Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 96 m2, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,7 tỷ

      4.71 tỷ 96 m2 49 triệu/m2
      Bán miếng đất 96m2 ngay Aeon Mall, Hoàng Huy Mall, đối diện công an P. Vĩnh Niệm.- bìa đỏ chính chủ.- Đường nhựa rộng, vỉa hè.- Giá đầu tư. Không có lô...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2 tại Quy Nhơn, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Cần bán Lk27 - 58 Nhơn Hội PK2.Vị trí: liên kế công viên, ven biển, cách trục đường ra biển chỉ 20m.DT: 80m2.Giá: 1,85 tỉ.liên hệ ngay: 0903 880 ***
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      DT: 5 x 20m = 100 mét vuông.Đông Nam sạch đẹp - Vũ Đình Liên.Đông Bắc - Bùi Thiện Ngộ.Đường rộng 7.5m.Các tiện ích: Nằm trong vùng quy hoạch có đầy...
      Phố Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đồng Phú - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 905 tr

      905 triệu 84 m2 10,78 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 84 mét vuông thổ cư, MT 9m7, thôn Thượng Phúc, xã Đồng Phú, chỉ 905tr.- DT 84 mét vuông, MT = 9m7, nền đất vuông vức dễ xây...
      Thôn Thượng Phúc, Đường ĐT 419, Xã Đồng Phú, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nền đất bìa đỏ cá nhân nằm trong khu dân cư ấp 4 phong phú chủ cần bán nhanh nên phải giảm giá lỗ hơn thị trường hiện tại 500tr.DT: 5x20.Mt đường...
      Việt Phú Garden, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 305 m2, mặt tiền 10m tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 50,32 tỷ

      50.33 tỷ 305 m2 165 triệu/m2
      50 tỉ - 305m2 - 165 TR/m2.ĐẤT KHU DỰ ÁN GẦN SÔNG TRẦN NÃO, Đất đường số 33 khu dự án Hà Quang Trần NãoDT : 10.4 x 29.4 = 305m2 (Tổng khuôn viên 320m2 có...
      Đường Số 33, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 48 m2 32,3 triệu/m2
      Em có 48m2 giá chỉ hơn tỉ ở xã Xuân Canh, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.Thông tin:DT: 48m2, MT = hậu = 4m, chiều dài 12m, khổ đất vuông đẹp.Đất ở lâu...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 122 m2, hướng Bắc tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 122 m2 29,92 triệu/m2
      XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN* nền thổ cư, nở hậu, hẻm nhựa 8m, gần trạm y tế xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn+ DT 5m x 22m, nở hậu 6.6m, thổ cư 122m, hướng Bắc,...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 384 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tam Tiến - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 384 m2 6,52 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất 2 MT trước sau.Có 150m2 nền thổ cư.Và 234m2 thổ vườn.Tổng DT là 384m2.Giá 2,5 tỉ cho khách.Ngang 5m dài 65m nở hậu...
      Đường Thanh Niên 2, Xã Tam Tiến, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 39m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      Vợ chồng tôi kẹt tiền TT NH cần bán ngay mảnh đất chính chủ ngay MT đường Nguyễn Thị Rành, cách khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ Chi 500m.KDC đông...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Dạ Chủ em Tân đang kẹt tiền cần bán nhanh:- Biên Hoà New City.- Vị trí: P. Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai.- Nền 100m.- MT đường 13m.- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 699 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Nam Định - Nam Định, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 699 m2 28,47 triệu/m2
      Bán đất ven hồ Đầm Bét - Lộc Vượng.Vị trí đẹp, cạnh nhà hàng Làng Cổ Gia Hưng, tiềm năng phát triển, sinh lời cao, phù hợp phân lô, xây căn biệt thự nghỉ...
      Phường Lộc Vượng, Nam Định, Nam Định

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 75 m2 16,67 triệu/m2
      Đất trung tâm tiện đầu tư để ở KD - Sở hữu lâu dài - Sổ sẵn pháp lí an toàn.- 5mx15m = 75 mét vuông lộ giới 13m 1.25 tỉ/nền vị trí đẹp; Hướng Bắc.-...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 300 m2 8,34 triệu/m2
      Tôi đang cần bán nhanh 2 dãy trọ 300m2 ngay cạnh TTTM Mỹ Phước 3Kết cấu có 8 phòng trọ và 2 kiot hiện tại đang cho thuê full hết.Trọ vừa xây nên không cần...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      1. Vị trí:- 1 sẹc ngắn 500m đường Tỉnh lộ 8, Ấp 1 xã Bình Mỹ.- Gần ngay ngã ba giao lộ giữa Tỉnh lộ 8 và Tỉnh lộ 9.- Cách chợ Bình Mỹ, Khu CN hướng Đông ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      Đường Tỉnh Lộ 7, Trung Lập Hạ, Củ Chi.DT 1000m.Đường nhựa ô tô vào đến đất, vườn sẵn hàng rào.Xung quanh đông đúc cư dân.Không khí mát mẻ, thích hợp đầu...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 45 m2 48,89 triệu/m2
      bán nhanh nền đất lô góc hai mặt thoáng Vân Canh DT: 45 mét vuông giá 2,2 tỉ. hotline: 0963 270 ***- Đất hướng Đông.- DT 45 mét vuông.- Đất...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      liên hệ ngay 0869 458 *** Em Liên (niềm nở, chân thành, uy tín)+ Thửa đất nằm ở Yên Kiện, Ngọc Hồi, Thanh Trì, TP Hà Nội.+ DT: 60m. MT: 4.5m+ Vị trí: nằm...
      Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!