Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 180 m2 20,56 triệu/m2
      Castia Palm Quảng Nam (KĐT Ngọc Dương Riverside mở rộng) đc Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng phát triển gồm các khu căn hộ chung cư cao cấp, căn biệt thự...
      Castia Palm Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Long Phước, Việt Nhân, Long Phước, Q. 9, MT số 8.DT: 80m²(5x16)- đc: Đường Số 8, Long Phước, P. Long Phước Q. 9.- Giá cả đảm bảo rẻ hơn...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đường thông dài, cư dân đông, đường 7m5 lề 4m hợp cho những ai định cư lâu dài và KD.
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 42m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 2000 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Xuân MT đường Phạm Văn Viễn - Giá 7, x Tr/m2.- 42x44m - 2000m2 - 300m2 đất ở (3 sổ). KP Phước Thạnh, P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, BRVT.- MT đường Phạm...
      Đường Phạm Văn Viễn, Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      bán ngay miếng đất hẻm đường Bùi Thị Xuân giá rẻ đường ôtô, cư dân đông đúc, Khu phố Tân Thắng, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình DươngDT: 79,9 mét ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Tin đc không? Chỉ 3,2 tỉ đất SHR 100 phần trăm thổ khu đô thị An Bình Tân đường 13m!DT: 90m2 (4,5*20) - hướng Tây Nam giá 35,6tr/m2.Cách đường bờ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 274 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 274 m2 43,8 triệu/m2
      Chỉ 43tr/m, nền thổ cư, Đường Nhựa Xe Tải Trung Tâm Chợ Thủ Đức, Thích Hợp Đầu Tư: căn hộ dịch vụ/ Nhà Vườn...- Vị trí: hẻm nhựa xe tải ra vào thoải...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đất TĐC Hòn Rớ 2, TP. Nha Trang.Nằm gần lô góc.Đường nhựa 10m.Ngang 5m dài 16m DT 80m2 full thổ.Đi vào trung tâm TP, tắm biển chỉ mất vài ph.KDC an ninh...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tỷ

      650 tỷ 80 m2 8125 triệu/m2
      Đất chỉ cách MT chỉ 30m. Đất sổ chung giá mềm nhất khu vực. Đường vào đất 9m.Sổ chung 4 người có nên mua bán sang tên dễ dàng.Tổng DT công nhận 80m2.Xin...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ 3 khu dân cư Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q9.- DT: 80m2 - 150m2.- DT 80m2 (Ngang 5m, dài 16m).- Bán kính 500m đầy đủ các cụm tiện ích:+...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư Đà Nẵng.- Thuộc P. Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu.- Ngay KĐT phía hướng Tây Bắc Đà Nẵng.- Đường Nguyễn Tất Thành kéo dài.-...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu Công Nghiệp Tân Đô, 125 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      khu dân cư Tân Đô, thuận lợi, có trường học, y tế, TTTM, công viên, đông cư dân.KCN, đường số 1 của khu dân cư rộng 42m.Cần bán nền nằm trên đường.Lộ...
      Dự án KCN Tân Đô, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Bán đất nền bìa đỏ 100m AP KDC phong phú 4. Giá: 7 tỉ 200 tr - Còn Fix cho ai nhanh lẹ DT: 5m x 20m. Hướng: hướng Đông Nam Hổ trợ a/c KH Vay 60 -...
      Dự án Khu dân cư Phong Phú , Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      KĐT hoà xuân, khu quy hoạch mới, cư dân đông đúc, văn minh tiện ích đầy đủ.Chính chủ cần bán nhanh lô Nguyễn Mẫu Tài, đảo 1 Hoà Xuân.- Thông tin sp: B1.10...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền FLC Lux City Sầm Sơn , 108 m2, mặt tiền 6m tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ cần bán ngay 2 nền đất FLC Sầm Sơn Giá rẻ.----------------------* LK03, LK04. DT: 108m2 giá từ 16tr/m2. hợp đồng 95 phần trăm đất.Vị trí...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 168 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 168 m2 43,46 triệu/m2
      khu dân cư Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng trong năm 2023.+ Hoàn thành xây dựng ĐH SP thể dục thể thao (đã đón sinh viên về học).+ Hoàn thành xây dựng ĐH Tài...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:KDT An Phú Quý _ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Gần chợ, trường cấp 1,2,3.Giá 1ty250. Thiện chí TL.- Còn vài lô...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      - Chủ cần bán xả mảnh đất đẹp hẻm 47 đường Trường Lưu - Nguyễn Duy Trinh, Q. 9 nay là TP. Thủ Đức.- DT (4x12.5)=50m2, sạch đẹp. Giá bán nhanh chỉ 2.25...
      Hẻm 47, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Mr Tố (chuyên Bđs Mặt Tiền) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!