Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 14m tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,04 tỷ

      2.05 tỷ 280 m2 7,3 triệu/m2
      Nền nhà vườn HUD: 14x20= 280 m2.sổ hồng sang tên ngay.Cách Lê Hồng Phong 80 mét.Chỉ 7,3 tr/1m2.liên lạc: 0932 405 ***
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Cần bán lô đất nền 280 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 37 tr

      37 triệu 280 m2 0,14 triệu/m2
      Gia đình cần vốn KD nên cần bán nhanh đất lô góc căn biệt thự khu A Cienco5 mê linhĐặc điểm đất: DT 280m, 2 mặt đường 18,5m vịt trí đẹp nhất khu A dự án...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 58 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Cần bán đất phân lô đường Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp, KDC . Hẻm 1 trục từ Phan Huy Ích đi vô.* DT: 4x14,5, sổ 58m2 , đường nhựa 8m có lề- Tương lai ngắn...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Đây là khu đô thị đầu tiên và duy nhất có hạ tầng tiêu chuẩn, đồng bộ đẹp nhất huyện Yên Thuỷ - Hoà Bình Vốn bỏ ra chỉ từ 700tr/lô- Mặt đường QL12B KD sầm...
      Dự án DHome Yên Thủy, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Tôi kẹt vốn nên cần bán ngay đất sổ riêng full thổ cư (sang tên ngay).- Đường Phan Chu Trinh, P. 12, Bình Thạnh.- Ngay sân tennis.- Đường trước đất đẹp...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Phân lô quân đội - đất vượng - vỉa hè - KD - oto tránh đỗ - an sinh xã hội miễn bàn.+ Vị trí: Nhà thuộc khu phân lô ô bàn cờ thông tứ phía, Hàng xóm sân...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 155 m2, hướng Nam tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 155 m2 7,75 triệu/m2
      - DT: 155m2 (7*22m) có 60m2 thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất.- Gần chợ, gần 4 trường học,... Đầy đủ tiện nghi.- Khu đất cao ráo,...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 82 m2 22,57 triệu/m2
      TĐC Đất Lành (đã có sổ) đường nhựa rộng 13 - 16m.DT: 72 mét vuông ngang 4m.Đất sạch đẹp, vuông vắn.Đường nhựa rộng 16m.SHR bao sang tên.giá: 1tỷ760...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu dân cư An Việt Riverside, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      khu dân cư An Việt sở hữu vị trí tuyệt đẹp với 3 yếu tố phong thủy, nhất cận thị (cạnh Vincity), nhị cận giang (2 MT sông), tam cận lộ (đường Vành Đai 3)....
      Dự án Khu dân cư An Việt, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 tr

      850 triệu 150 m2 5,67 triệu/m2
      Hàng ngộp cần bán ngay. nền thổ cư chính chủ, gần chợ, trường học. Có thỏa thuận.
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Phan Văn Tình - Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1.4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
        💥Đất Ngợp Thị Trấn Thủ Thừa cần tìm chủ nhân mới  💦Giá ngợp chỉ 1 tỉ 400 tr  DT lớn 100m² - MT 5m Sâu 20m- Đất đã có sổ hồng riêng...
      Đường Phan Văn Tình, Thị trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 69 m2, mặt tiền 4m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 69 m2 28,85 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt đường Quỳnh Cư, Hùng Vương 69m đường 7m giá 1,99 tỉ gọi ngay 0979 087 ***Vị trí KD buôn bán, giao thông đi lại thuận tiệnChỉ mất tầm 3...
      Đường Quỳnh Cư, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      - DT: 4x25m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Xây dựng mới: Trệt 2 Lầu Sân Thượng.- Siêu vị trí cách MT 100m, view sông Hồ Chí Minh, đường 12m có vỉa hè,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 204 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Đông Lễ - Đông Hà - Quảng Trị, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 204 m2 10,3 triệu/m2
      2 MT Kiệt Lê Lợi - đường oto 2 chiếc. Gần trường Lê Lợi.Bán đất Kiệt oto đường Lê Lợi, đường quy hoạch 13m.Vị trí cực đẹp, đi 1 đoạn ra Trường Chinh, Huỳnh...
      Đường Lê Lợi, Phường Đông Lễ, Đông Hà, Quảng Trị

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      Quá đẹp khách ơi, miếng đất 2 MT trước sau, xe tải vào ok. cư dân đông đúc ngay KDC An Hạ cách chợ và trường học An Hạ vài trăm m thôi. SHR giá chỉ 2.850...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Còn nền đất MT KDC phú lợi, p7, Q. 8 cần bán ngay:DT: 80m2.SHR công chứng ngay trong ngày.Giá: 2tỷ4.Thuận tiền: dễ dàng di chuyển qua các Q. 5,10,Bình...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 43m tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 1200 m2 6,17 triệu/m2
      "Đất mặt biển Vịnh đất mặt biển Bắc Vân Phong - MT 43m xây hotel resort.Giá 6,xtr/m.pháp lí rõ ràng, sổ trao tay.Hàng đẹp mặt biển Vạn Ninh, MT đường tỉnh...
      Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 75 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp miếng đất trong tuần khu A B xây dựng nhà nhiều.Nền cần bán:B4 - 8x.75m2.giá: 1,2 tỉ.Bớt lộc cho khách thiện chí.HĐ.Còn 1 số vị trí khác,...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!