Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 11749 m2, mặt tiền 106m tại Huyện Hàm Tân - Bình Thuận, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 11749 m2 0,81 triệu/m2
      + Đất bằng phẳng, vuông vắn, 3 mặt thoáng, cách Quốc lộ 55 2.8 kilomet.+DT: 106x 116, Đường chính rộng 8-10m lộ giới 20m, 2 đường phụ...
      Thị trấn Tân Nghĩa, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất 4x15 (60m2), đường ô tô 7m ngay gần chợ Đầu Mối Thủ Đức, ngã tư Hiệp Bình Phước, cầu vượt Gò Dưa- KDC đồng bộ, tri...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 499 tr

      499 triệu 150 m2 3,33 triệu/m2
      Có vị trí đắc địa ngay vùng phát triển năng động của huyện Bảo Lâm, đc triển khai trên khu đất quy hoạch rộng 4600m2, với ý tưởng môi trường sống hiện đại...
      Đường 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Phúc Giang, 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bến Lức, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất ở KDC Phúc Giang - ngay khu công nghiệp Thuận Đạo MT đường Phan Văn Mảng (Vành đai 4 rộng 40m đang mở rộng về cảng Quốc tế...
      Dự án Phúc Giang Garden, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 66 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất nền đẹp vuông vắn, không dính quy hoạch- DT : 4 x 16.6m- sổ hồng riêng chính chủ- Đường nhựa 7m , điện âm nước máy.- Cách cầu...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 105 m2 23,81 triệu/m2
      - Vị trí: Cách MT đường Tô Hiệu 100m. Thuộc P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú.- Đường vào đất rộng 8m. Vỉa hè mỗi bên 3m. ô tô, xe tải ra vào thoải mái.- hạ ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Đất bìa đỏ, thổ cư 100 phần trăm tại Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.- Đất MT đường Nguyễn Trung Trực, P. An Hòa, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.- Giá từ 1,1 tỉ/lô...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 462 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 462 m2
      Đất căn biệt thự Euro Villa 2.Bên cạnh vệt cây xan, view công viên khu thể thao thoáng mát.Tây Bắc.DT 462 mét vuông ngang 18,5 x 25m.0905 788 ***...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 7, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 43 m2, mặt tiền 3m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 43 m2 116,28 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố vỉa hè rộng, giao thông huyết mạch nối Xuân Phương, Phương Canh, với Trịnh Văn Bô giá rẻ giật mình quá hiếm, chắc chắn khu đất này sẽ còn...
      Đường Hòe Thị, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,58 tỷ

      1.59 tỷ 45 m2 35,23 triệu/m2
      - đc: Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ.- DT: 45  mét vuông.- MT: 4 m.- Vị trí:- miếng đất cách đường QL 6A - 50 m.- Đường rộng, 2 oto tránh nhau, đường...
      Đường 6A, Xã Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 200 m2 16,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô góc ngã 4 trục đường 7m5 KĐT Golden Hills, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT 200m2, Đông Nam, điện âm, vỉa hè 4m5. Trục đối lưng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 180 m2 61,67 triệu/m2
      Bán miếng đất tuyệt đẹp 180m2 đường ga đông anh thị trấn đông anh - mặt phố - vỉa hè - KD sầm uất ngày đêm - khách nhu cầu mặt phố KD hay đầu tư đều tuyệt...
      đường Ga Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 930 tr

      930 triệu 87 m2 10,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Lan Anh 2, Hoà Long, TP Bà Rịa.Trục chính có nhiều nhà, căn biệt thự đang ở.ĐT: 87 mét vuông (5 x 17m) full thổ...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,39 tỷ

      4.4 tỷ 144 m2 30,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Bán nền Golden Bay D16 - 30 hướng Đông Nam gần quảng trường...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 150 m2 102 triệu/m2
      Đất MT cực hiếm 6x25 trục chính khu dân cư Gia Hoà Phước Long B - Q. 9.DT: 150m2 full thổ cư 6x25m.Đường trước nhà 30m Trúc chính Thông 4 dự án Gia Hoà,...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu tái định cư Vsip 2 mở rộng, 75 m2 tại Tân Uyên, giá 720 tr

      720 triệu 75 m2 9,6 triệu/m2
      Chính chủ gồng không nổi LS NH cần bán ngay nền đất để trả nợ.Gần khu nhà ở Suncasa nằm trong khu công nghiệp Vsip2.DT: 5x15 thổ cư full.Giá 720tr cần...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 112 m2 107,15 triệu/m2
      Đất 2 MT KD đường Hoàng Hoa Thám, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một.DT: 4,35 x24 (112,4 mét vuông) thổ cư 100 mét vuông nở hậu 5m.MT đường Hoàng Hoa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 184 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 184 m2 10,33 triệu/m2
      Bán đất KDT Bắc Sông Hiếu đường nhựa oto lưu thông rộng 15m.DT: 8x23(m).giá: Dưới 2 tỉ.Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ tránh nắng.hạ tầng giao thông hoàn...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Hiếu, Phường Đông Thanh, Đông Hà, Quảng Trị

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!