Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 944 m2, mặt tiền 27m, hướng Tây tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 944 m2 6,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nềnngang 27x34 DT gần 1000m có 150m đất ở đô thị. đường đất trước nhà 6m.ngay vị trí trung tâm P. hắc dịch phú mỹ.Sát khu công ...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 52 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 52 m2 33,27 triệu/m2
      Còn lại duy nhất lô giá đầu tư P. Long Phước,TP. Thủ Đức DT: 52m2. sổ hồng riêng,Thổ cư 100 phần trăm. giá: 1.73 tỉ Hướng ĐB đường 10m thông sach...
      Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 590 m2 tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 12,98 tỷ

      12.98 tỷ 590 m2 22 triệu/m2
      Cần bán nền đất DIC Đại Phước Swan Bay.DT 590m2.Giá 22 tr/m2.Sổ sẵn công chứng ngay.Đất đẹp, không lỗi phong thủy, gần bờ sông.Đất đã có sổ, mua để lâu dài...
      DIC Đại Phước, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      S
      Phương Thảo Pkd Swancity Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường 13 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Vị trí: Cách cầu vượt Gò Dưa 1.2 kilomet, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức.Sau chợ đầu mối nông sản Thủ Đức. Gần BV Quốc tế Hạnh Phúc và khu đô thị Vạn phúc...
      Đường 13, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Thi Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      nền đất nằm tại MT QL21A rất đẹp. DT 100m2 giá chỉ 30tr/m2.Do gia đình có việc gấp nên mong muốn sang nhượng lại mảnh đất cho người có nhu cầu thực.Đường...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Thi Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 150 m2 9,2 triệu/m2
      Đất DT 150 mét vuông full thổ cư.Cách trường cấp 1 Chánh Phú Hòa, 300m.Gần chợ Cocoland cách 400m.cư dân đông đúc.Gần 2 trục đường lớn NE3 và MPTV...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 703 m2 tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 703 m2 35,57 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự view đẹp An Sơn P4. Đà Lạt.Dt: 703 mét vuông có 300m xdĐường bê tông rộng rãi , cách trung tâm 1.5 kilomet.Thích hợp...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 180 m2 28 triệu/m2
      12 - Bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 28tr/m2.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 180m2 (ngang 9m sâu 20m).100 phần trăm...
      Đường ĐT 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 368 m2, mặt tiền 23m tại Đường Trần Phú - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 368 m2 8,97 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Đất MT hẻm 470 Trần Phú (QL 20) - P. 2 - Bảo Lộc.- Cách trường cao đẳng nghề - siêu thị Co. Op Mart 400m.- DT: 368m2 (23x16m) - thổ cư 118m2...
      Hẻm 470, Đường Trần Phú, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,05 tỷ

      5.06 tỷ 90 m2 56,15 triệu/m2
      10 Nền bìa đỏ (7 nền góc) ở khu dân cư Nam Gia của chủ đầu tư Hai Thành vừa đc tung ra.Vị Trí: Giao đường Lê Bôi và Trịnh Quang Nghị, P7, Q. 8.khu dân...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 30 m2 75 triệu/m2
      Bán 30m đất P. Việt Hưng, cách chợ Kim Quan chỉ 100m, có sẵn nhà c4 đang cho thuê.+ DT 30m2, MT 3.2m, dài 9.4m.+ Đông Bắc.+ Đường trước nhà 2m, cách 50m...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 298 - Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}--> Cần Bán Đất Tại KĐT hướng Đông Bắc, Bích Động, TX Việt Yên, Bắc Giang. Hiện...
      Đường 298, Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán ngay nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 105 m2 44,29 triệu/m2
      Bán lô Trương Công Hy sạch đẹp view Công Viên GĐ 1 khu Nam Việt Á.Đường 7m5 lề 4m.Hướng: hướng Tây Nam (sạch đẹp).Dt 105 mét vuông (5x21).Vị trí...
      Đường Trương Công Hy, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 80 m2 8,13 triệu/m2
      - Gần Aeon Mall Bình Tân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm, 5 ph tới bến xe miền tây.- DT công nhận 100m full thổ cư. Chủ bớt lộc bán ngay nên chào không...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      * Mipeco - Nha Trang: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ full toàn bộ dự án có giá mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là điểm khác biệt nhất so...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Gia Hòa, 264 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 264 m2 53,04 triệu/m2
      bán nhanh NỀN căn biệt thự 264 mét vuông DỰ ÁN KHANG ĐIỀN GIA HOÀ. VỊ TRÚ ĐẸP NẰM TRONG KHU BT VIP. Giảm giá mạnh cho khách thiện chí 14 tỉ thỏa thuận
      Dự án Khu dân cư Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 520 m2, mặt tiền 10m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 520 m2 2,79 triệu/m2
      Đất nằm MT đường Trần Qúy Cáp, thuộc Đam Bri - Tp. Bảo Lộc, cách trung tâm Bảo Lộc 4 kilomet.Dt: 10x52m, chưa chuyển thổ cư.Đất bằng phẳng view cao...
      Đường Trần Quý Cáp, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 469 m2 tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 469 m2 126,87 triệu/m2
      Bán đất MT KD Mai Chí Thọ.Đang cho thuê bán VLXD 30tr/ tháng.Mua nhà có thể cho thuê hay lấy liền đều đc.Nhà cách Honda Car 100m, ngay khu KD sầm uất.Giá...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!