Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế thông tin như sau.- Vị trí B1.3 LK11 O3.- DT 100 mét vuông.- Đường trước mặt 17m.- Hương Nam.- Gần trục chính đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Giồng Ao - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Nhượng lại mảnh đất MT khu dân cư Giồng Ao.Khu vực cư dân đông đúc, khu dân cư hiện hữu sinh sống, mật độ phủ dân 95 phần trăm.Cách Co. Op mart...
      Đường Giồng Ao, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      K
      Trương Thị Bích Hồng - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      Chủ quá cần tiền giảm cực sốc hơn 500tr từ 55tr/m2 giờ chỉ còn 48tr/m2.Chỉ 1 mảnh duy nhất cho ACE có nhu cầu đầu tư hoặc xây nhà cực kỳ ok. Ngay đối diện...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Bán đất cho quý khách có nhu cầu hộ khẩu trần Phú để con đi học, Tp Quảng Ngãi.Đất Trần Phú đường Huỳnh Công Thiệu, đường oto thông thoáng, giá siêu mềm...
      Đường Huỳnh Công Thiệu, Phường Trần Phú, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39 triệu/m2
      NH39BÁN nền đất ĐẸP MT ĐƯỜNG 20M KHU TĐC NGỌC HIỆP - DT 105m² full ODT- Ngang 5m. Hướng Bắc lệch Tây- Đường nhựa trước đất rộng 20m, xây dựng tự do- pháp ...
      Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu nhà phố Hưng Gia, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 111 m2 252,26 triệu/m2
      Đất đường Phan Khiêm Ích.- DT: 6*18.5m, hướng Nam.- Tiện xây dựng 1 hầm 1 trệt 1 lững 3 lầu 1 áp mái.- Giá 28 tỉ, bìa đỏ.gọi ngay xem đất: 0912 595 *** Em...
      Dự án Hưng Gia, Đường Phan Khiêm Ích, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 63 m2 70,64 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP ĐỖ NHUẬN, XUÂN ĐỈNH, GẦN CÔNG VIÊN HÒA BÌNH.+ Vị trí gần CV Hòa Bình, Ngoại Giao Đoàn, Đại sứ Quán Hàn Quốc...+ Ngõ gần 3m, 50m ra đường ô tô tránh...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 9m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,71 tỷ

      8.71 tỷ 146 m2 59,65 triệu/m2
      ✅GIÁ 8,7tỉ ❇ BÁN 146  mét vuông ĐẤT TẶNG 7 ngôi nhà TRỌ❇️ GẦN ĐƯỜNG SỐ 7 ❇ HOÀNG DIỆU 2 ❇ LINH TRUNG ❇ TP THỦ ĐỨC🔥DT ĐẤT 146  mét vuông (THỔ...
      Đường Số 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 2783 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2783 m2 5,57 triệu/m2
      Đất nền MT QL 1A đối diện khu tái định cư, KĐT VinGruop đang triển khai.Cách trung tâm Mỹ Ca 1 kilomet,Cách trung tâm thành phố Cam Ranh 10p đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 173 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,36 tỷ

      23.36 tỷ 173 m2 135,03 triệu/m2
      1/ Vị trí mảnh đất:+ Nằm trong dự án, khu compound an ninh và rất yên tỉnh, có bảo vệ 24/7;+ Kết nối trực tiếp với đường Nguyễn Duy Trinh, đường song hành...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Xã Nghi Phú - Vinh - Nghệ An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 128 m2 25,79 triệu/m2
      Bán đất đối diện BV Ba Lan mới lối 3 đường đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh giá chạm đáy đầu tư tốt+ Đất đối diện BV Ba Lan mới đường Đại Lộ 32.+ Đường trục 45m đại...
      Dự án Golden City 5 Nghệ An, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Sư Đoàn 9 - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đẹp 80 mét vuông Đường Sư Đoàn 9 xã Vĩnh Lộc A huyện Bình Chánh TP Tp Hồ Chí Minh .- Bán kính 500m là chợ, hệ thống NH, trường...
      Đường Sư Đoàn 9, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 148 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 148 m2 11,49 triệu/m2
      Chia sẻ cơ hội đầu tư vị trí vàng giao thương kinh tế nước bạn. Giao thông khu vực thuận tiện kết nối UBNN xã, chợ, siêu thị, BV, Trường học... Chỉ 5 ph di...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Bến Cầu, Bến Cầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 85 m2 10,36 triệu/m2
      Chính chủ kẹt vốn cần bán ngay miếng đất gần trung tâm thị trấn Hóc Môn.Đất MT đường lớn, KD buôn bán tốt.DT: 5x17m, thổ cư hết đất.sổ hồng, sang tên...
      Đường Song Hành, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tr

      12 triệu 2 m2 6 triệu/m2
      Suất ngoại giao cuối cùng cụm công nghiệp Kim Bài Telin Park Thanh Oai TP Hà Nội.DT 2000 mét vuông gốc 5tr9.Vào tiền chỉ 5 phần trăm.Tiến độ 7...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD cần bán nhanh nền đất gần chợ Hóc MônDT: 100m²(5x20m)SHR, sang tên ngay trong ngàyKDC hiện hữu, ngay trung tâm thị trấn Hóc MônCạnh chợ Hóc...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 110 m2 26,37 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp rẻ sát ngay Cầu Trung Lương gay ngã tư đầu tiên rẻ phảiHướng: hướng Đông NamDT: 110m2Vị trí thuận tiện về TP chỉ 1 đường thẳng Cách sân...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đắt địa: MT Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Q. 9.+ DT: 80 - 120 mét vuông.+ Giá 1.79 tỉ / nền+ SHR, xây dựng tự do.+ Đường nhựa 20m, vỉa...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!