Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư Long Hậu, 90 m2 tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 90 m2 23,89 triệu/m2
      khu dân cư Nam HCM - Ngay khu công nghiệp Long Hậu Cần bán Cắt lỗ giảm giá Vài nền Vị trí giá mềm đầu tư Đường D9 (12m) dt 5x18m giá chỉ 2.250ty, hướng...
      Dự án KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 114 m2 tại Đường Quốc Lộ 55 - Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 851 tr

      851 triệu 114 m2 7,47 triệu/m2
      Hãy cùng nhau về Bảo Lộc để tận hưởng Thiên Đường Sống Tích Cực-- Chỉ 851 tr bạn sẽ sở hữu ngay miếng đất đẹp view 360 săn mây với DT 114m2 (110m2 nền thổ...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Thông tin sp.+ Do nhu cầu công việc, cần bán ngay miếng đất trên đường Nguyễn Thị Búp, Hiệp Thành, Q. 12.+ Đất nằm trong dự án Hiệp Thành City.+ DT: 5 x...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 76 m2 tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 76 m2 25 triệu/m2
      bán ngay lô hẻm 7m Nguyễn Văn Quá - Q. 12 - Đối diện chợ Tân Hưng.- Mặt đường 7m thông ra QL 1A. Và đường dự phóng 16m- giá 1.9 tỉ giá còn thỏa thuận cực...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 300 m2 51,67 triệu/m2
      - DT: 300m2 thổ cư 100 phần trăm MT 8m 2 MT.- Vị trí: Thôn 9 Tân Xã Thạch Thất Thủ đô Hà Nội.- Chủ cần bán nhà trọ cho thuê 18 phòng đã cho sinh...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      1,8 tỉ: miếng đất 395,7 mét vuông rạch Dòng Ổi, Phú Thứ, Cái Răng, TPCT - hotline 0916 468 ***.+ DT 10m x 40m = 395,7 mét vuông.+ Loại đất:...
      Rạch Dòng Ổi, Đường Nguyễn Văn Quy, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất Trung Tâm Thị Trấn Gia Bình.- DT: 90m2 - Mặt 5m.- Thông 2 đầu, sau là công viên, trước đường rộng 16m.Tiện ích:- Nội Khu: Công...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 360 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 360 m2
      Vị trí ngay Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8 giáp ranh sông.- DT đất 360m2 _ full thổ cư.- Đã có sổ - pháp lí hoàn chỉnh - check trước mua.- DT...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Bán nền đất 2 MT Bình Chuẩn Thuận An.- DT 60m2 (4x15).- khu dân cư an ninh đồng bộ cây xanh vỉa hè đường thông thoáng.- Gần tiện ích xung quanh.- Giá...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Tây tại Thị trấn Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá cực rẻ dự án Tân Thanh Elite City - Thanh Liêm - Hà Nam tiềm năng sinh lời cực cao. DT 123.8 mét vuông ( 5.5 X 22.5) MT 5.5m,...
      Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Phú Mỹ An, 200 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 200 m2 29,5 triệu/m2
      Cần 1 cặp đất KĐT Phú Mỹ An giá đầu tư.- Đường Nguyễn Quý Anh(đường 7m5 lề 5m).- DT: 200m2.- Hướng: Nam.Giá: 5,9 tỉ.contact: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 100 m2 19,8 triệu/m2
      Nền mua từ 2019, nay cần tiền gấp nên bán lỗ ngang giá lúc mua.Đất đã có SHR, sang tên ngay.Đặc biệt, đây là một trong những nền đẹp nhất của dự án, liên ...
      Dự án Hà Tiên Centroria, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2, mặt tiền 5m , giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 85 m2 30 triệu/m2
      Độc quyền 25 miếng đất nền đợt cuối dự án trung tâm thành phố Hạ Long - Giá chỉ từ hơn 2 tỉ/ lô (tự xây dựng).Bank: Hỗ trợ vay 50 phần trăm giá...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 125 m2 24,8 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.call ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 320 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 320 m2 57,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất ở xã Tân Xuân, huyện Hóc Môn.Vị trí nằm MT đường Tân Xuân 1, cách đường Lê Thị Hà chỉ 30m, đường nhựa 8m thông.KDC đông đúc KD đa...
      Đường Tân Xuân 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      DT: 40 mét vuông. MT: 4m.Đường: 13m. Hướng Tây.Vị trí miễn bàn, quá đẹp, cách phố Phạm Khắc Quảng 20m. Gần chợ, gần trường chuyên Chu Văn An.Không còn...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 104 m2, mặt tiền 6m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      Đang cần bán mảnh đất tại khu V5 FPT, chủ mua để xây nhà ở nhưng nay ra nước ngoài nên nhượng lại cho anh chị nào có nhu cầuVị trí nằm gần ngay đường Nam...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 60 m2 43 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp duy nhất LK11 gần trục 26m - đẹp không lỗi tại tái định cư Áp Tràn, giá chỉ 2 tỉ 5xx.DT: 60 mét vuông - Ngang 4m.Hướng: Bắc.hạ tầng ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!