Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 102 m2 58,83 triệu/m2
      Bán nền đất đường Khuê Mỹ Đông, 102m2 (6x17), Khu nhà máy Cao Su, ven biển Mỹ Khê.- Vị trí; gần chợ trường học, siêu thị Khu Phố Hàn Quốc, Trung, Tây.-...
      Đường Khuê Mỹ Đông, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Lago Centro Long An, 160 m2, mặt tiền 12m tại Bến Lức, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 160 m2 18,44 triệu/m2
      Mua trực tiếp CĐT đất nền căn biệt thự khu dân cư Lago Centro - Sổ Sẵn - MT ĐT830, Bến Lức, Long An.- Chương trình TT chỉ 10 phần trăm/năm (295...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 156 m2 tại Nha Trang, giá 12,32 tỷ

      12.33 tỷ 156 m2 79 triệu/m2
      Lô góc hai MT đẹp nhất đường Số 13 KĐT Hà Quang 2 (cách đường Lê Hồng Phong 100m).- DT 155,5m2 MT ôm trọn 26m Đông Nam.- Vị trí tập trung nhiều nhà hàng,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Dự đoán Khả năng Quý 4 năm nay sẽ thông đường Song Hành An Phú nên khả năng sẽ có chút đột biến về giá. Nên khách nào ưng khu vực này có nên mua sớm...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1187 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,66 tỷ

      8.67 tỷ 1187 m2 7,3 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bân miếng đất sát biển bình châu ngang 18mx60m có 100 mét vuông thổ cư giá ngộp từ 9.5tr/ mét vuông xuống giá 7.3tr/ mét ...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 200 m2, mặt tiền 10m tại Cẩm Lệ, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 200 m2 102,5 triệu/m2
      1. Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân, Đà Nẵng. Đảo 2- DT đất: 200m2, Ngang 10m dài 20m.- Tây Nam. Đường rộng thoáng. Vỉa hè 10m.- giá: 20,5...
      Dự án Dream Home, Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      Đ
      Võ Văn Trường Định Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28 triệu/m2
      Đất chính chủ phân lô đường trục chính rộng 6m xóm Đồng xã Phù Lỗ huyện Sóc Sơn.- mảnh đất nằm ở vị trí trung tâm xã Phù Lỗ đi bộ ra đường QL 3 chỉ vài...
      Thôn Đông, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 100 mét vuông đất view biển đường Nguyễn Tri Phương kéo dài, Lagi, Bình Thuận.Đất các biển 50m, gần KDC HCM Hàm Tân, gần trung tâm TX...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 95 m2 16,85 triệu/m2
      + Thông tin mô tả: Bán đất tại khu dân cư An Lạc City, đường Nguyễn Tri Phương, xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, sổ hồng.+ sổ hồng, pháp lí rõ ràng, thổ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 878 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Nam tại Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 878 m2
      - Chính chủ cần bán miếng đất tại thôn Dy, Minh Quang, Ba Vì.- DT: 878 mét vuông có 300  mét vuông TC, MT 17m.- Đường thông thoáng, xe chạy bon...
      Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay miếng đất khu đô thị Hà Quang 1.- DT: 60 mét vuông ngang 5m.- Hướng ĐB.- Đường trước nhà rộng 12m.- Gần ngay đường Số 4 (Thích...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán miếng đất thổ cư 5x12 P. An Lạc, Bình Tân. 5 ph đến Aeon Mall. sổ hồng riêng. Xây dựng tự do.- DT đất: 5m x 12m = 60m2 (thổ cư toàn bộ) thuộc P. An...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 96 m2 56,78 triệu/m2
      - 1 lô rẻ nhất khu D Bắc Sông Cấm hiện tại giá chỉ 5,4x tỉ.- DT 96 mét vuông ngang 6m.- Hướng Tây Tứ Trạch.- Đường trước đất quy hoạch rộng 15m cả vỉa...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 130 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 130 m2 83,08 triệu/m2
      Bán mảnh đất dãy BT2 KĐT Đại Dương cách vài lô ra đến khu vui chơi DT 130m2MT 8,65mHướng : hướng Đông NamGiá thỏa thuậnmảnh đất ở vị trí đẹp Gần ngay...
      Đường Đại Phúc, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 125 m2 , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 125 m2 92 triệu/m2
      Cần bán lô đất tại Dự Án Hoàng Anh Minh Tuấn Vị trí đắc địa:lô đất nằm tại Dự Án Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức (Q. 9)....
      Dự án KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 132 m2 10,54 triệu/m2
      Chỉ 1 tỉ390tr sở hữu ngay đất nền gần biển - khu dân cư Phước Thể Bình Thuận.Đất nền bìa đỏ gần biển, liên kế QL 1A.khu dân cư Phước Thể, Tuy Phong,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 3m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      lô đất đẹp vuông vức duy nhất 2 MT, nằm trong khu phân lô thuộc Bộ Tư Lệnh Cảnh Vệ, Võ Chí Công, Cầu Giấy.Khu vực an ninh đảm bảo, dân trí cao.Đường...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 148 m2 tại Đường 23 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,95 tỷ

      13.95 tỷ 148 m2 94,26 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT hẻm đường số 23 P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.- Dt 8x 20m. Đất công nhận 148m2.- Vị trí: Lô góc đường 12m có lề đường, cách Phạm Văn Đồng...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!