 lô đất tại KDC Văn Lang cách MT đường Nguyễn Văn Linh 800m theo đường Chánh Hưng đi vào.DT 100m2 (5x20m).giá cả thỏa thuận.sổ hồng.Khu căn...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 132 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Xã, gần khu CNC Hòa Lạc, đại học FPT, đại học Quốc Gia, Thạch Thất, HN.- đc: Thôn 3, Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội.- DT: + 132m2 (MT:...
      Thôn 3, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      giá Bán: 2Tỷ2. Có bớt chút lộc cho anh/chị nào thiện chí.DT: 90m²-5mx18m. SHR Full Thổ CưĐường nhựa 8m. Giao thông thuận tiện.Vị trí gần chợ - trường học-...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Minh - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Bán nền đất chính chủ vuông vức mặt đường 10 ngay gần lối quẹo vào Chùa Hang Lương.Vị trí: Mặt đường 10, thuộc tờ bản đồ số 14.DT: 5x20m.Xin vui lòng...
      Xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh có giá sỉ 2 lô nguyên cục xây căn biệt thự bao đẹp Hàng mới ra lò 2 Lô Vipđường M1 P.BHH,Q.BÌNH TÂN . đường 10m Gần ngã tư gò mâyLô số 1...
      Đường Phan Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!