Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      - Dự kiến Tiên Du 2023 lên TX.- Đã có văn bản mở rộng trục đường 287 và quy hoạch Vành Đai 4.- Cầu Đại Đồng Thành kết nối giao thông thuận tiện di chuyển...
      Đường 287, Xã Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 79 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      Tái định cư Bạch Mai, Đồng Thái (hộ phụ Xi Măng).79 mét vuông/MT 5m đường 12m.Dân ở đông.Giá 2,x tỉ.0972 821 ***
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 96 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 96 m2 57,92 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền đất dịch vụ xã An Thượng huyện Hoài Đức có giá rẻ 5x tr/m.DT 96m2.MT rộng = mặt hậu 7,28m.Hướng bắc.pháp lí: Đã có bìa đỏ.Đường rộng 10m...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 133 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 133 m2 51,88 triệu/m2
      Đất nền biển Ocean Dunes.- A7 đường Nguyễn Trãi 97m2 giá 4,5 tỉ.- A6 hướng biển gần công viên thể thao giá 6 tỉ.- A4 hướng biển gần TTTM 119m2 (7x19) giá...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 263 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Huyện Hớn Quản - Bình Phước, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 263 m2 8,37 triệu/m2
      Chính chủ, cần tiền bán lỗ miếng đất đẹp thuộc trung tâm hành chính huyện Hớn Quản. Sát vách trung tâm thể dục thể thao huyện, trường cấp 1,2,3, chợ,...
      Đường ĐT, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Kính Chào Quý anh/chị KH.Em là Nguyễn Bảo Hòa, Em xin giới thiệu với anh/chị vài vị trí đã có bìa đỏ từng nền, Sang tên bìa đỏ trong ngày, NH hổ trợ...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      - Mua đất đắc địa xây nhà tài lộc. Chính chủ cần tiền bán ngay.- Bán đất chia lô DV khu A dịch Vụ Yên Nghĩa, Hà Đông.- DT 50 mét vuông, MT = hậu 4m....
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 730 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 730 m2 3,02 triệu/m2
      Đất bán 730m2 đường Huỳnh Tấn Phát xã Phú Xuân, Nhà Bè.DT: 730 m2 đất lúa nằm gần khu dân cư Phú Xuân chỉ còn 1 lô duy nhất DT nhỏ.pháp lí giấy tờ đầy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 8m tại Xã Nam Sơn - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Bán lô 80m đường rộng MT 8m ngay giáp KCN nam sơn hạp lĩnh và cụm công nghiệp khắc niệm sổ đầy đủ contact 0966 183 ***
      Phường Nam Sơn, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 650 triệu

      650 triệu 76 m2 8,56 triệu/m2
      Chỉ hơn 600tr sở hữu 76m2 tại Sơn Đông, Tân Minh. Cách trục chính xã 50m. Cách QL3 200m.gọi ngay 0347 889 *** chính chủ.
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội.

      Bán đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 400 m2 6,4 triệu/m2
      ĐẤT YÊN BÀI BA VÌ KHU ĐẤT GIÁO VIÊN DT 400 mét vuông FULL ĐẤT Ở MT 10,6m VIEW NÚI CÁNH ĐỒNG CÁCH UB XÃ GẦN 300m . (Giá rẻ hơn thị trường vài trăm )...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 160 m2 168,75 triệu/m2
      Bán nền căn nhà phố MT Đường Cao Đức Lân, P. An Phú, TP Thủ Đức ( Q2 cũ ). DT : 160m ( 10mx16m ) Hướng : nam KDC quy hoạch đồng bộ, đường hiện hữu 18m có...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 165 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 6,27 tỷ

      6.27 tỷ 165 m2 38 triệu/m2
      Chú thuận cần bán miếng đất đẹp 2 MT KĐT An Bình Tân Nha Trang.+ pháp lí: Sổ riêng cá nhân.+ Đất 2 MT đường T5 và T1 KĐT An Bình Tân.+ DT 165 mét ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất đường Lê Thị Riêng, Thới An, Q. 12.- Xung quanh cư dân đông đúc, KD buôn bán sầm uất.- Đường trước nhà trải nhựa 16m, thông thoáng thuận...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 4295 m2, mặt tiền 64m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 4295 m2 1,3 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ bán nhanh mảnh đất đẹp 2 MT sẵn vườn coffee, sầu riêng giá siêu mềm.DT: 4295 m2 (2 MT: 64m MT đường nhựa & 117 m MT đường đất).Vị trí: Xã Láng...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Láng Lớn, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 920 tr

      920 triệu 105 m2 8,77 triệu/m2
      Đất đường 25C kết nối sân bay Long Thành trung tâm Nhơn Trạch - Mega 2.mảnh đất nằm trong dự án Mega City 2 ngay MT đường 25C rộng 100m.- Vị trí:+ Trung...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 780 m2, mặt tiền 20m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,63 tỷ

      6.63 tỷ 780 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp tại khu vực Diên Lạc - Diên Khánh Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ, trung tâm y tế View đẹp, đối diện KDC mới nhưng giá chỉ...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 3 m2, mặt tiền 30m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 133 tỷ

      133 tỷ 3 m2 44333,34 triệu/m2
      nền đất nằm trên MT đường Lê Thị Hà, tuyến đường thương hiệu Hóc Môn, con đường sầm uất nhộn nhịp, cư dân đông đúc, đường rộng 25m.- DT: 30x85m công nhận...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!